CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ปีไหม่ไปเที่ยวไหนกันบ้าง..เผื่อไปที่เดียวกันจะได้ไม่เสียเที่ยว

trio-jam
Dark sky
6 posters

Go down

ปีไหม่ไปเที่ยวไหนกันบ้าง..เผื่อไปที่เดียวกันจะได้ไม่เสียเที่ยว Empty ปีไหม่ไปเที่ยวไหนกันบ้าง..เผื่อไปที่เดียวกันจะได้ไม่เสียเที่ยว

ตั้งหัวข้อ by Dark sky Sat 27 Dec 2008 - 10:05

อะฮ่า...จะหมดวาระปี2008แล้วทั่วโลกคงจะฉลองกัน(มั้ง)พวกพี่ๆน้องไปเที่ยวไหนกันบ้างหรือนี่บอกกันบ้างเนอะ..ผมกะจะไปเชียงไหม่อะจะไปเที่ยว

ดอย555+

ว่าแต่ใครไปเที่ยวเชียงบ้างอะจะได้เที่ยวกันผมอยากเจอพวกพี่น้องตัวเป็นๆบ้างเหอะๆๆ
Dark sky
Dark sky
Silver Star
Silver Star

birth : 13/07/1993
Placement : เรา อยาก วาดรูปเก่งๆ

ขึ้นไปข้างบน Go down

ปีไหม่ไปเที่ยวไหนกันบ้าง..เผื่อไปที่เดียวกันจะได้ไม่เสียเที่ยว Empty Re: ปีไหม่ไปเที่ยวไหนกันบ้าง..เผื่อไปที่เดียวกันจะได้ไม่เสียเที่ยว

ตั้งหัวข้อ by trio-jam Sat 27 Dec 2008 - 10:11

มาเมื่อไหร่ที่ไหนครับ

ถ้าว่างจัดจริงๆจะไปมองหน้า

(ผมอยู่เชียงใหม่)
trio-jam
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

ปีไหม่ไปเที่ยวไหนกันบ้าง..เผื่อไปที่เดียวกันจะได้ไม่เสียเที่ยว Empty Re: ปีไหม่ไปเที่ยวไหนกันบ้าง..เผื่อไปที่เดียวกันจะได้ไม่เสียเที่ยว

ตั้งหัวข้อ by Guro_Boy Sat 27 Dec 2008 - 10:14

โหดร้ายผมยุเชียงราย

คริกๆๆๆ

Guro_Boy
Lucky Star
Lucky Star

birth : 12/04/1993

ตั้งหัวข้อ by SilverTwinZ Sat 27 Dec 2008 - 10:42

อยู่บ้านค่ะ.....= =
SilverTwinZ
SilverTwinZ
Bronze Star
Bronze Star

birth : 12/09/1993
Placement : [Yaoi]คือชีวิต...

http://silvertwinz.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by PuzZ Sat 27 Dec 2008 - 13:00

ผมไปเที่ยวในความฝันครับ
(นอนเล่น) ahh
PuzZ
PuzZ
Lucky Star
Lucky Star

birth : 11/12/1994
Placement : นรกที่เรียกว่า"โลก"

ตั้งหัวข้อ by Guro_Boy Sat 27 Dec 2008 - 13:11

PuzZ พิมพ์ว่า:ผมไปเที่ยวในความฝันครับ
(นอนเล่น) ahh

งั้นเอาไว้เจอกันพัสคุง

555

Guro_Boy
Lucky Star
Lucky Star

birth : 12/04/1993

ตั้งหัวข้อ by MikZ Sat 27 Dec 2008 - 22:42

คงได้เที่ยวแถวนี้แหละครับ (วนๆเวียนๆอยู่ก๊ะบอร์ด)
MikZ
MikZ
Shooting Star
Shooting Star

Placement : หลังคาบ้านคนอื่น

ขึ้นไปข้างบน