CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ตารางวางจำหน่ายของเดือนตุลาคมมาแล้วครับ

inbloom
Kore
6 posters

Go down

ตารางวางจำหน่ายของเดือนตุลาคมมาแล้วครับ Empty ตารางวางจำหน่ายของเดือนตุลาคมมาแล้วครับ

ตั้งหัวข้อ by Kore Fri 26 Sep 2008 - 5:21

เดือนนี้หลายคนอาจมีเฮ เพราะเรื่องที่รออยู่ต่างทยอยมาออกกันแล้ว

ตารางวางจำหน่ายของเดือนตุลาคมมาแล้วครับ Singha5
7 ตุลาคมสิงหไกรภพ เล่ม 5

..ตารางวางจำหน่ายของเดือนตุลาคมมาแล้วครับ Rage-2-....ตารางวางจำหน่ายของเดือนตุลาคมมาแล้วครับ Vinyarn- .. ตารางวางจำหน่ายของเดือนตุลาคมมาแล้วครับ GetSome1-..
11 ตุลาคม Rage เล่ม 2 16 ตุลาคม วิญญาณอาฆาต 28 ตุลาคม Get Some เล่ม 1

ภาพปกขนาดใหญ่และรายละเอียดแต่ละเรื่องจะอยู่ในหน้า Calendar นะครับ cheers

แก้ไขล่าสุดโดย Kore เมื่อ Tue 7 Oct 2008 - 20:56, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Kore
Kore
General Admin

birth : 28/11/1982

https://www.facebook.com/pages/Kore/130645540368214

ขึ้นไปข้างบน Go down

ตารางวางจำหน่ายของเดือนตุลาคมมาแล้วครับ Empty Re: ตารางวางจำหน่ายของเดือนตุลาคมมาแล้วครับ

ตั้งหัวข้อ by inbloom Fri 26 Sep 2008 - 9:05

อ๊ะ!สิงหไกรภพ ตบกระเป๋าตังค์2ที
แล้วเจอกัน!
inbloom
inbloom
Bronze Star
Bronze Star

Placement : ยืนอยู่บนเส้นแห่ง อนีนตกาล

http://inbloom.exteen.com/

ตารางวางจำหน่ายของเดือนตุลาคมมาแล้วครับ Empty Re: ตารางวางจำหน่ายของเดือนตุลาคมมาแล้วครับ

ตั้งหัวข้อ by darkindavil Sun 28 Sep 2008 - 12:12

3เรื่องติดกัน ซวยแล้ว ต้องรีบเก็บตังแล้ว affraid
ต้องเอาเล่มเก่าๆมาหาดูด้วยเดี๋ยวตามไม่ทัน
darkindavil
darkindavil
Silver Star
Silver Star

birth : 28/05/1993
Placement : หลุมดำ?

ตั้งหัวข้อ by REDmoon Tue 7 Oct 2008 - 8:08

เง้อ.......โกยตังค์เราไปเรียบ โรคทรัพย์จางมา...เยื...อ....น..แล้..ว..... Shocked Shocked Sad
REDmoon
REDmoon
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by นายแอปเป Wed 8 Oct 2008 - 12:04

ปก Get Some เท่

นายแอปเป
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by REDmoon Thu 9 Oct 2008 - 14:47

ว่ะฮะฮะฮะ ซื้อมาเรียบร้อยแล้น อย่างว่า.....ปกเขาเท่จิงๆ แต่ผมชอบปกแนวสาวน้อยโมเอะมากกว่านะ หุหุหุ(เป็นความชอบส่วนตัวเน้อ) Cool
REDmoon
REDmoon
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by suyokung Fri 10 Oct 2008 - 16:42

ซีรีย์ GTH จะออกมาให้ผมเก็บอีกแล้ววววววว

ดีจังๆ ว่าแต่ยังม่ายได้โทรปายถามเรื่องเก่าๆเลยนะเรา

เดี๋ยวของหมดพอดี
suyokung
suyokung
Bronze Star
Bronze Star

birth : 13/07/1989
Placement : ใต้นภารัตติกาลสีน้ำเงิน

ตั้งหัวข้อ by Kore Fri 10 Oct 2008 - 20:35

ซีรี่ย์ GTH เห็นแว่วๆ มาว่าจะขนไปขายทุกเรื่องในงานสัปดาห์หนังสือ แล้วก็จะมีทำเป็นรวมแพ็คเซ็ตไปขายด้วยเผื่อใครยังไม่เคยเก็บเลยก็ไปเหมากันทีเดียวยกเซ็ต
แต่วิญญาณอาฆาตนี่ดูเหมือนจะไม่เอารวมในแพ็คด้วยนะเพราะมันยังไม่ถึงวันออก คงเอาไปวางขายแยกไว้
งานเริ่มพรุ่งนี้แล้วนี่นะ ยังไงลองไปดูกันละกัน Very Happy
Kore
Kore

birth : 28/11/1982

https://www.facebook.com/pages/Kore/130645540368214

ขึ้นไปข้างบน