CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แสดงความรับผิดชอบด้วยการลบทิ้ง

zhangyongxiang
vantimiglia
finel
Kore
Xiao_Err
bloodink
desadoria
pattanakorm
Happiiloo_alfie
trio-jam
By~ne
peerovski
16 posters

หน้า 1 จาก 3 1, 2, 3  Next

Go down

แสดงความรับผิดชอบด้วยการลบทิ้ง Empty แสดงความรับผิดชอบด้วยการลบทิ้ง

ตั้งหัวข้อ by peerovski Wed 18 Mar 2009 - 12:46

แสดงความรับผิดชอบด้วยการลบทิ้ง

ก่อนโพส ผมจะตรวจอบให้ดีกว่านี้ครับ
และทางผมงดติดต่อกับทางเวปเป็นระยะเวลานึงตามแต่ทางเวปสมควรครับ
เพื่อไม่ให้ชาวเว็ปส่วนมากต้องถูกกล่าวว่าด้วย

และมันจะไม่เกิดขึ้นอีกครับ

(ผมเองก็ไม่สบายใจเช่นกันที่ทำให้พี่น้องเข้าใจว่า "ผมลวงโลก "
เอาเถอะครับ จะทำยังไงก็ได้

ถึงขั้นดำเนินคดีก็ ...ไม่เป็นไรครับ ผมถือว่าผมได้ชดเชยในสิ่งที่ผมได้ทำไป
ผมไม่ได้ท้า แต่กล่าวด้วยความสำนึกในความผิดพลาดของตัวเองครับ)

แก้ไขล่าสุดโดย peerovski เมื่อ Wed 18 Mar 2009 - 14:09, ทั้งหมด 4 ครั้ง (Reason for editing : แสดงความรับผิดชอบด้วยการลบทิ้ง และงดติดต่อกับทางเวปเป็นระยะเวลานึงตมแต่ทางเวปสมควรครั)
peerovski
peerovski
Silver Star
Silver Star

ขึ้นไปข้างบน Go down

แสดงความรับผิดชอบด้วยการลบทิ้ง Empty Re: แสดงความรับผิดชอบด้วยการลบทิ้ง

ตั้งหัวข้อ by By~ne Wed 18 Mar 2009 - 12:51

มาครบชุดเลยพี่น้อง!!!

สรรพาวุธยกมาทั้งกองทัพเลยรนั่นสุดยอด!!
By~ne
By~ne
InW
InW

birth : 02/05/1995
Placement : ในสภาสูง

http://by-neowo.exteen.com/

แสดงความรับผิดชอบด้วยการลบทิ้ง Empty Re: แสดงความรับผิดชอบด้วยการลบทิ้ง

ตั้งหัวข้อ by trio-jam Wed 18 Mar 2009 - 12:56

เทพมากเฮีย แต่ผมชอบ .375 มากกว่า ของ S&W มีรุ่นนึง ตอนนี้ก็เอามาเป็นแบบวาดอยู่

ทำไมไม่มีฮาร์เล่ย์???
trio-jam
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by Happiiloo_alfie Wed 18 Mar 2009 - 13:05

ความรู้สึกประมาณอยุ่ท่ามกลางสงครามโลกครั้งที่3!!!

หมอบเร็ววววว
Shooting Star

birth : 18/03/1989
Placement : ดินแดนแห่งพันธสัญญา

ตั้งหัวข้อ by By~ne Wed 18 Mar 2009 - 13:09

เทคโนโลยีสมัยนี้มันช่างก้าวไกลจริงๆ

ปล.ไกลจริงๆน่ะแหละ((แล้วตูจะพูดทำไมฟะ??))
By~ne
By~ne
InW
InW

birth : 02/05/1995
Placement : ในสภาสูง

http://by-neowo.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by pattanakorm Wed 18 Mar 2009 - 13:20

โห~ถ้าจะรบมายื่มของพี่ไปรบนิ..ไม่ต้องกลัวเเพ้เลย เเฮะ แหะ ๆ ๆ
รูปทรงสวยจังครับ~ นับถือ ๆ
pattanakorm
pattanakorm

birth : 16/06/1993
Placement : ที่ ที่มี เพื่อน ๆ ทุกคน

ตั้งหัวข้อ by desadoria Wed 18 Mar 2009 - 13:22

อยากวาดอย่างงี้ได้มั่งอ้า~!!!! waaaa~
desadoria
desadoria

birth : 16/03/1993
Placement : สิงสู่ต้นไม่ไปเรื่อยๆ

http://desadoria.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by bloodink Wed 18 Mar 2009 - 13:48

ว้าวเก่งจัง
เพิ่งทำเสร็จวันนี้ด้วย

แต่

รถถังและเครื่องบินนั้นไม่มีจริงในโลกละ
แถมเหมือนกันเลยเนอะ

http://sketchup.google.com/3dwarehouse/details?mid=833a3b1c9d05a0b0763221be209af140
http://sketchup.google.com/3dwarehouse/details?mid=c772b976b2f0e1d7411e8434f408ace9

ลองโหลดมาแล้วด้วยละเหมือนกันเปี๊ยบเลย
แสดงความรับผิดชอบด้วยการลบทิ้ง Advanced
แสดงความรับผิดชอบด้วยการลบทิ้ง Advanced2

เหมือนกันเลย!!น่าตกใจจัง

และแล้ว...ก็เสร็จจนได้...
ณ.วันที่ 18 มีนาคม เวลา 8.39 น. จากเริ่มทำตอน 10 โมงเช้าของวันที่ 17

แถมบอกว่าเพิ่งทำเสร็จเวลาของเขามันก่อนด้วยละ'w'
แสดงความรับผิดชอบด้วยการลบทิ้ง Image-F66E_49C0F0A9
แปลกเนอะ

bloodink
Socialite

ตั้งหัวข้อ by peerovski Wed 18 Mar 2009 - 13:54

อ้าว ไอ้เพื่อนเลว

ผมต้องจัดการแล้วล่ะครับ ขอโทษจริงๆ หนอย
เพื่อนผมมันเล่นผมละไง

สงสัยตอนอาบน้ำเมื่อคืน เพื่อนที่ทำงานในออฟฟิศบอกว่าเสร็จแล้ว
ถ้ายังไงก็ขอโทษครับ ต่อไปจะตวจสอบให้ด๊กว่านี้ครับผม
peerovski
peerovski
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by Xiao_Err Wed 18 Mar 2009 - 13:59

ขอชื่อและัเมลติดต่อของเพื่อนคุณมาก็ด้วยดีครับ คือผมติดต่อเจ้าของงานไปแล้ว อีกไม่นานผมว่าเค้าคงเมลกลับมา

กลัวว่าจะเสียชื่อกันเป็นหมู่คณะน่ะครับ

เอาเมลมาผมจะได้ติดต่อเคลียร์ให้นะครับ...

Xiao_Err
Beginner

ตั้งหัวข้อ by peerovski Wed 18 Mar 2009 - 14:00

ได้ครับ ขอโทษจริงๆ

tdy1699@hotmail.com

ขอโทษอย่างแรงครับ
peerovski
peerovski
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by peerovski Wed 18 Mar 2009 - 14:01

peerovski พิมพ์ว่า:ได้ครับ ขอโทษจริงๆ

tdy1699@hotmail.com

กับเมล

peeraparth@hotmail.com
ขอโทษอย่างแรงครับ
peerovski
peerovski
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by Xiao_Err Wed 18 Mar 2009 - 14:14

เดี๋ยวผมจะเมลไปก่อนนะครับ รอติดต่อตกลงกัน

Xiao_Err
Beginner

ตั้งหัวข้อ by peerovski Wed 18 Mar 2009 - 14:19

Xiao_Err พิมพ์ว่า:เดี๋ยวผมจะเมลไปก่อนนะครับ รอติดต่อตกลงกัน

อย่างที่บอก ผมไม่สบายใจจริงๆถ้ามาเจอแบบนี้ หลายๆอย่างเรานั่งทำกัน เราพูดกันได้เต็มปากว่า เราทำเอง เราเหนื่อยกันมาก แล้วอยู่ๆงานของตัวเองก็กลายเป็นการเอางานคนอื่นมาใช้ซะอย่างนั้น ถ้าถึงขั้นดำเนินคดี ผมว่า แป็นการแสดงความรับผิดชอบ (แต่อย่าให้ถึงขั้นนั้นเลย แต่ถ้าเขาจะเรียกอะไร ก็ผมว่าผมก็พร้อมที่จะแสดงความรับผิดชอบในสิ่งที่ทำลงไปครับ)
peerovski
peerovski
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by Xiao_Err Wed 18 Mar 2009 - 14:23

คงไม่ถึงขั้นนั้นหรอกครับ ข้ามประเทศเลยนะน่ะ...

แต่ตอนนี้ผมเป็นห่วงมุมมองของชาวต่างชาติต่อคนอย่างเราๆมากกว่าครับ...

Xiao_Err
Beginner

ตั้งหัวข้อ by peerovski Wed 18 Mar 2009 - 14:29

เพื่อนผมมันเมลไปแล้ว นะครับ เห็นว่ามันก็กะจะอำผมเล่น เวรกรำ เรื่องใหญ่จริงๆ
peerovski
peerovski
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by bloodink Wed 18 Mar 2009 - 14:37

ไหนๆแล้วคุณก็แสดงพาวคุณไปขอโทษคนเดียวเลยสิ'w'
ไม่ได้ท้านะแต่ให้ทำจริงเลย

ถ้าคุณรู้สึกผิดจริงคุณก็ไปขอโทษเจ้าของแทนเพื่อนคุณสิ
หรือคุณจะปล่อยงิ้???
ถ้าเราเป็นฝรั่งเราก็คงเกลียดคนไทยไปเลย
เราคิดว่าคุณต้องรับผิดชอบแทนเพื่อนค่ะ

bloodink
Socialite

ตั้งหัวข้อ by peerovski Wed 18 Mar 2009 - 14:42

ครับ รับทราบ และจะทำตามครับ

ว่าแต่ช่วยเขียนเป็นภาษอังกฤษแทนผมได้มัย แบบ ผมอ่อนอังกฤษ ถ้าอยู่ๆไป ซอรี่ใส่เขาก็ แหม่งๆง่ะ

รบกวนทีครับ

แก้ไขล่าสุดโดย peerovski เมื่อ Wed 18 Mar 2009 - 14:45, ทั้งหมด 1 ครั้ง
peerovski
peerovski
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by Xiao_Err Wed 18 Mar 2009 - 14:44

เดี๋ยวผมต้องรอทางนั้นติดต่อกลับมาก่อนนะครับ

เรื่องเมลขอโทษ ผมว่าน่าจะเขียนหน่อยนะครับ ไว้ผมติดต่อได้อย่างไรแล้วจะเอามาบอกที่กระทู้นี้อีกทีครับ ^^

เพราะช่วงเวลามันไม่ตรงกัน อาจจช้านิดนึงนะครับ...

peerovski พิมพ์ว่า:ว่าแต่ คุณได้เมลเพื่อนผมรึยังครับ

ได้แล้วครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Xiao_Err เมื่อ Wed 18 Mar 2009 - 14:52, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Xiao_Err
Beginner

ตั้งหัวข้อ by peerovski Wed 18 Mar 2009 - 14:46

peerovski พิมพ์ว่า:ครับ รับทราบ และจะทำตามครับ

ว่าแต่ช่วยเขียนเป็นภาษอังกฤษแทนผมได้มัย แบบ ผมอ่อนอังกฤษ ถ้าอยู่ๆไป ซอรี่ใส่เขาก็ แหม่งๆง่ะ

รบกวนทีครับ

ครับผม ครั้งนี้ ผมรู้สึกแย่จริงๆ ว่าแต่ คุณได้เมลเพื่อนผมรึยังครับ ผมโทรไปเฉ่งมัน มันบอกว่า แค่ล้อเล่น

......

.......

ดูแม่มพูด!!
peerovski
peerovski
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by Xiao_Err Wed 18 Mar 2009 - 15:06

เอ่อ...ชื่อจริงของเมลเพื่อนคุณใช้เป็นชื่อจริงรึปล่าวครับน่ะ?

เคยเรียนที่โรงเรียนเทพศิรินทร์ใช้มั้ยครับน่ะ o_O!?

Xiao_Err
Beginner

ตั้งหัวข้อ by peerovski Wed 18 Mar 2009 - 15:09

เอ๋ รู้ได้ไง ก็บ้านผมอยู่หลังโรงเรียนเทพศิรินทร์นี่ครับ
peerovski
peerovski
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by Xiao_Err Wed 18 Mar 2009 - 15:15

เอ่อ เพื่อนคุณเป็นผู้ชายใช่มะครับ? o_O?

Xiao_Err
Beginner

ตั้งหัวข้อ by Hustlerj Thu 19 Mar 2009 - 5:40

Just make it clear... In plain English!
The OP'er did not make those models. I did! Evil or Very Mad

Hustlerj
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by Xiao_Err Thu 19 Mar 2009 - 9:56

ผมอธิบายให้คุณHustlerjที่เป็นเจ้าของงานฟังแล้วนะครับ

ถ้าคุณเจ้าของกระทู้อยากส่งเมลขอโทษโพสขอไว้ได้ผมจะPMไปให้ครับ

แปลให้นะครับ
Hustlerj พิมพ์ว่า:Just make it clear... In plain English!
The OP'er did not make those models. I did! Evil or Very Mad

"พูดง่ายๆ ในภาษาอังกฤษพื้นๆนี่แหละ!

เจ้าของกระทู้ไม่ได้ทำโมเดลพวกนี้ ฉันทำต่างหาก! Evil or Very Mad"

To Hustlerj

I told him to send you an apologize e-mail...if he's still reading

"One scabbed sheep will mar a whole flock."

Xiao_Err
Beginner

หน้า 1 จาก 3 1, 2, 3  Next

ขึ้นไปข้างบน