[ ถามนอกประเด็นเรื่องการ์ตูน ] เรื่องเกี่ยวกับเกม

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

Re: [ ถามนอกประเด็นเรื่องการ์ตูน ] เรื่องเกี่ยวกับเกม

ตั้งหัวข้อ by Livingdead One on Sat 13 Dec 2008 - 16:38

ตัวผมชอบแนววางแผนครับ ของPCตอนนี้ก็เล่นMedieval2:Totalwarอยู่(กะเล่นจนเคลียร์ Very Hard ทุกฝ่ายค่อยต่อภาคเสริม) กะGadget Trail(JPแต่มีแพทช์Eng)

ส่วนPS2ไม่ค่อยมีแนวนี้ ที่เล่นก็มีซีรีย์ Armored Core อย่างเดียวละครับ
(มีแต่ภาค3กะNexxus เคยมีภาคแรกกับSilent Lineแต่หายไปแล้ว ถ้ามีตังค์กะสอยFormulaกะLast Raven ไม่มีปัญญาซื้อPS3มาเล่นภาค4+)
Livingdead One
Lucky Star
Lucky Star

birth : 30/08/1988
Placement : ณ ทะเลทรายอันกว้างใหญ่

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: [ ถามนอกประเด็นเรื่องการ์ตูน ] เรื่องเกี่ยวกับเกม

ตั้งหัวข้อ by Versus13 on Sat 13 Dec 2008 - 18:41

Dark sky พิมพ์ว่า:ผมเล่นหลายเครื่องอะนะ...พีเอสพี พีเอส1 2 3 คอมก็เล่น ส่วนไหญ่ผมชอบเล่นเกมพวกแนวแฟนตาซีอะครับ ไฟนอลเนี่ย หนุกๆ กำลังรอภาค13เมื่อไหร่จะมาก็ไม่รู้-*-

เห็นว่าFF13หลัก จะมาปี2009นะคะ แต่ Versus กับ Agito ยังไม่มีกำหนดเลย TwT ขอให้ออกเร็วๆทีเถ๊อะ~
Versus13
Socialite

birth : 14/02/1992
Placement : โบสถ์ในสลัมซอย5

ตั้งหัวข้อ by Dark sky on Wed 24 Dec 2008 - 14:32

โอ้เจอคอเดียวกันแล้วอิอิ...ว่าแต่ภาค13มันจะลงพีซีไหมครับกะจะขายเพลย3ทิ้งแล้วซื้อคอม..ม้วนแพงเกิน
Dark sky
Silver Star
Silver Star

birth : 13/07/1993
Placement : เรา อยาก วาดรูปเก่งๆ

ตั้งหัวข้อ by Guncon on Wed 24 Dec 2008 - 15:27

นี้ ๆ Dark เอ๋ย รีบเก็วเวลตัวไรก็ได้ใน Dissidia -Final Fantasy ดิ เอ็ง หาว่า ผมเล่น บ้าพลัง (ก็บ้าจริงๆ อะ) วันไหน จะมาตีกันอีกอะ.....หัด ออน m ทุกวันได้เเล้ว เข้าบอดก็ เข้ามา ทุกวันเลยนะ....... ชอบ เเอบๆ ซ้อนๆ กัว ผม ผู้นีไม่รู้ตัวจิงของเอ็ง หรือ ไง คุณ Dark sky

ดูงานคุณผม ก็รู้ เเล้ว ไม่ต้องเเอบเเล้ว เรา ร้อม บ้าน คุณไว้เเล้ว มอบตัวเสียเถิด เเล้ว ทุกอย่างจะดีขึ้น.....(ผม บ้าไปเเล้ว)

ขอโทดที่ใช้กระทู้ นี้ ในการ ขู่ ฆาตกร.... หน้าโหด.... ขอบคุณ ที่ให้ความร่วมมือ....
Guncon
Lucky Star
Lucky Star

birth : 15/08/1993

ตั้งหัวข้อ by DarkMist on Thu 25 Dec 2008 - 15:55

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่น
และเล่นมาแล้วหลายเกมจนจำไม่หมด - -'l
ช่วงนี้ที่เล่นบ่อยที่สุดก็ Pangya ล่ะมั้งครับ
DarkMist
Beginner

birth : 03/12/1995

ตั้งหัวข้อ by Dark sky on Thu 25 Dec 2008 - 18:52

-*-....ถึงคุณปืนข้าวโพด(กันคอน)ไม่ต้องห่วงตอนนี้ของผมเข้าเนื่อเรื่องได้แล้ว555+ วันนี้พึ่งไปขายเพลย3มาซื้อคอมดีกว่าไว้เล่นCt....กับวาดรูป-*-
Dark sky
Silver Star
Silver Star

birth : 13/07/1993
Placement : เรา อยาก วาดรูปเก่งๆ

ตั้งหัวข้อ by Guncon on Thu 25 Dec 2008 - 18:56

คิด สั้น จริงๆ....เเล้วเอ็ง เล่น เนื่อเรื่องได้เเล้วหรอ เนีย......
Guncon
Lucky Star
Lucky Star

birth : 15/08/1993

ตั้งหัวข้อ by maze-meiling on Fri 26 Dec 2008 - 23:46

Games house!!

มีให้เลือกเล่นเยอะซะจนบัดนี้ก็ยังเล่นไม่ครบ
maze-meiling
Golden Star
Golden Star

birth : 22/04/1987
Placement : Under the Y

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน