ประชาสัมพันธ์งานวันเด็กที่เชียงใหม่ค่ะ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ประชาสัมพันธ์งานวันเด็กที่เชียงใหม่ค่ะ

ตั้งหัวข้อ by finel on Thu 8 Jan 2009 - 18:26

ขอก๊อปในบล็อคชมรมมาลงเลยก็แล้วกันนะคะ
กำหนดการในวันเด็ก
จัดบริเวณลานด้านหน้าเซนทรัลแอร์พอร์ต
ณ ลานรับ - ส่งรถ ด้านหน้าเซนทรัลแอร์พอร์ต
ทางชมรมการ์ตูนเชียงใหม่จะไปเปิดบูธสอนวาดการ์ตูน
ตั้งแต่เวลา 10.00 น.- 16.00 น.
โดยงานนี้สามารถแต่งคอสเพลย์ไปเดินเล่นได้

ปล.สำหรับคนที่เล่น CF-ใครอยากเห็นหนูดีโมก็แวบๆมาถามได้นะคะ
เราก็คงนั่งแถวๆบูธสอนวาดการ์ตูนนั่นแหละค่ะ
ผู้ใดอยากมาวาดการ์ตูนอกสถานที่เชิญมาเที่ยวเล่นได้ค่ะ
finel
Lucky Star
Lucky Star

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ประชาสัมพันธ์งานวันเด็กที่เชียงใหม่ค่ะ

ตั้งหัวข้อ by trio-jam on Thu 8 Jan 2009 - 18:31

อยากไปจังเยย

เดี๋ยวจะแอบไปวาดวายกะแอลให้นะงับ

Credit by : toei

How to be a successful man:

"-Shut up and do it-"

PS.Bluffing is useless. Try another tactics. Got it?
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

Re: ประชาสัมพันธ์งานวันเด็กที่เชียงใหม่ค่ะ

ตั้งหัวข้อ by maze-meiling on Thu 8 Jan 2009 - 18:34

oO" งานนี้น่าไปแฮะ...

แอบแว่บไปวาดรูปเล่นมั่งดีกว่า
maze-meiling
Golden Star
Golden Star

birth : 22/04/1987
Placement : Under the Y

ตั้งหัวข้อ by Guro_Boy on Thu 8 Jan 2009 - 18:48

อยากไปแต่ไม่มีโอกาศไปทั้งๆที่อยู่เชียงรายแท้><

ขยับมาอีกนิดก็ถึงเชียงรายแล้วเชียว

ฮือๆๆๆ

อยากไปๆๆๆ

Guro_Boy
Lucky Star
Lucky Star

birth : 12/04/1993

ตั้งหัวข้อ by YunozukaE on Fri 9 Jan 2009 - 12:34

อยากไปจังเลย... เชียงใหม่โน้น...

แหะๆ..อยากให้ศรีสะเกษมีอย่างงี้บ้างจัง
YunozukaE
Lucky Star
Lucky Star

birth : 17/11/1988
Placement : ~ตามแต่ใจจะโหยหา~ >w<

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน