ข้ากลับมาแล้ว ฮว้าก ฮ่า ฮ่าา ฮ่า I AM DEADMAN!!!

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ข้ากลับมาแล้ว ฮว้าก ฮ่า ฮ่าา ฮ่า I AM DEADMAN!!!

ตั้งหัวข้อ by Deadman41 on Mon 4 Jun 2012 - 19:03

อ่าใครยังจำผมได้บ้าง (ไม่ได้ยินเสียงตอบรับจากเลขหมายที่ท่านเรียก) อ่า
เยี่ยม ผมกลับมาแล้วนะครับเอางานมาให้ดูเยอะ เลยครับเป็นกอง Very Happy
ไปดูเลยครับ
..
.
.
.
.

Deadman41
Beginner

birth : 31/05/1921

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ข้ากลับมาแล้ว ฮว้าก ฮ่า ฮ่าา ฮ่า I AM DEADMAN!!!

ตั้งหัวข้อ by cururu on Mon 11 Jun 2012 - 19:09

ตัวละคร น่าสนใจมาก คับ มีสไตล์การออกแบบ เป็นของตัวเองดีคับ ชอบๆ
cururu
Silver Star
Silver Star

Re: ข้ากลับมาแล้ว ฮว้าก ฮ่า ฮ่าา ฮ่า I AM DEADMAN!!!

ตั้งหัวข้อ by stang1234 on Thu 14 Jun 2012 - 17:24

ชอบดีจังแต่ละตัวมีสไตล์การออกแบบที่โดเด่นมาก(โดยเฉพาะฟักทองคุง)
การลงสีขั้นเทพเลยค่ะ เรานี่เทียบไม่ติด(ก็เพิ่งเริ่มเรียนนี่เนอะ)
ลายเส้นมีเอกลักษณ์ดีด้วยง่ะ
stang1234
Bronze Star
Bronze Star

birth : 20/05/1996
Placement : ม่ายรู้ค่า

ตั้งหัวข้อ by cururu on Thu 14 Jun 2012 - 17:36

ชอบ ตัวฟักทอง เหมือนผมเลยคับ 5555+

ตัวฟักทองเจ๋งมาก
cururu
Silver Star
Silver Star

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน