สุขสันต์วันเกินท่าน Lunalos กับ Puzz คุง ครับผม

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

สุขสันต์วันเกินท่าน Lunalos กับ Puzz คุง ครับผม

ตั้งหัวข้อ by Guro_Boy on Thu 11 Dec 2008 - 18:09

Happy Birthday ครับผมทั้งสองคน

สุขภาพแข็งแรงทั้งปีนี้และปีหน้านะครับผม

[รูปอาจไม่สวยเท่าไหร่แต่พยายามวาดแล้วคร้าบผมมม]

แก้ไขล่าสุดโดย Guro_Boy เมื่อ Thu 11 Dec 2008 - 18:48, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Guro_Boy
Lucky Star
Lucky Star

birth : 12/04/1993

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: สุขสันต์วันเกินท่าน Lunalos กับ Puzz คุง ครับผม

ตั้งหัวข้อ by YaM-JunG on Thu 11 Dec 2008 - 18:22

ถามหน่อยเหอะ... นี่ตั้งใจพิมพ์ผิดรึเปล่าเนี่ย? (ดูที่หัวข้อดิ)

ภาพทำไมเล็กจังอ่ะ - -*
YaM-JunG
Lucky Star
Lucky Star

birth : 26/06/1992
Placement : FACEBOOK (เปลี่ยนบ้านแล้วนะค้า)

http://my.dek-d.com/worlds

Re: สุขสันต์วันเกินท่าน Lunalos กับ Puzz คุง ครับผม

ตั้งหัวข้อ by PuzZ on Thu 11 Dec 2008 - 18:42

ขอบคุณนะคร้าบบบ ผม14ซะที ผมจะเติบโตขึ้น พร้อมกับ พัฒนาฝีมือขึ้นไปอีกครับ!!! haha
PuzZ
Lucky Star
Lucky Star

birth : 11/12/1994
Placement : นรกที่เรียกว่า"โลก"

ตั้งหัวข้อ by Guro_Boy on Thu 11 Dec 2008 - 18:51

คร้าบจะเอาใจช่วยครับผมม

Guro_Boy
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by SilverTwinZ on Thu 11 Dec 2008 - 20:35

โอ้ววว เค้กน่ากินนะ แต่เห็นหน้าคนทำแล้วกินไม่ลงซะงั้นahh

สุขสันต์วันเกิดค่า
SilverTwinZ
Bronze Star
Bronze Star

birth : 12/09/1993
Placement : [Yaoi]คือชีวิต...

http://silvertwinz.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by Guncon on Thu 11 Dec 2008 - 20:58

เอา เค้ก มาเเจก ด้วย คนครับ.....

ขอให้ ทั้ง สอง ประสบ ความสำเร็จ อย่ากเป็นอะ ไร ขอให้เป็น ได้ ....อยากได้อะไรก็
ขโมย... ไม่ใช้ๆ บรู~~~~ อยากได้อะไร ก็ขอให้ ได้ อย่างนั้น

ขอให้มีความสุข......
Guncon
Lucky Star
Lucky Star

birth : 15/08/1993

ตั้งหัวข้อ by YaM-JunG on Thu 11 Dec 2008 - 21:57

แง่ม.. แง่ม... สุขสันต์วันเกิดคร่า.. ขอให้มีความสุข ปราศจากโรคภัยต่างๆนาๆ ทำมาค้าขึ้น และที่แน่ๆ ก็ขอให้การวาดพัฒนาต่อไปเรื่อยๆเลย ให้เทพแห่งอาร์ตทั้งหลายช่วยดลบันดาล pu22 และ lUnaLoS ได้เป็นนักวาดเขีนการ์ตูนละกันค่ะ(ไม่แน่ใจว่าอยากจะเป็นกันรึเปล่า อ่าว..ตู?)

อิอิ เพิ่งเริ่มวาดเมื่อเย็นนี้ ใช้เวลาประมาณเกือบชั่วโมงในการนั่งวาด (ไม่นับรวมเวลาที่นั่งรถกลับบ้าน กินข้าว ฯลฯ นะ) ถ้าของ pu22 ไม่ค่อยสวย ต้องขอโทษด้วยค่ะ เพราะเรารีบวาดอ่ะ โดนว่าว่าต้องไปนอนแล้ว ..ยังไม่ได้ทำการบ้านเลยตรู๊~!

อะแฮ่มๆ เนื่องจากว่า กุโระบอย บอกเราว่า "วันนี้เป็นวันเกิดของลูน่าลอสกับพัสแน่ะ" อ้าว!? งง! เนื่องจากพัสคุง มีชื่อที่สะกดแบบเดียวกันกับข้าพเจ้าน่ะนะ เลยตกใจ (มากมาย) ก็... งานนี้ต้องยกให้ กุโระบอยเลยจริงๆ ("รู้จักเอาใจใส่คนอื่นๆจังนะ แกน่ะ") เป็นเจ้าภาพที่ดีจริงๆ (จริงๆนะ)

ตอนนี้ข้าน้อยยังคงนั่งปั่นงานที่โรงเรียนต่อไป เนื่องจากข้าพเจ้าเป็นคนปั่นงานได้ช้ามากมาย (ทำไมมันอืดอย่างนี้เนี่ย!! ไม่เข้าใจตัวเองจริงๆสิ พับแผ่! ..เอ่อ ติดมาจากการ์ตูนแล้วสิ.. แหง่ว..) ท่านแม่ของข้าพเจ้าได้กล่าวไว้ว่า ข้าพเจ้าชอบทำงานละเอียดละออเกินไป จึงทำให้งานล่าช้า ข้าพเจ้าเข้าใจอยู่ แต่มันช่างแก้ได้ยากจริงๆ นิสัยตรงนี้ ซึ่งมันกลายเป็นสันดานไปแย้วว แต่นี่เป็นข้อดีที่ทำให้เราได้อยู่กับ.. องค์กรหอยท่าน แห่งท่านประมุขโรโรฯ (โฆษณาอีกแล้วตรู) เอ่อ.. ไม่ใช่ละสิ

และแล้ว งานของเราก็ยังคงเดินนไปอย่างอืด..อื้อยื้ออื้อยื้อ..น่อ

คิดว่าหลังสอบคงได้เข้าบอร์ดอีกกระมัง ..ถ้าไม่เกิดเหตุการณ์ว่า กุโระบอย มาบอกเราอีกว่า วันนั้นวันเกิดใคร.. (ต้องขอบพระคุณจริงๆเลยนะเนี่ย ที่ทำให้เราได้มีโอกาสนั่งหน้าคอมอีกครั้งแย้ววว ช่วงนี้หาการ์ตูนมาอ่านแก้อาการลงแดง เนื่องจากไม่ได้จับเมาส์หน้าคอม แง้วๆ)

เอ้ออ.. ส่วนนี่เป็นรูปที่ข้าพเจ้ารีบวาดๆ จากเว็บเมื่อก่อนหน้าที่จะวาดลง A4 (รูปใหญ่มั่กๆเลย) ก็นะ.. ข้าพเจ้ารู้สึกว่ามันดูดีกว่าที่วาดลง A4 ซะอีก (เอ๋!?!) แล้วก็ขอลาไปก่อน โดยที่คุณๆทั้งสองก็อายุเพิ่มอีกปี (แก่อีกปีแล้วแน่ะ แต่เราแก่ยิ่งกว่า!! ..น่าภูมิใจไหมเนี่ย?)

แก้ไขล่าสุดโดย YaM-JunG เมื่อ Thu 11 Dec 2008 - 22:02, ทั้งหมด 1 ครั้ง
YaM-JunG
Lucky Star
Lucky Star

Placement : FACEBOOK (เปลี่ยนบ้านแล้วนะค้า)

ตั้งหัวข้อ by PuzZ on Thu 11 Dec 2008 - 21:59

ขอบคุณมากๆครับ haha
PuzZ
Lucky Star
Lucky Star

birth : 11/12/1994
Placement : นรกที่เรียกว่า"โลก"

ตั้งหัวข้อ by YaM-JunG on Thu 11 Dec 2008 - 22:21

นี่ๆ กุโระซังๆ ที่หัวข้ออ่ะ จากสุก เป็น สุข แล้ว แต่ วันเกิด อ่ะ - -*
YaM-JunG
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by Versus13 on Fri 12 Dec 2008 - 21:11

มาร่วมสุขสันต์วันเกิดด้วยค่า>_< (ถึงจะช้าไปนิด)
ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ
Versus13
Socialite

birth : 14/02/1992
Placement : โบสถ์ในสลัมซอย5

ตั้งหัวข้อ by LunaLoS on Fri 12 Dec 2008 - 21:17

ขอบคุณมาก ๆ คร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ห่างหายไปนาน เข้าบอร์ดมา เจอก็ตกใจเลยละครับ

ซิก ๆ ..... ซึ้งเลยครับ

ขอบคุณมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
LunaLoS
Silver Star
Silver Star

birth : 11/12/1992
Placement : บ้านโพรงกระต่าย

ตั้งหัวข้อ by Guro_Boy on Fri 12 Dec 2008 - 22:09

ง่า

ตอนแรกว่าจะเอารูปตัวละครของท่านลูนะกับพัสคุงมาลงวันนี้

แต่ว่า

เครื่องแสกนโดนยกไปร้าน-*-

อดเลย

เซงเป็ดเหอๆ

Guro_Boy
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by trio-jam on Sat 13 Dec 2008 - 9:04

วันเกิดคู่หรอกเรอะ??

เอาไว้คราวหน้าจะเขียนเป็นโดคู่ให้นะคร้าบ

Credit by : toei

How to be a successful man:

"-Shut up and do it-"

PS.Bluffing is useless. Try another tactics. Got it?
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by Dark sky on Sat 13 Dec 2008 - 14:13

โอ้...ม่กันเยอะเชี่ยวอิจฉา....-*-
Dark sky
Silver Star
Silver Star

birth : 13/07/1993
Placement : เรา อยาก วาดรูปเก่งๆ

ตั้งหัวข้อ by maze-meiling on Sat 13 Dec 2008 - 14:21

มาช้าไปหลายวัน...แต่ก็สุขสันต์วันเกิเนะ ทั้งสองคน
maze-meiling
Golden Star
Golden Star

birth : 22/04/1987
Placement : Under the Y

ตั้งหัวข้อ by MikZ on Sat 13 Dec 2008 - 19:55

อุ วันเกิน? อ้อ..วันเกิด haha

มาช้าไปหน่อยแฮะ ไงก็ขอให้ทั้งคู่มีความสุขมากๆนะครับ

(ฟังดูแปลกๆเปล่าหว่า)
MikZ
Shooting Star
Shooting Star

Placement : หลังคาบ้านคนอื่น

ตั้งหัวข้อ by YaM-JunG on Sun 14 Dec 2008 - 18:10

-0- ว้าวว.. ไงก็ขอให้ทั้งคู่มีความสุขงั้นเหรอ.. หุหุหุ หึหึหึ
..ล้อเล่นน่า เราไม่ได้คิดอะไรซักหน่อย เอิ้กๆ
YaM-JunG
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by SilverTwinZ on Sun 14 Dec 2008 - 20:20

YaM-JunG พิมพ์ว่า:-0- ว้าวว.. ไงก็ขอให้ทั้งคู่มีความสุขงั้นเหรอ.. หุหุหุ หึหึหึ
..ล้อเล่นน่า เราไม่ได้คิดอะไรซักหน่อย เอิ้กๆ

บ้าาา ตะเองคิดไรอ่ะ
SilverTwinZ
Bronze Star
Bronze Star

birth : 12/09/1993
Placement : [Yaoi]คือชีวิต...

http://silvertwinz.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by YaM-JunG on Sat 20 Dec 2008 - 4:29

SilverTwinZ พิมพ์ว่า:
YaM-JunG พิมพ์ว่า:-0- ว้าวว.. ไงก็ขอให้ทั้งคู่มีความสุขงั้นเหรอ.. หุหุหุ หึหึหึ
บ้าาา ตะเองคิดไรอ่ะ

แหม... แล้วตะเองคิดไรอ่ะ.. คิดไรอ่ะ...
เอ้อ ช่างเรื่องนี้เถอะ (ผ่านไปนานแล้วนี่) นี่ๆ กุโระบ๋อย ไหนว่าจะเอามาลงไงล่ะ เฮ้ย ผิดสัญญาเลยนี่
เอาเถอะ เราทำรูปไว้ขอมาลงหน่อยนะ

YaM-JunG
Lucky Star
Lucky Star

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน