CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เปิดเว็ปบอร์ดใหม่ของ CTS ครับ

AtomicBlase
Kaeku
PuzZ
Adarin
YaM-JunG
REDmoon
[PH]anToM_Wor[TH]
somngo
Formthejok
bluearmor
kaorihero
mysterious
HUN_001
Judas
BlackBible
Guncon
Lockman
TRipLE
neozero
Tamaota
darkindavil
ryo_th
sio13
inbloom
suyokung
Mr.gg
THE_NOI
skeleton-boy
finel
midnight
Kore
35 posters

หน้า 2 จาก 3 Previous  1, 2, 3  Next

Go down

เปิดเว็ปบอร์ดใหม่ของ CTS ครับ - Page 2 Empty Re: เปิดเว็ปบอร์ดใหม่ของ CTS ครับ

ตั้งหัวข้อ by Formthejok Mon 15 Sep 2008 - 17:18

มารายงานตัวแล้วครับ ........... สมัครใหม่เป็นที่เรียบร้อย ( ถึงจะช้าไปหน่อย ) Very Happy
Formthejok
Formthejok
Lucky Star
Lucky Star

birth : 28/04/1991

http://Formthejok.exteen.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

เปิดเว็ปบอร์ดใหม่ของ CTS ครับ - Page 2 Empty Re: เปิดเว็ปบอร์ดใหม่ของ CTS ครับ

ตั้งหัวข้อ by somngo Thu 18 Sep 2008 - 0:20

ไม่มีคนไปบอกที่นู่น ผมไม่รู้เลยนะเนี่ย แหะๆ

somngo
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by [PH]anToM_Wor[TH] Thu 25 Sep 2008 - 13:13

แง่มๆ รายงานตัวครับผม ^^

Silver Star
Silver Star

Placement : หมู่ดาวแฟนธ่อม

ตั้งหัวข้อ by REDmoon Tue 7 Oct 2008 - 14:50

ข้าน้อยขอรายงานตัวด้วยขอรับ Twisted Evil Twisted Evil
REDmoon
REDmoon
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by REDmoon Wed 8 Oct 2008 - 15:17

ถึงพูดงั้นก็เถอะแต่มันคืออะไรเหยอคับ ม่ายยู้เยื่อง แล้วทำไมต้องสมัครใหม่ด้วยอ่าคับ งง Question Question
REDmoon
REDmoon
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by one Fri 10 Oct 2008 - 23:52

]ลองดู

one
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by Kore Sat 11 Oct 2008 - 21:52

ถึงพูดงั้นก็เถอะแต่มันคืออะไรเหยอคับ ม่ายยู้เยื่อง แล้วทำไมต้องสมัครใหม่ด้วยอ่าคับ งง
ที่ต้องสมัครใหม่เพราะว่าเว็ปบอร์ดใหม่ตัวนี้เป็นผู้ให้บริการคนละเจ้ากันครับ แล้วระบบในการจัดการก็เป็นคนละแบบกัน ผมโอนข้อมูลมาไม่ได้ก็ต้องสมัครใหม่กันถ้วนหน้าแหละครับ (ทีมงานทุกคนก็ต้องเซ็ตค่ากันให้ใหม่หมดยกกระบิเหมือนกัน) geek
Kore
Kore
General Admin

birth : 28/11/1982

https://www.facebook.com/pages/Kore/130645540368214

ตั้งหัวข้อ by REDmoon Sat 11 Oct 2008 - 23:12

อ้อ...อย่างนี้นี่เอง กระจ่างแล้วครับ หึหึหึ ขอบคุณมากครับ Razz
REDmoon
REDmoon
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by YaM-JunG Sun 19 Oct 2008 - 19:47

เอ่อ.. เราพยายามหากรทู้รายงานตัวมาก แต่หาไมเจอ เห็นทุกคนรายงานหน้านี้ เราก็เอาด้วยคน
สวัสดี และฝากตัวด้วยนะคร้า~ Maew~ haha
YaM-JunG
YaM-JunG
Lucky Star
Lucky Star

birth : 26/06/1992
Placement : FACEBOOK (เปลี่ยนบ้านแล้วนะค้า)

http://my.dek-d.com/worlds

ตั้งหัวข้อ by Adarin Sun 19 Oct 2008 - 20:00

เพิ่งรู้จักเวปไม่นาน=w= เจอลิงค์จากภาพEXEในอากิบัค

ฝากตัวด้วยพะยะค่า~
Adarin
Adarin
Silver Star
Silver Star

http://my.dek-d.com/Adarin

ตั้งหัวข้อ by PuzZ Tue 21 Oct 2008 - 13:21

เคี๊ยกๆรายงานตัวงับ DevillPu22ครับ Twisted Evil
PuzZ
PuzZ
Lucky Star
Lucky Star

birth : 11/12/1994
Placement : นรกที่เรียกว่า"โลก"

ตั้งหัวข้อ by REDmoon Sat 1 Nov 2008 - 12:16

ระวังฝูงหมาป่าแถวๆนี้ด้วยนพะย่ะค่า(เหอๆๆ) broke back
REDmoon
REDmoon
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by PuzZ Sun 9 Nov 2008 - 21:39

ก๊ากๆ หัวหน้าฝูงหมาป่าอยู่ข้างบนนี่เอง^ broke back
PuzZ
PuzZ
Lucky Star
Lucky Star

Placement : นรกที่เรียกว่า"โลก"

ตั้งหัวข้อ by Guncon Fri 14 Nov 2008 - 22:28

......รูสึกวาไปทะเลกันหมดเเล้วหละ
Guncon
Guncon
Lucky Star
Lucky Star

birth : 15/08/1993

ตั้งหัวข้อ by REDmoon Sat 15 Nov 2008 - 8:34

เปล่าหรอก ตอนนี้กะลังไปมหาสมุทรแปซิฟิกแล้วก๊าาาาาาาาาา very angry
REDmoon
REDmoon
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by PuzZ Sat 15 Nov 2008 - 19:39

ไม่ใช่ ขณะนี้เราไปดวงอาทิตแล้วก๊า~~ very angry
PuzZ
PuzZ
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by Kaeku Sun 30 Nov 2008 - 4:34

มาเจิม บอร์ดใหม่จ้า
ฝากเนื้อฝากตัวกับทุกๆคนด้วยนะคร้าบบ....
Kaeku
Kaeku
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by REDmoon Wed 3 Dec 2008 - 20:17

ยินดีขอรับ เชิญเข้าร่วมฝูงหมาป่าเลยเน่อ

ป.ล.แต่อยากได้สาวๆมากกว่าอ่านะ บอร์ดเราสาวๆน้อยเจงๆ broke back
REDmoon
REDmoon
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by AtomicBlase Sun 14 Dec 2008 - 16:18

ดีครับรายงานตัวด้วยคนขอร่วมก๊วนด้วยครับ ^^

AtomicBlase
Beginner

ตั้งหัวข้อ by REDmoon Sun 4 Jan 2009 - 14:40

เชิญขอรับ บอร์ดเราไร้สา....เอ้ย!!!.....มีสาระทุกวัน แต่ละวันมีแต่สาระเต็ม(ไปหมด หุหุหุ)
'ไมไมมีสาวๆเลยว้า~ ให้ตายสิ อยากเจอโอตาคุสาววววว very angry
REDmoon
REDmoon
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by AtomicBlase Sun 18 Jan 2009 - 20:04

เขามีไว้ทำรายกานอ่าครับบอกหน่อยดิ เปนงง ไม่รู้เรื่องกะเขาเลย แฮะๆ รายงานตัวด้วยคน ชื่อ Great Eagle ครับ

AtomicBlase
Beginner

ตั้งหัวข้อ by trio-jam Mon 19 Jan 2009 - 9:21

วันนี้(19 มกราคม 2552)พบความผิดปกติครับ

ทำไมมีแต่โฆษณาอัพเกรด photobucket เต็มบอร์ดเลยครับ เป็นงง(เมื่อตอนเที่ยงคืนยังไม่เป็นเลย)
trio-jam
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by vantimiglia Mon 19 Jan 2009 - 12:32

นึกว่าเป็นคนเดียว.... สงสัยโดนโฮสต์เล่นเอา=w="
vantimiglia
vantimiglia
Lucky Star
Lucky Star

birth : 13/01/1911
Placement : ที่ๆเรารักกัน ;w;

ตั้งหัวข้อ by Kore Mon 19 Jan 2009 - 21:11

ใช้ theme อันนี้แทนไปก่อนนะครับ theme สีดำมันมีปัญหาแบนวิทของไฟล์ภาพทะลักนิดหน่อย (ต้องเอาของที่ยังไม่ได้ปรับแก้มาใช้ก่อนจนได้) hmmm
Kore
Kore

birth : 28/11/1982

https://www.facebook.com/pages/Kore/130645540368214

ตั้งหัวข้อ by [PH]anToM_Wor[TH] Mon 19 Jan 2009 - 21:36

รู้สึกว่าอันนี้ดูสบายตากว่าสีดำเยอะเลยครับผม What a Face What a Face What a Face

Silver Star
Silver Star

Placement : หมู่ดาวแฟนธ่อม

หน้า 2 จาก 3 Previous  1, 2, 3  Next

ขึ้นไปข้างบน