CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

นอกเรื่องการ์ตูนไทย ขอถามเรื่องรวมเล่ม Reborn เล่ม 17 ครับ

black-rayz
นายแอปเป
Versus13
7 posters

Go down

นอกเรื่องการ์ตูนไทย ขอถามเรื่องรวมเล่ม Reborn เล่ม 17 ครับ Empty นอกเรื่องการ์ตูนไทย ขอถามเรื่องรวมเล่ม Reborn เล่ม 17 ครับ

ตั้งหัวข้อ by มู Sat 6 Dec 2008 - 18:29

ไม่ทราบว่า พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ คนใด ซื้อ Reborn ฉบับรวมเล่ม เล่ม 17
แล้วเป็นอย่างผมบ้างหรือเปล่าครับ

คือตรงช่วงกลางๆ มันพิมพ์ กลับหัวกัน 2 ตอนอ่ะครับ
อยากทราบว่า มันเป็นทุกเล่มเลยหรือเปล่า หรือว่า ผมเจอแจ๊คพอร์ตคนเดียว
ถ้าผมเจอคนเดียว ผมจะได้ไปซื้อใหม่ครับ แต่ถ้าเป็นทุกเล่มก็ T-T

ขอบคุณมากครับ

มู
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

นอกเรื่องการ์ตูนไทย ขอถามเรื่องรวมเล่ม Reborn เล่ม 17 ครับ Empty Re: นอกเรื่องการ์ตูนไทย ขอถามเรื่องรวมเล่ม Reborn เล่ม 17 ครับ

ตั้งหัวข้อ by Versus13 Sat 6 Dec 2008 - 18:46

ของเราซื้อมาไม่มีปัญหานี้นะคะ
แต่มีพิมพ์คำพูดผิดเล็กน้อยค่ะT T
Versus13
Versus13
Socialite

birth : 14/02/1992
Placement : โบสถ์ในสลัมซอย5

นอกเรื่องการ์ตูนไทย ขอถามเรื่องรวมเล่ม Reborn เล่ม 17 ครับ Empty Re: นอกเรื่องการ์ตูนไทย ขอถามเรื่องรวมเล่ม Reborn เล่ม 17 ครับ

ตั้งหัวข้อ by นายแอปเป Sat 6 Dec 2008 - 18:49

ถ้ามีปัญหาเรื่องแบบการพิมพ์กลับหัวนี่เอาไปเปลี่ยนได้นะครับ ไม่ต้องซื้อใหม่หรอกครับ

please

นายแอปเป
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by black-rayz Sat 6 Dec 2008 - 19:32

ขอมผมไม่มีปัญหานะ (ปกติ)ขอเปลี่ยนกับร้านที่ซื้อได้
black-rayz
black-rayz
Shooting Star
Shooting Star

birth : 15/06/1991
Placement : ข้างกองหนังสือ ในห้องสมุดแห่งมิติเ

ตั้งหัวข้อ by SilverTwinZ Sat 6 Dec 2008 - 19:35

รู้สึกว่าของเพื่อนเราก็ไมมีค่ะ(ยืมเพื่อนลูกเดียว)

แหะๆไม่ได้ซื้อรวมเล่มน่ะค่ะ เพราะว่าอ่านซีคิดส์อยู่แล้ว
SilverTwinZ
SilverTwinZ
Bronze Star
Bronze Star

birth : 12/09/1993
Placement : [Yaoi]คือชีวิต...

http://silvertwinz.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by onedermore Sat 6 Dec 2008 - 23:07

ขอบคุณมากๆ ครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะเอาไปเปลี่ยน
อิๆ ดีนะ ที่เปลี่ยนได้

onedermore
Beginner

ตั้งหัวข้อ by PuzZ Sun 7 Dec 2008 - 21:03

ไม่มีปันหาครับ แต่ว่าเล่นออกเร็วอย่างงี้ ในซีคิด ก็ยังไปไม่ไกลเท่าไรนี่ครับ
กลัวว่าถ้าทันต้นฉบับแล้ว จะต้องรออีกนานนะสิครับ
นานๆทีออกก็ได้ครับ 2เดือนออกทีก็ไม่มีปันหานะครับ broke back
PuzZ
PuzZ
Lucky Star
Lucky Star

birth : 11/12/1994
Placement : นรกที่เรียกว่า"โลก"

ตั้งหัวข้อ by LunaLoS Mon 8 Dec 2008 - 21:43

ผมก็เคยเจอรูปแบบคล้าย ๆ กัน คือว่า หน้ามันพิมพ์เป็นขาว ๆ ไปครึ่งหน้าแล้วก็ เป็นขาว ๆ อีก 1 หน้า

รวมเป็น 1หน้าครึง บวกด้วยความมึนงงอีกเล็กน้อย TT^TT
แต่ก็ช่างมันครับ

คิดในแง่ดี เราได้ของหายากมา 1 เล่มครับ ( ไม่ค่อยมีพิมพ์ผิด เล่มอื่น ๆ ก็ปกติครับ )
LunaLoS
LunaLoS
Silver Star
Silver Star

birth : 11/12/1992
Placement : บ้านโพรงกระต่าย

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics