CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แสดงความรับผิดชอบด้วยการลบทิ้ง

zhangyongxiang
vantimiglia
finel
Kore
Xiao_Err
bloodink
desadoria
pattanakorm
Happiiloo_alfie
trio-jam
By~ne
peerovski
16 posters

หน้า 2 จาก 3 Previous  1, 2, 3  Next

Go down

แสดงความรับผิดชอบด้วยการลบทิ้ง - Page 2 Empty Re: แสดงความรับผิดชอบด้วยการลบทิ้ง

ตั้งหัวข้อ by Kore Thu 19 Mar 2009 - 22:12

แนะนำให้กล่าวขอโทษเขาซะนะครับ เรื่องจะได้จบลงด้วยดี
Kore
Kore
General Admin
General Admin

birth : 28/11/1982

https://www.facebook.com/pages/Kore/130645540368214

ขึ้นไปข้างบน Go down

แสดงความรับผิดชอบด้วยการลบทิ้ง - Page 2 Empty Re: แสดงความรับผิดชอบด้วยการลบทิ้ง

ตั้งหัวข้อ by เส Thu 19 Mar 2009 - 22:49

เสียชื่อมืออาชีพหมดเลยนะครับ เสื่อมไปทั้งวงการ
อายเค้ามั้ยน่ะ เป็นเด็กว่าไปอย่าง

เส
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by 555+ห Thu 19 Mar 2009 - 23:20

[All] peerovski : team gu mee noob

peerovski has leave game

555+ห
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by 55+ Thu 19 Mar 2009 - 23:33

โอว ขี้โม้ด้วยสิ ทำไงดี

55+
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by ON NO Thu 19 Mar 2009 - 23:35

ฉันจะหยุดเวลา เพื่อซ่อมแซมใบหน้า "ที่แตกยับ"

ON NO
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by ABCD Fri 20 Mar 2009 - 10:23

555+ห�
ผู้มาเยือน

เรื่อง: Re: แสดงความรับผิดชอบด้วยการลบทิ้ง Yesterday at 11:20 pm

--------------------------------------------------------------------------------

[All] peerovski : team gu mee noob

peerovski has leave game
----------------------------------------------------------------------------------
has left ไม่ใช่ leave
อยากจะเกทับไอ้ จขกท. ยังไงก็เรื่องของมืง แต่อย่าโชว์โง่วออกมา
ถ้าภาษาอังกฤษมืงโง่วอยู่แล้ว ก็ใช้ภาษาไทยเหอะ กรูเห็นแล้วสมเพชว่ะ

ABCD
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by เส Fri 20 Mar 2009 - 13:51

อย่าไปเอาอย่างนักเขียนคนนี้นะเพื่อนๆน้องๆที่รักการทำงานทุกคน
เสียชื่อเสียงตัวเองและวงศ์ตระกูลเลยเห็นมั้ย

เส
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by ace_mast Fri 20 Mar 2009 - 15:46

ตั้งแต่อ่านกระทู้แรก ผมไม่รู้หรอกนะว่าคุณโกรธเกลียดเขาอะไรนักหนา
และก็มีเมลถึงเขาแล้วไม่ใช่เหรอ เท่าที่ดูเขาก็ตอบเมลไปแล้ว

แหมพวกคุณก็ซ้ำเติมเขาจัง ถ้าเขาเกรียนจริงเขาคงไม่ออกมาขอโทษเป็นเรื่องเป็นราวขนาดนี้หรอกมั้งครับ

คนเราน่ะ เมื่อทำพลาด ผมก็ว่าอย่าไปซ้ำเขาเลย ให้โอกาสเขาแก้ตัวอย่างน้อย 1 ครั้ง
เสียดายคนมีฝีมือนะครับ ผมก็อ่านงานเขามาตลอด
เป็นคุณจะรู้สึกยังไง ถ้าพลาดแล้วมีคนมาซ้ำแบบนี้

ผมว่า เป็นทางออกที่ดีนสำหรับชาวบอร์ดนะครับ

ace_mast
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by bloodink Fri 20 Mar 2009 - 16:24

ace_mast พิมพ์ว่า:ตั้งแต่อ่านกระทู้แรก ผมไม่รู้หรอกนะว่าคุณโกรธเกลียดเขาอะไรนักหนา
และก็มีเมลถึงเขาแล้วไม่ใช่เหรอ เท่าที่ดูเขาก็ตอบเมลไปแล้ว

แหมพวกคุณก็ซ้ำเติมเขาจัง ถ้าเขาเกรียนจริงเขาคงไม่ออกมาขอโทษเป็นเรื่องเป็นราวขนาดนี้หรอกมั้งครับ

คนเราน่ะ เมื่อทำพลาด ผมก็ว่าอย่าไปซ้ำเขาเลย ให้โอกาสเขาแก้ตัวอย่างน้อย 1 ครั้ง
เสียดายคนมีฝีมือนะครับ ผมก็อ่านงานเขามาตลอด
เป็นคุณจะรู้สึกยังไง ถ้าพลาดแล้วมีคนมาซ้ำแบบนี้

ผมว่า เป็นทางออกที่ดีนสำหรับชาวบอร์ดนะครับ

ขอโทษค่ะเขาไม่ได้ไปขอโทษเจ้าของงานเลยตอนนี้เขาหายไปเลยเหลือแค่ขี้ ให้พวกฉันไปเก็บและพูดเคลียสกับทางฝรั่งให้ค่ะและมันดูเหมือนขอโทษหรือค่ะที่โทษ"เพื่อน"ของเขาน่ะค่ะ

bloodink
Socialite

ตั้งหัวข้อ by แก Fri 20 Mar 2009 - 16:52

เขาไม่เรียกว่าพลาดหรอกครับแบบนี้
เขาดูถูกคนอื่นๆว่าคงไม่มีใครรู้ ดูถูกตัวเองทำแบบเจ้าของงานไม่ได้ขโมยมาเลยก็แล้วกัน
แถมยังไม่มีความรับผิดชอบเลยสักนิดนะครับ ทีแรกบอกทำเองยันเช้า ต่อมาถึงมาบอกว่า
มีเพิ่อนช่วย พอเป็นเรื่องบอกเพื่อนทำ มันยังไงแน่ เขาจงใจเผ่นโดยโยนขี้ให้คนอื่น
แล้วฝีมือเขาน่ะไม่ได้น่าเสียดายเลยหากวงการขาดคนๆนี้ไป
2ปีก่อนก็เขียนการ์ตูนขัดต่อศีลธรรมอ้างแฟนเซอร์วิส ก๊อปไอเดียคาเมนไรเดอร์
แล้วบอกแรงบันดาลใจ ก๊อปงานที่คนอื่นใช้เวลาทำมานานบอกเป็นของตัวเอง
แบบนี้ไม่เรียกพลาดแล้ว สันดานมันเปลี่ยนกันไม่ไ้ด้จริงๆ ปเสนองานที่ไหน
คนแบบนี้ขออย่าให้มาเจอเลยสาธุ

แก
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by peerovski Fri 20 Mar 2009 - 18:13

bloodink พิมพ์ว่า:
ace_mast พิมพ์ว่า:ตั้งแต่อ่านกระทู้แรก ผมไม่รู้หรอกนะว่าคุณโกรธเกลียดเขาอะไรนักหนา

ขอโทษค่ะเขาไม่ได้ไปขอโทษเจ้าของงานเลยตอนนี้เขาหายไปเลยเหลือแค่ขี้ ให้พวกฉันไปเก็บและพูดเคลียสกับทางฝรั่งให้ค่ะและมันดูเหมือนขอโทษหรือค่ะที่โทษ"เพื่อน"ของเขาน่ะค่ะ

เอ่...ถึงขั้น ขี้เลยเหรอครับ

เอาเป็นว่า ใครก็ได้ส่งตัวภาษาอังกฤษ pmมาที่ผม ที่ peerovski@ hotmail.com ก็แล้วกันนะครับ
ผมยังรู้สึกดีๆกับเวปนี้ และไม่อยากให้ผู้มาเยือนที่ไม่รู้จักผมจริงๆมาแขวะกันแบบตามกระแส ผมบอกแล้วไง ว่าผมไม่ได้หนี ส่งมา แล้วผมจะจัดการขอโทษอย่างเป็นทางการครับ
จะได้จบลงด้วยดีอย่างที่ทุกคนว่า

และจะมากไปมั้ยครับ ถ้าผมจะขอโอกาสแก้ตัวอีกครั้ง ผมขอย้ำนะครับ ว่าผมไม่ได้หนี และยินดีที่จะขอโทษ ส่วนเรื่องเพื่อนของผมที่ทำนั้ เอาง่ายๆ เข้าใจทุกคนเลยก็แล้วกัน จะได้จบๆกันไป ผมขอรับผิดขอบด้วยการส่งจดหมายไปขอโทษ (เมลมาหาผม หรือคุยใน msnก็ได้ครับ)

ถือว่าผมขอล่ะ อย่าตำหนิในเชิงทำลายเลย ผมสำนึกในความผิดของตัวเอง และตามมาเก็บขี้ ที่คุณว่ามาแล้วครับ

ขอบคุณที่ให้โอกาส ผมเชื่อว่าสังคมที่นี่ ไม่ไจจืดใจดำ หรืออุดมเกรียน อย่างที่ผู้มาเยือนหลายๆคนกระทำครับ

อีกอย่าง

เขาไม่เรียกว่าพลาดหรอกครับแบบนี้
เขาดูถูกคนอื่นๆว่าคงไม่มีใครรู้ ดูถูกตัวเองทำแบบเจ้าของงานไม่ได้ขโมยมาเลยก็แล้วกัน
แถมยังไม่มีความรับผิดชอบเลยสักนิดนะครับ ทีแรกบอกทำเองยันเช้า ต่อมาถึงมาบอกว่า
มีเพิ่อนช่วย พอเป็นเรื่องบอกเพื่อนทำ มันยังไงแน่ เขาจงใจเผ่นโดยโยนขี้ให้คนอื่น
แล้วฝีมือเขาน่ะไม่ได้น่าเสียดายเลยหากวงการขาดคนๆนี้ไป
2ปีก่อนก็เขียนการ์ตูนขัดต่อศีลธรรมอ้างแฟนเซอร์วิส ก๊อปไอเดียคาเมนไรเดอร์
แล้วบอกแรงบันดาลใจ ก๊อปงานที่คนอื่นใช้เวลาทำมานานบอกเป็นของตัวเอง
แบบนี้ไม่เรียกพลาดแล้ว สันดานมันเปลี่ยนกันไม่ไ้ด้จริงๆ ปเสนองานที่ไหน
คนแบบนี้ขออย่าให้มาเจอเลยสาธุ

เอ่...ผมไม่รู้ว่าคุณนึกถึงใครหรอกนะ
แต่ที่แน่ๆ แฟนเซอร์วิสอะไรเมื่อ 2 ปีก่อนน่ะ

ผมยังนั่งหัดวาดการ์ตูนอยู่เลยนะครับ...
peerovski
peerovski
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by Xiao_Err Fri 20 Mar 2009 - 18:57

งั้นผมจะส่งPM e-mailของเจ้าของงานไปให้คุณนะครับ

หลังจากคุณส่งไปขอโทษเค้าแล้ว กรุณามาแปะที่คุณส่งไปแล้วด้วย(ไม่ส่งผมรู้นะครับ ผมยังติดต่อกับทางนั้นอยู่)

แล้วเรื่องเมลpeeraparth@hotmail.com ชื่อจริงในเมลนั้นใช่เพื่อนคุณจริงๆรึปล่าวครับ ถ้าจริงช่วยสาบานยืนยันด้วยครับ จะเชื่อครับ(คุณยังไม่ตอบเลยว่าเพื่อนคุณเป็นผู้ชายรึปล่าวนะครับ?)

แล้วผมขอรบกวนเพื่อนๆที่เข้ามาอ่าน ช่วยหยุดโพสต์ว่าเจ้าของกระทู้ก่อนนะครับ ^^

Xiao_Err
Beginner

ตั้งหัวข้อ by finel Fri 20 Mar 2009 - 19:00

อืม......อันนี้มองในฐานะคนที่ติดตามดูมาอย่างเดียวนะคะเราไม่รู้หรอกว่าคุณpeerovski นั้นจะส่ง PM
รึอะไรไปบ้างแต่เรานั้นคุย IRC กับหมึกทุกวันเลยค่อนข้างจะรู้ว่าเกิดอะไรขึ้น
ดังนั้นเนื้อหาใน PM แม้เราจะไม่รู้ว่าส่งอะไรไป แต่จากคำพูดของหมึกกับเสี่ยวเราพอจะเดาได้ค่ะ

จะว่าไงดีล่ะ........ให้โอกาสปรับปรุงตัวนะแต่ก็อยากขอให้ลดความต้องการโชว์ฝีมือ+ความอวดรู้ลงบ้างค่ะ
แล้วก็นะอยากจะบอกว่าทำอะไรไว้ใช่ว่าคนแถวนี้จะไม่รู้โยเฉพาะที่บอร์ดแห่งหนึ่งซึ่งเป็นบอร์ดอนิเมยูริ
ซึ่งคุณไปแปะกระทู้ฮาวทูและมีการวิจารย์เกิดขึ้นซึ่งแน่นอนต้องมีการติงานบ้างเป็นธรรมดาแต่คุณกลับ
ทำท่าทางไม่พอใจแล้วไปด่าด้วยประโยคนี้

มาเรียซามะห่-อะไรของพวก ผมก็พูดเลยว่าบ้านเราไม่มีวันได้ดูกันแบบลิขสิทธ์หรอก!!
ก่อนจาก ฝากความเทพนิดนึง ดูซะ ความตั้งใจของผม ร้อนแรง ดุดัน และตั้งใจแค่ไหน ไม่มีคำว่าวาดเล่นๆหรอกนะครับ!!
จงชมซะให้เต็มตา ไม่มีทำเล่น มีแต่ทุ่มเท ตั้งใจ และจริงใจเท่านั้น
ที่จะอยู่ในวงการนี้ได้ ไม่ต้องห่วง เดี๋ยวมีตอนที่ 1 รีเมคอีก
ไปรออ่านรวมเล่มเร็วๆนี้ละกัน คุณหนูๆโลกทัศน์แคบทั้งหลาย!!

ซึ่งเมื่อเราไปอ่านเข้าความรู้สึกแรกคือไม่ชอบอย่างแรงค่ะ
ทำไมต้องไปพูดประชดแบบนั้นด้วย..........การติให้เก่อเป็นสิ่งที่ดีไม่ใช่หรือ
เขาติในฐานะผู้อ่านนะไม่คิดจะรับฟังซักนิดเลยหรือ
อย่าว่ายังงั้นอย่างงี้เลยค่ะ ถ้าจะขอโอกาสที่นี่ เราอยากให้ไปขอโทษบอร์ดนั้นซะก่อน
ดังนั้น"อย่าดูถูกผู้อื่นคนที่เราควรดูถูกคือตัวเอง" ค่ะ
finel
finel
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by อื Fri 20 Mar 2009 - 19:01

เรื่อง Boy & Girl นี่ ไม่ใช่งานคุณเหรอไง

อื
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by เน Fri 20 Mar 2009 - 19:05

pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A7645112/A7645112.html
เติมเวอไวเวบเอานะที่นี่โพสลิ้งค์ไม่ได้

เน
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by เห Fri 20 Mar 2009 - 19:28

^^^^
พูดตลก
เหลือแต่ขี้ให้คุณไปเก็บเนี่ยนะ พูดอะไรตลกจัง

เรื่องมันไม่ใช่ว่าฝรั่งมาเจอเอง แล้วคุณไปออกหน้าแทนซะหน่อย แบบนั้นสิึถึงเรียก เก็บขี้ของจริง
แต่นี่ พวกคุณๆเอาไปฟ้องฝรั่งเอง ด้วยความอยากดังหรืออะไรก็ไม่รู้ ( แต่ถึงขนาดโพสที่พันทิพ แฉกันแบบนี้ ก็คงจะอยากดังละมั้ง )
พอเป็นเรื่องขึ้นมา คู่กรณีหายไปพักนึง ก็ออกมาบอกว่า เขาทิ้งขี้ไว้ให้คุณเก็บ
"ทั้งๆที่คุณเป็นคนคุ้ยกองขี้ขึ้นมาเอง?!"

พูดดีเข้าตัว โยนชั่ว ( ที่ถึงมันจะชั่วจริงก็ตาม ) ให้คนอื่นจริงๆ

เห
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by peerovski Fri 20 Mar 2009 - 19:37

อืม......อันนี้มองในฐานะคนที่ติดตามดูมาอย่างเดียวนะคะเราไม่รู้หรอกว่าคุณpeerovski นั้นจะส่ง PM
รึอะไรไปบ้างแต่เรานั้นคุย IRC กับหมึกทุกวันเลยค่อนข้างจะรู้ว่าเกิดอะไรขึ้น
ดังนั้นเนื้อหาใน PM แม้เราจะไม่รู้ว่าส่งอะไรไป แต่จากคำพูดของหมึกกับเสี่ยวเราพอจะเดาได้ค่ะ

จะว่าไงดีล่ะ........ให้โอกาสปรับปรุงตัวนะแต่ก็อยากขอให้ลดความต้องการโชว์ฝีมือ+ความอวดรู้ลงบ้างค่ะ
แล้วก็นะอยากจะบอกว่าทำอะไรไว้ใช่ว่าคนแถวนี้จะไม่รู้โยเฉพาะที่บอร์ดแห่งหนึ่งซึ่งเป็นบอร์ดอนิเมยูริ
ซึ่งคุณไปแปะกระทู้ฮาวทูและมีการวิจารย์เกิดขึ้นซึ่งแน่นอนต้องมีการติงานบ้างเป็นธรรมดาแต่คุณกลับ
ทำท่าทางไม่พอใจแล้วไปด่าด้วยประโยคนี้

อ้างอิงจาก:
มาเรียซามะห่-อะไรของพวก ผมก็พูดเลยว่าบ้านเราไม่มีวันได้ดูกันแบบลิขสิทธ์หรอก!!
ก่อนจาก ฝากความเทพนิดนึง ดูซะ ความตั้งใจของผม ร้อนแรง ดุดัน และตั้งใจแค่ไหน ไม่มีคำว่าวาดเล่นๆหรอกนะครับ!!
จงชมซะให้เต็มตา ไม่มีทำเล่น มีแต่ทุ่มเท ตั้งใจ และจริงใจเท่านั้น
ที่จะอยู่ในวงการนี้ได้ ไม่ต้องห่วง เดี๋ยวมีตอนที่ 1 รีเมคอีก
ไปรออ่านรวมเล่มเร็วๆนี้ละกัน คุณหนูๆโลกทัศน์แคบทั้งหลาย!!

ซึ่งเมื่อเราไปอ่านเข้าความรู้สึกแรกคือไม่ชอบอย่างแรงค่ะ
ทำไมต้องไปพูดประชดแบบนั้นด้วย..........การติให้เก่อเป็นสิ่งที่ดีไม่ใช่หรือ
เขาติในฐานะผู้อ่านนะไม่คิดจะรับฟังซักนิดเลยหรือ
อย่าว่ายังงั้นอย่างงี้เลยค่ะ ถ้าจะขอโอกาสที่นี่ เราอยากให้ไปขอโทษบอร์ดนั้นซะก่อน
ดังนั้น"อย่าดูถูกผู้อื่นคนที่เราควรดูถูกคือตัวเอง" ค่ะ

ครับ ผมจะส่งเมลไปขอโทษครับ
ผมคงต้องลดอีโก้ของผมจริงๆด้วย ขอบคุณคุณฟินมากนะครับ
ที่ยังให้โอกาสกับคนเลวๆอย่างผมได้กลับตัว
ตอนนั้น ผมมีโทสะจริตจริง เดี๋ยวผมจะไปเมลขอโทษเขาด้วยนะครับ

ส่วนเหตุการณ์ในครั้งนี้ ผมขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียวครับ...ทางเวป หรือ mod จะระงับไอดีผมกี่วันก็ได้ แต่ขออย่างเดียว

วันที่ผมกลับมา ผมหวังว่าทุกอย่างจะเหมือนเดิมนะครับ
ผมรักบอร์ดที่นี่มากๆ ทำให้ผมเจอเรื่องราวต่างๆมากมาย ได้รู้จักตัวเองว่าเป็นคนแบบไหนกันแน่...

จากนี้ไปผมสัญญาครับ ว่า จะใจเย็นกว่านี้ รอบคอบกว่านี้ เพื่อไม่ให้เกิดประวัติศาสตร์ซ้ำรอยครับ
เพราะเหตุการณ์ในครั้งนี้ เป็นบทเรียนที่ทำให้ผมรู้สำนึกครับ ว่า การทำอะไรไม่คิดเนี่ยแหละ
จะส่งผลเสียต่อตัวผม และความรู้สึกของทุกคนครับ

เรื่อง Boy & Girl นี่ ไม่ใช่งานคุณเหรอไง

ไม่ใชแน่นอน คุณดูยังไงเหรอครับ ลายเส้นก็ต่างกันแล้วคุณเอ๊ย

แล้วเรื่องเมลpeeraparth@hotmail.com ชื่อจริงในเมลนั้นใช่เพื่อนคุณจริงๆรึปล่าวครับ ถ้าจริงช่วยสาบานยืนยันด้วยครับ จะเชื่อครับ(คุณยังไม่ตอบเลยว่าเพื่อนคุณเป็นผู้ชายรึปล่าวนะครับ?)

แล้วผมขอรบกวนเพื่อนๆที่เข้ามาอ่าน ช่วยหยุดโพสต์ว่าเจ้าของกระทู้ก่อนนะครับ ^^

ขอบคุณครับที่ยังให้โอกาสอีกคนหนึ่ง...

สาบานครับ ว่าไอ้เจ้าเนี่ย เป็นเพือนผมจริง ถ้าไม่ใช่ขอให้ไม่ตายดีเลยครับ
มันเป็นผู้ชายครับ ใครที่มีบ้านอยู่แถวๆนั้นจะชัวร์ว่า
ผมกับมันไปไหนมาไหนด้วยกันบ่อยๆ
(เกือบจะเป็นเกย์ด้วยซ้ำ)

คุณคงไม่เชื่อในสิ่งที่ผมพูดแล้วล่ะครับ ตามใจคุณก็แล้วกันเน้อ
ว่าแต่มันไปทำอะไรคุณไว้ด้วยรึเปล่าครับ

ยืนยันอีกครังว่า ผมไม่ได้หนี!!
peerovski
peerovski
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by Xiao_Err Fri 20 Mar 2009 - 19:56

ที่ผมสงสัยเพราะชื่อในเมลเป็นชื่อของเด็กผู้หญิงเคยเรียนที่รร.ที่ว่าไว้ข้างบนนั่นเองครับ(ตอนนี้คาดว่าอายุประมาณ 12แล้ว)

แล้วเมลที่เพื่อนคุณส่งมาครั้งที่สอง ทำไมชื่อกลับกลายจาก

From: อัญ*** ขยัน******ขต (peeraparth@hotmail.com)
Sent: Wednesday, March 18, 2009 2:26:35 PM

เป็น

From: จิ***ร อัร****น (peeraparth@hotmail.com)
Sent: Friday, March 20, 2009 6:51:27 PM

ล่ะครับ?

ขอไม่เขียนชื่อจริงนะครับ

Xiao_Err
Beginner

ตั้งหัวข้อ by peerovski Fri 20 Mar 2009 - 20:15

เมลนี้เป็นของน้องสาวผมเอง
และก็ไม่มีคนใช้
ก็เลยยกให้ไอ้จิต (เพื่อนผม)มันไปใช้ครับ

และนี่เป็นจดหมายที่ผมส่งไปขอโทษเขาแล้วครับ

peerovski Nonthaburi Thailand

Dear hutlerjohn

Recently, I'm sadness for this event . This is my apologize for all.

I have applied that.

(not about my friend)

i'm promise you ... it's will be not rise it again

Please could you kindly have forgive me my apologize

Please suggest.

peerovski

[I can write english littlebit

please understand

I'm so sorry]

เขียนแบบผิดๆถูกๆ แต่ผมก็ตั้งใจเขียนนะครับ

หรือใครที่เขียนได้ดีกว่านี้ก็ส่งมาได้นะ

หวังว่าคงจะจบเรื่องแล้ว ถ้าจบจริง ก็ขอให้ทางเว็บ
ลบกระทู้ด้วยครับ ผมสภาพจิตใจย่ำแย่ อย่าได้จับผิด หรือซ้ำเติมเลย

และจากนี้ผมจะแบนตัวเองซักพัก เพื่อให้เรื่องมันซาๆลง เพราะ

เมลผมก็ตอบแล้ว แสดงความรับผิดชอบแล้ว
หวังว่าทุกคนคงจะพอใจในสิ่งที่ผมได้ทำลงไปนะครับ

แล้วผมค่อยกลับมาส่วนเรื่องเมลน้องผมน่ะ
อย่าได้ไปยุ่งเชียว ผมหวงน้องผมนะ
peerovski
peerovski
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by Xiao_Err Fri 20 Mar 2009 - 20:25

ยังครับ...ผมขออีกอย่างครับ

ผมขอให้ "เพื่อน" ของคุณช่วยชี้แจงด้วยครับ

ถ้าตรงนี้ไม่กระจ่าง "เพื่อน" ของผมจะเสียเครดิตได้นะครับ

ส่วนเรื่องเมลนั้น ผมว่าเค้าอ่านรู้เรื่องแล้วล่ะครับ...

Xiao_Err
Beginner

ตั้งหัวข้อ by peerovski Fri 20 Mar 2009 - 20:29

ชี้แจงยังไงครับ คือ ไม่ใช่อะไรครับ ผมไม่เข้าใจ
หรือให้เพื่อนผมมันเมลไปขอโทษเขาด้วยครับ
peerovski
peerovski
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by Xiao_Err Fri 20 Mar 2009 - 20:34

ขอยืนยันด้วยสแกนบัตรครับ(คุณมีสแกนอยู่แล้วนี่ครับ เห็นบอกชอบวาดมือ?)

หรืออะไรก็ได้ที่ยืนยันการมีตัวตนของทั้งสอง PMมาครับ (โพสต์ตรงนี้คงไม่เหมาะสม ผมเข้าใจครับ)

อย่าลืมเขียนทับบัตรด้วยนะครับว่า

"ใช้ในการยืนยันตัวตน ไม่ให้เอาไปใช้อย่างอื่น"

ถ้าไม่ได้อยู่ด้วยกันตอนนี้ บอกผมด้วยครับผมจะได้รอ

ไม่งั้น "เพื่อน" ของผมและของคุณจะเสียหายไปปล่าวๆนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Xiao_Err เมื่อ Fri 20 Mar 2009 - 20:37, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Xiao_Err
Beginner

ตั้งหัวข้อ by peerovski Fri 20 Mar 2009 - 20:36

ทั้งสองนี่ตัวผม กับเพื่อน ด้วยใช่ปะ
จบขั้นนี้คือ จบแล้วใช่มั้ย จะได้เลิกแล้วต่อกันซะที ผมเหนื่อยมากแล้ว
peerovski
peerovski
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by Xiao_Err Fri 20 Mar 2009 - 20:41

"น้องสาว" ด้วยครับ บัตร นร.น่ะ

Xiao_Err
Beginner

ตั้งหัวข้อ by peerovski Fri 20 Mar 2009 - 20:41

ออ ได้ครับพรุ่งนี้นะ ขอเป็น pm หลังไมค์นะ

ขอย้ำอีกครั้งนะครับว่า ผมไม่เคยมีผลงานบนดิน นอกจาก งานที่ทำใช้เพื่อการศึกษาในโรงเรียน เท่านั้น
peerovski
peerovski
Silver Star
Silver Star

หน้า 2 จาก 3 Previous  1, 2, 3  Next

ขึ้นไปข้างบน