CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Quad Rioters งานวาดรูปฝึกฝีมือ ยินดีต้อนรับ

By~ne
vantimiglia
Xano
pattanakorm
MikZ
Eyrex
Guro_Boy
desadoria
hana5394
trio-jam
Quad_Rioters
15 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

Quad Rioters งานวาดรูปฝึกฝีมือ ยินดีต้อนรับ - Page 2 Empty Re: Quad Rioters งานวาดรูปฝึกฝีมือ ยินดีต้อนรับ

ตั้งหัวข้อ by By~ne Sat 4 Apr 2009 - 16:34

พี่ฟีอย่าส่งเสียง!!

เดี๋ยวมันจะมาหาเร็วขึ้น!

(สรุปว่ายังไงมันก็จะมาหาสินะ...)
By~ne
By~ne
InW
InW

birth : 02/05/1995
Placement : ในสภาสูง

http://by-neowo.exteen.com/

ขึ้นไปข้างบน Go down

Quad Rioters งานวาดรูปฝึกฝีมือ ยินดีต้อนรับ - Page 2 Empty Re: Quad Rioters งานวาดรูปฝึกฝีมือ ยินดีต้อนรับ

ตั้งหัวข้อ by Never_Wrath Sat 4 Apr 2009 - 17:07

Happiiloo_alfie พิมพ์ว่า:อ่ะ

ว่าแล้วก็ถาม เวลาเล่น บูมเมอร์... ทำใจตายโลด เลือดน้อยสิ่งช้า ท่าพ่นน้ำลายใช้ไม่เป็น

มันดียังไงอ่า บูมเมอร์
เวลาเล่นซอมบี้ท่ามันมีระยะทำงานของมันอ่ะครับว่าต้องเข้าใกล้ผู้เล่นเท่าไรถึงจะใช้ได้ไม่งั้นมันไม่ออกครับผมลองทดสอบกับเพื่อนคือเล่นBoomerถ้าอยู่ห่างๆกดอ้วกแล้วไม่ออกพอเข้าไปใกล้ระยะนึงเป้ามันจะเปลี่ยนจากสีขาวเป็นสีแดงอ่ะครับแสดงว่ากดใช้ติดให้กดเลยครับมันจะอ้วกออกแล้วคราวนี้รอดูครับว่าจะมากี่ตัวถ้าโดนครบ4คนมาเป็นฝูง ผมชอบดักรอมุมตึกครับโผล่มาอ้วกใส่โดนเหนาะๆก้3คนล่ะครับแต่ถ้าอ้วกแล้วไม่โดนวิ่งเข้าใส่เลยครับพอมันตายของเหลวโดนผู่เล่นได้เหมือนกันแต่ผมว่าเป็นไปได้อ้วกเสร็จแล้วชิ่งดีกว่ารอจนDelayครบค่อยอ้วกใหม่ป่วนได้ดีเลยล่ะครับBoomerอ่ะโคตรเซ็งเลย- -
ส่วนSmokerท่ามันจะไกลกว่าBoomerขึ้นมาอ่ะครับประมาณว่าเราอยู่บนตึกผู้เล่นอยู่ข้างล่างเป้ายังเป็นสีแดงดึงได้เลยครับถ้าBoomerต้องใกล้กว่านี้อ่ะ(เหมือนเล่นShot Gunอ่ะครับเพราะระยะอ้วกมันไม่ไกลเท่าไร)
Never_Wrath
Never_Wrath
Silver Star
Silver Star

birth : 05/12/1988
Placement : กองบัญชาการทางบ้าน

ตั้งหัวข้อ by By~ne Sat 4 Apr 2009 - 18:44

คุยเรื่องเกมอะไรกันอยู่เร้อ~
By~ne
By~ne
InW
InW

birth : 02/05/1995
Placement : ในสภาสูง

http://by-neowo.exteen.com/

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน