CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เอาภาพที่วาดใหม่มาลงึค่ะ

NoRWAN
trio-jam
bakki
Izoon
Guncon
jihae
bluearmor
kairyuramon
jesymeam
13 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

เอาภาพที่วาดใหม่มาลงึค่ะ - Page 2 Empty Re: เอาภาพที่วาดใหม่มาลงึค่ะ

ตั้งหัวข้อ by jesymeam Mon 29 Dec 2008 - 19:55

อ่าค่ะ.....ดีนะที่ยังไม่ไปซื้อ แต่ว่านะยังไงก็ยังอยากได้อยู่ดี เหอๆๆๆ

เอาภาพมาลงอีกค่ะ

[img]เอาภาพที่วาดใหม่มาลงึค่ะ - Page 2 7-1[/img]
jesymeam
jesymeam
Socialite

ขึ้นไปข้างบน Go down

เอาภาพที่วาดใหม่มาลงึค่ะ - Page 2 Empty Re: เอาภาพที่วาดใหม่มาลงึค่ะ

ตั้งหัวข้อ by trio-jam Tue 30 Dec 2008 - 14:15

มือมาแล้ว ถ้าใหญ่กว่านี้คงจะดีครับ

วิญญาณสาวน้อยโมเอะ???
trio-jam
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by jihae Thu 15 Jan 2009 - 13:42

สู้ๆๆจ้า

วาดมาอีกน๊า
jihae
jihae
Beginner

birth : 14/08/1986

ตั้งหัวข้อ by Guro_Boy Thu 15 Jan 2009 - 17:50

หน้ารักมากเลยคับ

ลองวาดเท้าดูจิ??

Guro_Boy
Lucky Star
Lucky Star

birth : 12/04/1993

ตั้งหัวข้อ by Dark sky Sat 17 Jan 2009 - 10:50

ผมชอบแนวการวาดของ เธอนะ มันดูน่ากลัวๆดี(ในความคิดผมนะ) น้อยคนนักที่ จะวาดการ์ตูนออกมาแล้วดูน่ากลัว..เหมือนของจริง ง่ะ(เท่าที่ผมเห็น)
Dark sky
Dark sky
Silver Star
Silver Star

birth : 13/07/1993
Placement : เรา อยาก วาดรูปเก่งๆ

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน