[CF-Cosplay รอบที่1] Mist Valley VS นมสด (THE END)

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

Re: [CF-Cosplay รอบที่1] Mist Valley VS นมสด (THE END)

ตั้งหัวข้อ by kloouu001 on Mon 24 Jun 2013 - 21:13

ไม่นะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทำไมล่ะ ><
kloouu001
Silver Star
Silver Star

birth : 25/11/1994

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: [CF-Cosplay รอบที่1] Mist Valley VS นมสด (THE END)

ตั้งหัวข้อ by nawapark on Tue 25 Jun 2013 - 23:20

เทรน นี้มาแรงจริงๆ เราก็เกือบไปอีกคนล่ะ แต่ไม่เป็นไร ... โอกาศหน้ายังมีอีกเยอะ !!!

Silver Star
Silver Star

birth : 12/08/1992
Placement : ห้องเช่าครับท่าน...!?

ตั้งหัวข้อ by jackkypran on Wed 26 Jun 2013 - 1:17

ขอโทษนะครับ

ดันมีปัญหาพัวพันหลายอย่าง 

ขอเอาไว้จะมาเล่นโอกาศหน้านะครับ salute
jackkypran
Lucky Star
Lucky Star

birth : 23/12/1994

ตั้งหัวข้อ by FARM on Thu 27 Jun 2013 - 20:46

เอ่อ.....(ตอนนี้ผมเล่นในโนตบุคแม่)
ผมขอสละสิทธ์ครับ
เนื่องจากคอมส่วนตัวของผมมันระเบิด "ปั้ง"(ดังแบบนี้จริงๆนะ)
แล้วผมก็จัดงานศพให้กับคอมของผมเรียบร้อย แต่ผมยังไม่มีเงินซื้อคอมใหม่จึงต้องขอลาจริงๆครับ(จะแวะมาเล่นเครื่องแม่บางครั้ง)
ส่วนเรื่องเทิร์นปิดผมจะจัดการให้เรียบร้อยเองครับ
FARM
Lucky Star
Lucky Star

Placement : บนโลกมนุษย์ใบนี้...

ตั้งหัวข้อ by mynamekor on Thu 27 Jun 2013 - 21:28

กำ คอมถึงกับระเบิดเลยหรอ = =) ไว้อาลัยให้คอม

ไว้ ขให้ได้คอมใหม่ไวๆ นะครับ

Shooting Star

birth : 17/11/1991
Placement : ในหมาสีดำข้างถนน

ตั้งหัวข้อ by mouxuu on Thu 27 Jun 2013 - 21:52

เอวัง ครับ ขอให้ได้คอมใหม่ไวๆ ครับ จริงๆ โน้ตบุ้คนีี่่
ถ้ายี่ห้อไม่ดัง ส่วนมากมันจะไม่ค่อยอึดครับเพราะมันระบายความร้อน
ได้ไม่ดีนัก ยิ่งของพวกตระกูล HP นี่ หนักสุดเลย อายุการใช้งาน 3ปีก็
สู่สุคติ แล้ว..... คอมเจ๊งนี่อย่าซ่อมเลยครับ เชื่อผม เก็บเิงินไป
ซื้อคอมใหม่จะดีที่สุดเลย ผมเจ็บมาเยอะและกับการซ่อมคอม ขนาด
ผมถอดประกอบเองได้นะครับ oow
--------------------------------------------------------

คอมเจ๋งดีเลย หันมาวาดดินสอ ปากกา นี่แหละครับ เลเวลอัพไวมาก da da du du
mouxuu
Bronze Star
Bronze Star

birth : 13/05/1979

ตั้งหัวข้อ by Kaeku on Fri 28 Jun 2013 - 0:13

.
.
เมืออ่านแล้วทำให้รู้ว่า
จูปีเตอร์ เลดี้ เป้นสาวน้อยที่มากับดวงจริงๆ
อยู่ดีๆก็ได้รอแข่งรอบที่สามเฉย  

ส่วนตัวเสียดายมากจริงๆครับ
เพราะกะจะสู้กะนมสด แบบสนุกๆซะหน่อยในรอบที่สอง
ไว้โอกาสหน้าถ้าโชคชะตาได้เจอกัน ก็เต็มที่ไปเลยนะ
Cool
Kaeku
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by FARM on Sun 30 Jun 2013 - 20:41

เอ่อ.....ผมมายกเลิกการสละสิทธ์ครับ
เนีองด้วยคอมผมมันคืนชีพซะแล้วอ่ะครับahh 
ขอโทษที่ทำให้ลำบากนะครับ=_='' (ว่าแต่เอวังมันแปลว่าอะไรหรอ- -)
Spoiler:
FARM
Lucky Star
Lucky Star

Placement : บนโลกมนุษย์ใบนี้...

ตั้งหัวข้อ by Kaeku on Sun 30 Jun 2013 - 21:40

ยินดีต้อนรับกลับครับ
เกือบได้นอนอู้รอบสอง
รอเล่นรอบสามซะแล้ว

cheers
Kaeku
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by FARM on Wed 10 Jul 2013 - 20:25

ส่งเทิร์นครับ
Spoiler:

ขอโทษที่เผานะครับขอโทษจริงๆ(ไม่ใหวๆไม่มีไฟเลยไม่เห็นงานของอีกฝั่ง)เทิร์นสองผมจะตั้งใจกว่านี้ครับ โจ้วๆ (- -)/
FARM
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by mynamekor on Wed 10 Jul 2013 - 20:32

ฮาาาาาาาา!

โดนมาก! เทิร์นจบ ชอบๆ =w=)b

ไอ้เราก็อุส่าลุ้น!! แหมมมม เสียดายยยย

birth : 17/11/1991
Placement : ในหมาสีดำข้างถนน

ตั้งหัวข้อ by Kaeku on Wed 10 Jul 2013 - 20:35

555555 ไหมชนะง่ายแท้ รังแกน้องเขาอ่ะ  
ไว้สู้กันรอบสอง นายได้สู้จนตาเหลือกแน่นมสด

เพราะรอบสองไม่ใช่สู้กันแบบ 1-1 เตรียมตัวมันกันได้เลย
ยินดีด้วยนะครับที่วาดกันจนจบ เป้นกระทู้แรกของงานนี้

Very Happy 

CF3 The Vanished Treasure
รอบที่สองเริ่มวันที่6 ธันวาคม 2556 เน้อ
เตรียมตัวให้พร้อมกับภารกิจใหม่ครับ
.
.
Kaeku
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by runji on Wed 10 Jul 2013 - 21:59

โหยยย นมสดใจร้ายยย ทำกะสาวน่ารักได้ลงคอ

นายต้องโดนสาวๆรุมแน่ๆ hiii รอดูต่อไป ^ ^ 
runji
Silver Star
Silver Star

http://www.facebook.com/RunjiNoSekai

ตั้งหัวข้อ by jackkypran on Thu 11 Jul 2013 - 2:20

ทำไม มิส มันน่ารักขนาดนี้  

จบดีจัง สู้ๆกับรอบต่อไปครับ
jackkypran
Lucky Star
Lucky Star

birth : 23/12/1994

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน