CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สอบถามครับทำลายเซ็นรูปภาพของเราทำยังไงครับ...

2 posters

Go down

สอบถามครับทำลายเซ็นรูปภาพของเราทำยังไงครับ... Empty สอบถามครับทำลายเซ็นรูปภาพของเราทำยังไงครับ...

ตั้งหัวข้อ by aongartist Mon 28 May 2012 - 3:53

ลองทำแบบตามที่เข้าใจแต่ไม่ได้สักที....
aongartist
aongartist
Bronze Star
Bronze Star

ขึ้นไปข้างบน Go down

สอบถามครับทำลายเซ็นรูปภาพของเราทำยังไงครับ... Empty Re: สอบถามครับทำลายเซ็นรูปภาพของเราทำยังไงครับ...

ตั้งหัวข้อ by trio-jam Mon 28 May 2012 - 8:34

ไปที่ PROFILE > ลายเซ็นครับ

ถ้าอยากใส่รูปก็เอาลิงค์รูปมาใส่ได้เลย ตรงลายเซ็นเราสามารถใช้โค้ด html ได้เหมือนตามกระทู้ปกติเลยครับ
trio-jam
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

สอบถามครับทำลายเซ็นรูปภาพของเราทำยังไงครับ... Empty Re: สอบถามครับทำลายเซ็นรูปภาพของเราทำยังไงครับ...

ตั้งหัวข้อ by aongartist Mon 28 May 2012 - 12:34

ขอบคุณครับ....
aongartist
aongartist
Bronze Star
Bronze Star

ขึ้นไปข้างบน