CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รอบที่ 3[CTS-CF] - MAP 018[-]UnfaceVS[52]หนุ่ม เรน VS ราชาโหงพราย ฮาโล[2/2]

boonruy123
Formthejok
hana5394
toei
desadoria
PoJeaWa LittleGirl
By~ne
maze-meiling
Livingdead One
black-rayz
Deemo
Happiiloo_alfie
pattanakorm
Eyrex
trio-jam
darkindavil
MikZ
vantimiglia
mynamekor
finel
24 posters

หน้า 6 จาก 6 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6

Go down

รอบที่ 3[CTS-CF] - MAP 018[-]UnfaceVS[52]หนุ่ม เรน VS ราชาโหงพราย ฮาโล[2/2] - Page 6 Empty Re: รอบที่ 3[CTS-CF] - MAP 018[-]UnfaceVS[52]หนุ่ม เรน VS ราชาโหงพราย ฮาโล[2/2]

ตั้งหัวข้อ by Livingdead One Mon 21 Sep 2009 - 22:12

แก้สถานการณ์ได้เยี่ยมมากท่านนัท
(ชอบจริงๆ คิดไดไงเนี่ยสู้ไม่ได้ก็บลัฟฝ่ายตรงข้ามแล้วชิ่ง)

แม้ว่าตอนอธิบายเกี่ยวกับทริคอมโบกะอันเฟซจะงงๆอยู่ก็เถอะ...

จะรอดูต่อเน้อ!

ฮัดช่าห์!!!
Lucky Star
Lucky Star

birth : 30/08/1988
Placement : ณ ทะเลทรายอันกว้างใหญ่

ขึ้นไปข้างบน Go down

รอบที่ 3[CTS-CF] - MAP 018[-]UnfaceVS[52]หนุ่ม เรน VS ราชาโหงพราย ฮาโล[2/2] - Page 6 Empty Re: รอบที่ 3[CTS-CF] - MAP 018[-]UnfaceVS[52]หนุ่ม เรน VS ราชาโหงพราย ฮาโล[2/2]

ตั้งหัวข้อ by pattanakorm Tue 22 Sep 2009 - 16:52

Livingdead One พิมพ์ว่า:แก้สถานการณ์ได้เยี่ยมมากท่านนัท
(ชอบจริงๆ คิดไดไงเนี่ยสู้ไม่ได้ก็บลัฟฝ่ายตรงข้ามแล้วชิ่ง)

แม้ว่าตอนอธิบายเกี่ยวกับทริคอมโบกะอันเฟซจะงงๆอยู่ก็เถอะ...

จะรอดูต่อเน้อ!

ฮัดช่าห์!!!

ก็อธิบายไปหมดเเล้วนะครับ เเต่ความสามารถของ ผีไร้หน้าผมใส่มาผิดท่า นิดหน่อย
ขอบคุณครับที่ติชม

PoJeaWa LittleGirl พิมพ์ว่า:นัท ไม่น่าเชื่อ แอบซุ่มมาจริงๆสิเนี่ยยยยยย

โอ้ เเม่เจ้า ตามเด็กๆไม่ทันละ

เรื่องมันส์สุโค่ยจริงๆเลย

แต่พิมพ์ผิดเยอะมากเลยนะเนี่ย

โว้วววววววววววววววว แสดงสีหน้าได้เท่สุดยอดเลยนะเรนคุงงงงงงงงง

มีภาพนึงที่เค้าแอบเห็นเป็นน้องเถิกด้วย (จริงๆภาพนั้นเป็นลมพัดเข้าหน้าชิมิ เล่นไม่ได้วาดจอนเลยดูเกลี้ยงไปนิ)

นอกนั้น พัฒนาไปอีกสเต็ปแล้วสินะ

ปล.ขอบคุณนะจ้ะที่ให้กำลังใจเจ้ ตอนนี้ผ่านช่วงนั้นมาแล้ว

ปล.2 อดใจไม่ไหวต้องเข้ามาพิมพ์ซักจึ้ง แค่วันเดียวก็ลงแดงตายละ 555+

ขอบคุณมากครับ ที่ติชม
เรื่องให้กำลังใจ มีปัญหาก็เอาใจช่วยเสมอฮะ
พี่ก็ให้กำลังใจผมดี เหมือนกัน

trio-jam พิมพ์ว่า:ไว้คุยกันอีกทีนะครับนัท(ถ้าอยากต่อตอนจบ หุหุ)

ถ้ามีอะไรคาใจเดี๋ยวค่อยคุยกันหลังไมค์ครับ

ผมไม่ต่อเเล้วดีกว่าครับ เพราะ วาดย่อหน้าท้ายสุดไว้เเล้ว ลองให้พี่ก่อ ตรวจดู
ก็น่าจะ ok เเล้วครับ ( ถ้ายังไม่ ok ก็จะคุยถาม ข้อมูลเพิ่มครับ )
ขอบคูณทุกคอมเม้น จ้า
pattanakorm
pattanakorm
Shooting Star

birth : 16/06/1993
Placement : ที่ ที่มี เพื่อน ๆ ทุกคน

ตั้งหัวข้อ by mynamekor Wed 23 Sep 2009 - 20:58

โทด ที นะ ที่เพิ่งโพส

เท่าที่พี่ดูมา หากจะให้ติก็ พี่ก็ติไปแล้วนะ

แต่เพิ่งจะมารู้ว่ามี ต่อหุหุ

เรื่องจะจบ นี้พี่ว่าแล้วแต่นัทนะ เพราะนัทเป็นคนวาดนิ
ส่วนเนื้อ ย่อสุดท้าย ที่พี่บอกว่า นัทเป็นคนปิดนะ หมายถึงปิดเทริน
หากจะต่อก็แล้วแต่นะครับ เพราะ ไม่ว่ากัน หน่อ

มีไรปรึกษาพี่ได้ นะ
mynamekor
mynamekor

birth : 17/11/1991
Placement : ในหมาสีดำข้างถนน

ตั้งหัวข้อ by LinEBaSS Sun 8 Nov 2009 - 22:54

มันส์ มันส์ มันส์ มันส์ โครตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตต

นัทคุง วาดได้เมพมากกกกกกกกกกกกกกกกก!!!
LinEBaSS
LinEBaSS
Golden Star
Golden Star

birth : 25/05/1991

หน้า 6 จาก 6 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6

ขึ้นไปข้างบน