CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

หาที่เรียนสอนทัศนศิลป์ครับ

2 posters

Go down

หาที่เรียนสอนทัศนศิลป์ครับ Empty หาที่เรียนสอนทัศนศิลป์ครับ

ตั้งหัวข้อ by kuggivta Sun 20 Feb 2011 - 14:02

หาที่เรียนสอนทัศนศิลป์ครับ
ใครรู้บ้างว่ามีที่ตรงใหนบ้างช่วยบอกที ผมอยู่ที่ก.ท.ม.นะครับ
[อยากเรียน3ชั่วโมงนะครับ เรียนทั้งวันผมคงไม่มีเวลาซะด้วย]

แต่ผมจำได้ว่าจรัญ14มี แต่ไม่รู้อยู่ตรงใหน

เวป2 ขอบคุณที่แนะนำนะครับ^ ^

แก้ไขล่าสุดโดย kuggivta เมื่อ Mon 21 Feb 2011 - 2:24, ทั้งหมด 1 ครั้ง
kuggivta
kuggivta
Beginner

ขึ้นไปข้างบน Go down

หาที่เรียนสอนทัศนศิลป์ครับ Empty Re: หาที่เรียนสอนทัศนศิลป์ครับ

ตั้งหัวข้อ by look001 Sun 20 Feb 2011 - 14:43

dd

look001
Beginner

birth : 14/10/1986

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน