ห้องรกๆของสาวแว่น ว๊าก๊า~

หน้า 6 จาก 17 Previous  1 ... 5, 6, 7 ... 11 ... 17  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

Re: ห้องรกๆของสาวแว่น ว๊าก๊า~

ตั้งหัวข้อ by PoJeaWa LittleGirl on Wed 12 Aug 2009 - 22:43

อะ นิดนึงนะแจมมี่

/me ไล่ตัวเองไปนอนก่อนละ ฮุ้ว

PoJeaWa LittleGirl
Shooting Star

birth : 12/11/1990

ขึ้นไปข้างบน Go down

ตั้งหัวข้อ by ivalrina on Wed 12 Aug 2009 - 23:14

เหมือนเข้ามาดูแล้วไม่ได้เม้นมั้งแฮะ

ไม่รู้จะเม้นตรงไหน สวยดีแล้ว คอสตูมเยี่ยม

เดี๋ยวจะหาว่าไม่มาดู แป่วๆ
ivalrina
Lucky Star
Lucky Star

birth : 14/03/1988
Placement : มุมลึกลับที่มองเห็นสาวแว่น

ตั้งหัวข้อ by trio-jam on Wed 12 Aug 2009 - 23:24

ถ้าเป็นอย่าที่ลูเชี่ยนว่าล่ะก็ เรื่องของเรื่องคือไม่รู้จะเม้นไรดี(เพราะคนเข้ามาดูก็คงคิดว่ามันไม่ตรงกะสไตล์ตัวเองมั้ง เลยติไม่ถูก)

Credit by : toei

How to be a successful man:

"-Shut up and do it-"

PS.Bluffing is useless. Try another tactics. Got it?
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by PoJeaWa LittleGirl on Thu 13 Aug 2009 - 21:50

คงจะใช่ค่ะแจมมี่ วาว่าเข้าใจ ใครๆก็อยากให้ลายเส้นของตัวเองติดตา

แต่วาว่าไม่ใช่ วาว่าแค่อยากเอางานมาให้เพื่อนๆที่นี่ช่วยวาว่า

ทั้งในแง่ติชม หรือการแนะนำเกร็ดเล็กเกร็ดน้อย ที่ตัววาว่าต้องปรับปรุงต่างๆนานา

แต่ก็คิดว่าทุกอย่างมันขึ้นอยู่กับแต่ละคน วาว่าไม่ได้คาดหวังให้ใครมามองงานวาว่าเลิศเลอ

วาว่าทำเพราะสนุกที่จะทำค่ะ แล้วอยากจะสนุกด้วยกันกับทุกคน

เพราะฉะนั้นใครจะเม้นไม่เม้น วาว่าก็ไม่ซีเรียสหรอกนะคะ

การชอบสไตล์ใดมันก็เป็นเรื่องของส่วนบุคคลค่ะ วาว่าบังคับใครไม่ได้

แต่ที่วาว่าบอกให้ทราบที่กระทู้ข้างบน ก็เพราะอยากจะบอกเจตนาที่แท้จริงของตัววาว่าเองก็เท่านั้นค่ะ

.................................

เก็บกด + ฝึกอนาโตมี่ + จิตดาวน์ลงสู่โลกใต้ดิน

ตั้งหัวข้อ by hana5394 on Thu 13 Aug 2009 - 21:59

เจ้วาว่า *0* พรูดดดด นั้นหน้าอกหรืออะไรนะ ค่ะ แหลมเชียว แต่อนาโตมี่สุดยอด=w=b+
hana5394

birth : 23/04/1994
Placement : NMB

ตั้งหัวข้อ by mynamekor on Thu 13 Aug 2009 - 22:04

อยากจะตินะครับ แต่ผมก็ติไรมากไม่ค่อยได้

แขนที่ยื่นออกมาข้างหน้านะ มันแปลกตรงนิ้วและมือนะครับ (บอกไม่ไม่ค่อยถูก)

ผมว่านะครับผู้หญิง อย่างงี้ไม่น่าจะมีกล้ามหน้าท้องเลย อะครับ
ดูจากสัดส่วนละหุ่น บวก กล้ามเนื้อก็มีไม่มากนิครับ

เท้าข้างที่ยื่นออกมาด้านหน้า ไมมันงอ อย่างงั้นละครับผม

ตามที่ผมดูก็น่าจะมีแค่นี้ละครับผม

ชมภาพนิดนะครับ

ดูม มากๆๆ ครับพี่ โดนล่ามโซ่ยังจะยิ้มอีกซาดีสเปล่าหว่า 555
สวมมากๆๆ ครับพี่

birth : 17/11/1991
Placement : ในหมาสีดำข้างถนน

ตั้งหัวข้อ by PoJeaWa LittleGirl on Thu 13 Aug 2009 - 22:08

=="

ไม่ได้ยิ้มอะก่อ กะลังแหกปาก แต่ไงมันกลายเป็นงั้นไปหว่า เหอๆ

เอ่อ เก็บกดวาด 30 นาทีมันก็ได้เท่านี้แหละ

(อ๊ากกกกก วาดหน้าอกเป็นถุงกาแฟได้ไงฟะ ท่าจะเครียดจัด)

ตั้งหัวข้อ by ivalrina on Thu 13 Aug 2009 - 22:11

ลองฝึกวาดมือกับเท้ามุมต่างๆดูครับ =w= b
ivalrina
Lucky Star
Lucky Star

Placement : มุมลึกลับที่มองเห็นสาวแว่น

ตั้งหัวข้อ by mynamekor on Thu 13 Aug 2009 - 22:30

PoJeaWa LittleGirl พิมพ์ว่า:=="

ไม่ได้ยิ้มอะก่อ กะลังแหกปาก แต่ไงมันกลายเป็นงั้นไปหว่า เหอๆ

เอ่อ เก็บกดวาด 30 นาทีมันก็ได้เท่านี้แหละ

(อ๊ากกกกก วาดหน้าอกเป็นถุงกาแฟได้ไงฟะ ท่าจะเครียดจัด)

หรอครับผม หะหะ แต่ผมดูว่ามัน ยิ้มนะ

ลืมติไปอีกที่ หน้าอกมัน .................... อย่างที่ว่านะแหละครับผม

หะหะ ตัวละครนี้ เดาไมผิดขายกาแฟโบราณใช่เปล่าครับผม

(มองหน้า พี่วาว่า แล้วตรูก็เผ่น ..............อ้าก โดนพี่วาว่ายิงอีซอง ดับอนาจ)

birth : 17/11/1991
Placement : ในหมาสีดำข้างถนน

ตั้งหัวข้อ by pattanakorm on Fri 14 Aug 2009 - 16:51

ok ครับจะช่วย ดู เเละเเนะนำบ้างส่วนที่ผมรู้ก็เเล้วกันนะครับ
( ผมคิดว่าพี่ ว่าวา ต้องการให้คนช่วย กันเเนะนำช่วงบ้างอย่าง )

เท้าข้างขวา ( ทางด้านที่คนมองนะครับ ) มันแปลก ๆ
ถ้าจะว่าแปลกเพราะ อะไร เพราะถ้าเท้ามีลักษณะที่งอขนาดนั้น
นิ้วเท้า ก็หน้าจะโค้งลงมาที่พื้น

เท้าข้างซ้าย ( ทางด้านคนมองเช่นเคย ) ตรงเส้นฝ่าความงอของเท้าเเละล่างขา
เส้นไม่น่าตรงลงไปมากขนาดนั้น

ปล หวังว่าผมคงจะ เข้าใจ พี่ว่าวา ได้ถูกต้องนะครับ Very Happy
( ถ้าทำให้โกรธ ผมขออภัยมาก ๆ ครับ )
pattanakorm

birth : 16/06/1993
Placement : ที่ ที่มี เพื่อน ๆ ทุกคน

ตั้งหัวข้อ by By~ne on Fri 14 Aug 2009 - 17:41

แขนขวาที่ยื่นออกไปเหมือนจะหลุดแหะท่าน

ขาและเท้าข้างขวาที่อยู่ข้างหน้ายังดูแปลกๆนะฮะ
By~ne
InW
InW

birth : 02/05/1995
Placement : ในสภาสูง

http://by-neowo.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by PoJeaWa LittleGirl on Fri 14 Aug 2009 - 18:01

ก็บอกแล้วไง ว่ารับได้เสมอจ้า

อันนี้ต้องไปฝึกมาเยอะๆ หลายๆมุม อย่างที่ใครหลายคนบอกอยู่เหมือนกันจ้ะ(มือกับเท้าสินะ)

m(_ _)m น้อมรับจ้า

เจ้วาว่าจะเข้าใจไม่ผิดและไม่คลาดเคลื่อนแน่นอนจ้า น้องนัทซัง

(นี่ไม่มีใครจำได้เลยหรอว่าเป็นดาวันอะ อะหุๆ)

/me วิ่งหนี
............................
ไปฝึกมาและ ผิดถูกยังไงก็บอกจ้า (เปอร์นี่ยังห่วยเหมือนเดิม ==")

เฮ้อ นอนดึกจนชิน แม่ใส่กัณฑ์เทศน์ไปยกนึงเมื่อเช้า เซ็งเลย =="

ตั้งหัวข้อ by hana5394 on Fri 14 Aug 2009 - 20:05

*0* โอ้ว อนาโตมี่ มือ
hana5394

ตั้งหัวข้อ by WanTaLeng on Fri 14 Aug 2009 - 21:19

แจ่มเลยคับท่านวาว่า ดูจากของจริงช่วยได้เยอะเลยคับ (โดยเฉพาะมือตัวเอง อิอิ Very Happy )
WanTaLeng
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by By~ne on Fri 14 Aug 2009 - 21:22

ดูดีจังฮะ

ส่องกระจกแล้ววาดก็โอเคเหมือนกัน
By~ne
InW
InW

ตั้งหัวข้อ by PoJeaWa LittleGirl on Fri 14 Aug 2009 - 22:24

ไม่ได้ส่องกระจกเลยจ้ะเนคุง

บิดมือตัวเองดูดังภาพ แล้ววาดสดเลย (ฮา)

ที่เมื่อยสุดๆคงเป็นตัวที่ 3 ยากสุด (และแย่สุดๆ ==")

เฮ้อ ต้องฝึกอีกเยอะงับ

ตั้งหัวข้อ by prim_15505 on Sat 15 Aug 2009 - 16:51

วาดมือสวยง่า...
prim_15505
InW
InW

birth : 19/05/1991
Placement : บ้านปริศนาใกล้ๆต้นไม้โลก

http://prim15505.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by PoJeaWa LittleGirl on Sat 15 Aug 2009 - 19:24

อัพงานล่ามาเร็ว

หุหุ HBD ให้กันชนคุง

วาดผิดไปเยอะ สับกันให้มันส์ไปเลยนะ

/me วิ่งหนี

ตั้งหัวข้อ by PriNceSs_Z on Sat 15 Aug 2009 - 19:49

/me แหกปากสครีมใส่เจ้วาว่า...

งานเจ้จะงามไปไหนห๊า!!T^T!!ย๊ากกก!!*ลักพาตัวเจ้วาว่ากลับบ้านพร้อมลีฮุนซัง*

เพิร์ซ - ลีฮุนเกี่ยวอะไรเหรอคะ?เหรอคะ? O__Oa??

พริ๊น - เอาไปใส่ฮาเร็ม =.,=)b

/me โดนเจ้วาว่าตบออกนอกกระทู้..ว่างๆจะมาป่วนใหม่นะค๊า=v=)/
PriNceSs_Z
Lucky Star
Lucky Star

birth : 18/02/1995
Placement : Chu~♥ จุ๊บุๆ อู้วท์~♥

http://princess--z.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by By~ne on Sat 15 Aug 2009 - 19:56

สัดส่วนสุดยอด

เข้ามาทึ่งสัดส่วน Shocked
By~ne
InW
InW

ตั้งหัวข้อ by trio-jam on Sat 15 Aug 2009 - 21:18

วาว่าแอบนิสัยเสีย ไม่ยอมวาดตาครบข้าง อิอิ

รู้สึกมือน้องหลินยาวไปยังไงไม่รู้

รูปมือรูปที่ 2 นิ้วชี้โตไปนิด(เท่านิ้วกลางเด๊ะๆเลย)
รูปมือรูปที่ 3 มือแบนไปอ่ะ น่าจะวาดอุ้งมืออีก
รูปมือรูปที่ 4 เพิ่มความอวบอีกนิดจะดูมีน้ำมีนวลขึ้นนะจ๊ะ

ปล.ว่างๆวาว่ามาต่อคอมมิคน้ำเน่ากันมะ

Credit by : toei

How to be a successful man:

"-Shut up and do it-"

PS.Bluffing is useless. Try another tactics. Got it?
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by pattanakorm on Sun 16 Aug 2009 - 11:34

มือผู้หญิงดู ยาว สั้นไม่เท่ากันอะครับ ยาว ข้าง สั้นข้าง
( ดูมุมเเบบนี่ลดขนาดไม่ได้ ) หรืออาจจะได้เล็กน้อย
ขาข้างขวาผู้ชายดู งอ ๆ ครับ ( เเต่อาจจะใช้กางเกงเป็นตัวลบไปก็ได้ )
เนื่องนั้นดู โอเค ครับ + +b
pattanakorm

birth : 16/06/1993
Placement : ที่ ที่มี เพื่อน ๆ ทุกคน

ตั้งหัวข้อ by ivalrina on Sun 16 Aug 2009 - 11:51

เอาเท่าที่เห็นชัดๆ

ผู้ชาย
-ท่อนแขนล่างข้างขวา(ของตัวละคร)ยาวไปครับ
-เหมือนกัน ขาขวาท่อนล่าง ดูงอๆด้วย
-ขาซ้ายท่อนล่างดูจากหัวเข่าแล้ว ขาท่อนล่างไม่สามารถทำมุมแบบนั้นได้ครับ

ผู้หญิง
-ผมว่าโอเคนะ (ไม่รู้หน้าเบี้ยวรึเปล่า)

หลักของแขนขาง่ายๆท่อนบนท่อนล่าง ยาวเท่ากันครับ(ลองพับแขนขาตัวเองดูสิ)
เวลาวาดออกมา ลองใช้นิ้ววัดกะเอาก็รู้แล้ว
ivalrina
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by PoJeaWa LittleGirl on Sun 16 Aug 2009 - 16:31

รับทราบจ้ะ ขอบคุณมากๆสำหรับทุกคอมเม้นต์จ้ะ

(หน้าซีด จุดบกพร่องเยอะโคต~ร)

เอ่อ ตอนนี้มันยังติดวาดแบบนี้อยู่ (นิสัยเสียน้อ)

เดี๋ยวจะลองเปลี่ยนแนวอีกรอบ (มีแนวใหม่ที่อยากลอง)

เหอๆ จะพยายามให้มากกว่านี้จ้ะ เอ้า วาว่าสู้ๆ

/me please สู้ๆโว้ย~

ตั้งหัวข้อ by hana5394 on Sun 16 Aug 2009 - 17:48

*0* โหววว เจ้วาว่าวาดสวยอ่ะค่ะ
hana5394

หน้า 6 จาก 17 Previous  1 ... 5, 6, 7 ... 11 ... 17  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน