ภาพปกโดจิน วางงาน Capsule เดือนตุลาครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ภาพปกโดจิน วางงาน Capsule เดือนตุลาครับ

ตั้งหัวข้อ by lolicon2015 on Mon 1 Aug 2011 - 15:42

ภาพร่างปกโดจินที่กำลังปั่นอยู่เพื่อวางเดือนตุลาครับ
อาจจะเป็นปกหน้ารึหลังก็ได้ ไม่แน่ใจขอดูเวลาอีกที
ว่าพอปั่นอีกรูปทันป่าว

ออ เชิญชวนคนที่อยากวาดโดจินแล้วไปนั่งขายในงานการ์ตูน
สักครั้งด้วยกันกับกลุ่มผมลงชื่อเลยนะครับ วาดแปะบอร์ดเล่น CF
แล้วอยากลองวาดแล้วไปนั่งขายบ้างก็เชิญเลยนะครับ

อยากวาดโดจินอะไรก็วาดมาเลยครับ เรื่องอะไรก็ได้
ไม่ต้องเยอะก็ได้ครับ จะเป็นเรื่องสั้น แก๊ก 4 ช่อง 3 ช่อง
การ์ตูนแถมท้ายเล่ม และอื่นๆอีกมากมาย อะไร ยังไงก็ได้
เดี๋ยวผมรับหน้าที่จัดทำรูปเล่มเองครับ งานทั้งหมดจะเป็นการรวมกัน
ของคนที่วาดด้วยกันทั้งหมดพิมพ์เป็นเล่ม จำนวนมากน้อยก็แล้วแต่ว่า
จำนวนหน้าที่วาดรวมกันทั้งหมดมีกี่หน้าครับ

ใครอยากไปนั่งขายเอาบรรยากาศก็คุยกันได้ครับ สนุกๆ
ขำๆกันในงานการ์ตูน จะวาดมากหรือน้อยก็ตามแต่เวลาเลยครับ
ขอแค่ตั้งใจวาดก็พอ

โม้เพลิน รูปจ้า

ติชมตามสบายครับผม
Laughing Laughing

lolicon2015
Bronze Star
Bronze Star

birth : 01/10/1984
Placement : ขี้ข้าคนจ้าง

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ภาพปกโดจิน วางงาน Capsule เดือนตุลาครับ

ตั้งหัวข้อ by prim_15505 on Mon 1 Aug 2011 - 18:02

รุสึกไปงานแล้วเห็นงานทั่นแวบๆเหมือนกัน /แต่ไม่ได้ซื้อง่ะ waga

ช่วงตุลาหรอกเหรองิบ นึกว่าจะลงสิงหา Laughing

prim_15505
InW
InW

birth : 19/05/1991
Placement : บ้านปริศนาใกล้ๆต้นไม้โลก

http://prim15505.exteen.com/

Re: ภาพปกโดจิน วางงาน Capsule เดือนตุลาครับ

ตั้งหัวข้อ by lolicon2015 on Mon 1 Aug 2011 - 18:08

สิงหาไม่ทันครับ งานรัดตัวมาก โดจินก็ยังไม่ได้ปั่น
ทะลึ่งวาดปกก่อนบังคับตัวเองให้ทำน่ะ
Laughing

ไปตุลาเพราะไปพร้อมกับกลุ่มน่ะครับ เด็กๆปิดเทอม
ผมก็ว่างพอดี เลยตกลงไปกันช่วงนี้แหละ
ก็ไปกันพอสมควร มีเพื่อนๆกลุ่มในบอร์ด TCM
ไปด้วย ขายเสร็จก็ไปมีตติ่งต่อ หาอะไรกินกันครับ

ถ้าว่างก็มานะครับ
Laughing

lolicon2015
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by Ying Ge on Tue 9 Aug 2011 - 3:48

สนอยู่นะคับ

น้องใหม่ครับ ฝากตัวด้วยคน

http://ctstudio.all-up.com/t2003-topic

Ying Ge
Beginner

ตั้งหัวข้อ by heroanurak on Tue 9 Aug 2011 - 3:55

บ๊ะ แคปซูล

จะไปดีไหม 555+

heroanurak
Silver Star
Silver Star

birth : 31/01/1993

ตั้งหัวข้อ by lolicon2015 on Tue 9 Aug 2011 - 14:27

สนใจวาดโดจินก็ลงชื่อไว้เลยครับ
จำนวนหน้าก็สั้นๆไม่เกิน 10 หน้าก็ได้ ( ถ้าวาดนะ )

รึไม่ก็แอดเมลล์ผมไว้ ถ้าจะคุยรายละเอียดครับ
lolicon2015@hotmail.com

ถ้าจะอุดหนุนก็เชิญในงานเลยจ้า

lolicon2015
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by BenQ11 on Tue 9 Aug 2011 - 15:56

วาดสวยจังอะ Razz

BenQ11
Shooting Star
Shooting Star

ตั้งหัวข้อ by lolicon2015 on Thu 18 Aug 2011 - 21:57

แปะเพิ่มอีกรูปครับ

ปั่นโดจินเสร็จ มีเวลาคงกลับมาแก้อีกทีครับ Very Happy

lolicon2015
Bronze Star
Bronze Star

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics