CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ผมเข้าแชทบอร์ดไม่ได้ เป็นที่เครื่องผมเองหรือว่า เว็ปกันล่ะครับเนี้ยย

By~ne
heroanurak
6 posters

Go down

ผมเข้าแชทบอร์ดไม่ได้ เป็นที่เครื่องผมเองหรือว่า เว็ปกันล่ะครับเนี้ยย Empty ผมเข้าแชทบอร์ดไม่ได้ เป็นที่เครื่องผมเองหรือว่า เว็ปกันล่ะครับเนี้ยย

ตั้งหัวข้อ by heroanurak Fri 24 Sep 2010 - 19:26

มัน เป็น แบบนี้ อ่ะ T^T อด คุย กับ เพื่อนๆ เลย อ่า

ผมเข้าแชทบอร์ดไม่ได้ เป็นที่เครื่องผมเองหรือว่า เว็ปกันล่ะครับเนี้ยย 55593013
heroanurak
heroanurak
Silver Star
Silver Star

birth : 31/01/1993

ขึ้นไปข้างบน Go down

ผมเข้าแชทบอร์ดไม่ได้ เป็นที่เครื่องผมเองหรือว่า เว็ปกันล่ะครับเนี้ยย Empty Re: ผมเข้าแชทบอร์ดไม่ได้ เป็นที่เครื่องผมเองหรือว่า เว็ปกันล่ะครับเนี้ยย

ตั้งหัวข้อ by By~ne Fri 24 Sep 2010 - 20:28

ลองกด Yes ดูว่ามันใช้ได้ไหม
By~ne
By~ne
InW
InW

birth : 02/05/1995
Placement : ในสภาสูง

http://by-neowo.exteen.com/

ผมเข้าแชทบอร์ดไม่ได้ เป็นที่เครื่องผมเองหรือว่า เว็ปกันล่ะครับเนี้ยย Empty Re: ผมเข้าแชทบอร์ดไม่ได้ เป็นที่เครื่องผมเองหรือว่า เว็ปกันล่ะครับเนี้ยย

ตั้งหัวข้อ by heroanurak Fri 24 Sep 2010 - 20:28

ไม่ได้อ่ะ มันหลุด
heroanurak
heroanurak
Silver Star
Silver Star

birth : 31/01/1993

ตั้งหัวข้อ by fung0001 Wed 29 Sep 2010 - 16:16

เป็นเหมือนกันค่ะ T^T ไม่รู้จะแก้ไงแล้วง่า
fung0001
fung0001
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by mysecretzz Wed 29 Sep 2010 - 18:00

ลองเข้าด้วย firefox ดูฮะ เผื่อจะได้ๆ
mysecretzz
mysecretzz
Silver Star
Silver Star

birth : 22/06/1995

ตั้งหัวข้อ by Kore Wed 29 Sep 2010 - 21:02

กำลังงงๆ กับการหาทางแก้ไขอยู่ครับ..

ตอนนี้เหมือนหลายๆ บอร์ดที่อยู่กับทาง phpBB สคริปต์แชทบ็อกซ์จะเป็นปัญหากับ ie อยู่เหมือนกันโดยเฉพาะกับเวอร์ชั่นเก่าๆ ถ้าใช้ ie เวอร์ชั่นเก่าๆ อยู่ลองอัพเดทเป็นตัวใหม่หรือลองใช้เว็บเบราวเซอร์ตัวอื่นเข้าดูก่อนนะครับ
ถ้ายังเกิดปัญหาเข้าไม่ได้เพราะ script error แบบนี้อีกช่วยแจ้งด้วย
(ตอนนี้ผมใช้ ie8 กับ firefox เข้าแล้วก็ไม่มีปัญหาอะไร)
Kore
Kore
General Admin
General Admin

birth : 28/11/1982

https://www.facebook.com/pages/Kore/130645540368214

ตั้งหัวข้อ by Tamaota Wed 29 Sep 2010 - 21:07

ลองเคลียร์ คุ๊กกี้ ดูน่อ..
Tamaota
Tamaota
Golden Star
Golden Star

birth : 02/04/1985
Placement : 幻想郷

http://tamaota.exteen.com

ขึ้นไปข้างบน