[CFC-RFN] คามาอิ VS รีอา [0/0]

หน้า 3 จาก 7 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

Re: [CFC-RFN] คามาอิ VS รีอา [0/0]

ตั้งหัวข้อ by mynamekor on Fri 31 May 2013 - 21:21

โอ้ส กำลังสงสัยว่า ใครจะชนะระหว่าง ไททัน หรือ FusRoDa! ฮา!

ท่าทางปู่จะยังฟิตเบ้งๆ แต่ไหงแบทแมนมันมาจากไหน!

รู้สึกเริ่มคึกมีไฟกันแล้วสิท่า

mynamekor
Shooting Star

birth : 17/11/1991
Placement : ในหมาสีดำข้างถนน

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: [CFC-RFN] คามาอิ VS รีอา [0/0]

ตั้งหัวข้อ by Meze on Fri 31 May 2013 - 22:13

จากนักมวยปล้ำต้องมาเล่นบาส แต่ชุดก็เข้ากันดีนะ ... (ปล. ทำไมเราเห็นไททั่นแล้วรู้สึกว่ามันกำลัง FAP FAP อยู่เลยล่ะเนี่ย??)

Meze
Golden Star
Golden Star

ตั้งหัวข้อ by kloouu001 on Fri 31 May 2013 - 23:29

คราบผม สวยมากคราบ ยินดีที่ได้สู้ด้วยเหมืแนกันคราบ
haha haha haha haha haha haha

kloouu001
Silver Star
Silver Star

birth : 25/11/1994

ตั้งหัวข้อ by Kaeku on Sat 1 Jun 2013 - 0:37

waga big อย่างเท่เลยครับ 555

CF3 The Vanished Treasure
รอบที่สองเริ่มวันที่6 ธันวาคม 2556 เน้อ
เตรียมตัวให้พร้อมกับภารกิจใหม่ครับ
.
.

Kaeku
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by jackkypran on Sun 2 Jun 2013 - 17:32

ลุงฮัคอย่างเท่

ลงมั่งๆ

มิส วัลเล่ย์ คอส อิซานิงิ

jackkypran
Lucky Star
Lucky Star

birth : 23/12/1994

ตั้งหัวข้อ by mouxuu on Sun 2 Jun 2013 - 18:04

เอ้ยยย ชุดคอส เพอโซน่า 4 อย่างเหมือน Shocked oh

mouxuu
Bronze Star
Bronze Star

birth : 13/05/1979

ตั้งหัวข้อ by mynamekor on Sun 2 Jun 2013 - 20:04

โอ้สน่ารักมากเลยงิ เหมือนเลยด้วย =w=) ช่วงนี้ใครๆก็แปะชุดที่ตัวเองใส่แหะ

mynamekor

ตั้งหัวข้อ by Kaeku on Sun 2 Jun 2013 - 20:41

ชุดนี้เข้ากับตัวละครเหมือนกันนะนี่ Cool
------------------------------------------

ภาพตัวละครใส่ชุดคอสเพลย์
ทุกคนจำเป็นต้องวาดแปะนะครับ

เพื่อเป็นข้อมูลให้คนวาดเทิร์นเปิด

รอบที่สองเริ่มวันที่6 ธันวาคม 2556 เน้อ
เตรียมตัวให้พร้อมกับภารกิจใหม่ครับ
.
.

Kaeku
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by siwawuth on Mon 3 Jun 2013 - 1:27

Kaeku พิมพ์ว่า:ชุดนี้เข้ากับตัวละครเหมือนกันนะนี่ Cool
------------------------------------------

ภาพตัวละครใส่ชุดคอสเพลย์
ทุกคนจำเป็นต้องวาดแปะนะครับ

เพื่อเป็นข้อมูลให้คนวาดเทิร์นเปิด

ไม่บอกให้เร็วกว่านี้หล่ะโยม

siwawuth
Lucky Star
Lucky Star

birth : 08/12/1942
Placement : ร้านกาแฟ

ตั้งหัวข้อ by Kaeku on Mon 3 Jun 2013 - 11:58

มีเวลาอีกตั้ง 3-4วัน ภาพเดียวคงวาดทันอยู่มั้ง 555

แก้ไขล่าสุดโดย Kaeku เมื่อ Mon 3 Jun 2013 - 14:03, ทั้งหมด 1 ครั้ง

.
.

Kaeku
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by Meze on Mon 3 Jun 2013 - 13:43

ไม่คิดว่าชุดอิซานางิจะเข้ากับสาวน้อยขนาดนี้นะเนี่ย !!! ทั้งเท่ห์และน่ารักในชุดเดียว

Meze
Golden Star
Golden Star

ตั้งหัวข้อ by Kaeku on Mon 3 Jun 2013 - 14:05

ขออนุญาติเปลี่ยนชุดคอส ของ ETA ครับ
รู้สึกว่า ปาปียองมันจะเสื่อมไปนิด 555
ผมได้สุ่มชุดใหม่ให้ ETA เดี๋ยวนี้เอง

และได้เอาภาพคอสทุกชุดที่แต่ล่ะคนได้มาแปะด้วยนะครับ

ผลการสุ่มชุดใหม่ให้ ETA
Exclamation ได้ชุดของ Near เดธโน็ต ครับ

Exclamation สา ได้ชุด อาสุนะ SAO

Exclamation โจเอล กิลเลี่ยน ได้ชุดท่านเคาร์พันปี (ดีเกรย์แมน)

Exclamation code:PD ได้ชุด ชิชิโอะ ซามูไรพเนจร

Exclamation อาจารย์ ลัล ได้ชุด God of war (พระเอก)

Exclamation รีอา อัลคดัส ได้ชุด อุจิวะ มาดาระ

Exclamation Besth voice ได้ชุด Skyrim (หน้าปก)

Exclamation วาเลนไทน์ ได้ชุด เซเลอมูน

Exclamation ฟรอสต์เทียร์ ได้ชุด โทวกะ date a live

Exclamation คามิลโล โรคฟอร์ด ได้ชุด วันพีช ช็อปเปอร์

Exclamation จูปีเตอร์ เลดี้ ได้ชุด มิกุ

Exclamation OWEN ได้ชุด อุโนะ ฮานะ (บลีสเทพมรณะ)

Exclamation นมสด ได้ชุด DMC (ดันเต้ใหม่)

Exclamation มิส วัลเลย๋ ได้ชุด ฮิซานางิ persona 4

Exclamation ฮัค โฮเก้น ได้ชุดสแลมดั้งโรงเรียนโซโฮคุ

.
.

Kaeku
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by siwawuth on Tue 4 Jun 2013 - 6:37

แปะ ไม่พอค่อยแปะเพิ่ม

siwawuth
Lucky Star
Lucky Star

birth : 08/12/1942
Placement : ร้านกาแฟ

ตั้งหัวข้อ by FARM on Tue 4 Jun 2013 - 16:41

ดูดีมีออร่า หน้าไม่หมอง ไอย้ะ ชะชะเฮ้ยยยยย

throw out

FARM
Lucky Star
Lucky Star

Placement : บนโลกมนุษย์ใบนี้...

ตั้งหัวข้อ by Kaeku on Wed 5 Jun 2013 - 11:28

หล่อเลยนะนาย Laughing

.
.

Kaeku
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by Meze on Wed 5 Jun 2013 - 14:36

... OAo' เฮ้ย นี่มันหล่อใช้ได้เลยนะเนี่ย !!

Meze
Golden Star
Golden Star

ตั้งหัวข้อ by mouxuu on Wed 5 Jun 2013 - 21:53

ช้อปเปอร์!!!! เท่ห์
----------------------------------------
ดีนะ ปู่ ฮัคไม่ได้ใส่ชุดอาสึนะ SAO
รู้สึกเหมือน รอดตายอย่างปาฏิหารย์ (ฮา)

mouxuu
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by Kaeku on Thu 6 Jun 2013 - 12:06

ขณะนีั้้้อินโทรได้วาดเสร็จเรียบร้อยแล้วนะครับ
แต่เราจะเลื่อนเวลาแข่งเป็นวันจันทร์แทน
โดยที่ผมจะตั้งกระทู้วันที่9 มิถุนายนช่วงเวลา 0.00-6.00น.

เนื่องจากการเริ่มแข่งวันศุกร์จะทำให้ผู้เล่น ใช้เวลาวันหยุดได้ไม่เต็มที่ครับ
ช่วง1-2วันแรกอาจจะไม่ได้วาดกันเยอะเพราะมัวคิดเนื้อเรืองซึ่งนั้นคือ
วันเสาร์อาทิตย์ และเสี่ยงที่จะเลทงานกันสูง เพราะวันธรรมดาผู้เล่นแต่ล่ะคน
จะทำงานและเรียนหนังสือกัน

ถ้าเริ่มแข่งวันจันทร์ ช่วงปลายเทิร์น(ไฟล้นก้น)จะตรงกับวันเสาร์ - อาทิตย์พอดี
ทำให้ช่วงเวลานี้เหมาะสำหรับเล่นซีเอฟที่สุดครับ

.
.

Kaeku
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by mouxuu on Thu 6 Jun 2013 - 13:30

Kaeku พิมพ์ว่า:ขณะนีั้้้อินโทรได้วาดเสร็จเรียบร้อยแล้วนะครับ
แต่เราจะเลื่อนเวลาแข่งเป็นวันจันทร์แทน
โดยที่ผมจะตั้งกระทู้วันที่9 มิถุนายนช่วงเวลา 0.00-6.00น.

เนื่องจากการเริ่มแข่งวันศุกร์จะทำให้ผู้เล่น ใช้เวลาวันหยุดได้ไม่เต็มที่ครับ
ช่วง1-2วันแรกอาจจะไม่ได้วาดกันเยอะเพราะมัวคิดเนื้อเรืองซึ่งนั้นคือ
วันเสาร์อาทิตย์ และเสี่ยงที่จะเลทงานกันสูง เพราะวันธรรมดาผู้เล่นแต่ล่ะคน
จะทำงานและเรียนหนังสือกัน

ถ้าเริ่มแข่งวันจันทร์ ช่วงปลายเทิร์น(ไฟล้นก้น)จะตรงกับวันเสาร์ - อาทิตย์พอดี
ทำให้ช่วงเวลานี้เหมาะสำหรับเล่นซีเอฟที่สุดครับ

ยอดเยี่ยมครับผม ดีเลยจะได้ปั่นกันสบายๆ

mouxuu
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by Kaeku on Thu 6 Jun 2013 - 17:11

มีหลายคนคิดไปหลายแง่ ทั้งผู้เล่น
ส่วนมากจะเป็นคนแอบมอง ที่วิจารณ์อะไรต่างๆนาๆ
การเลื่อนเวลาแข่งไม่ใช่ของข้ออ้างอะไรทั้งนั้นนะครับ
มีผู้เล่นหลายคนขอมาน่ะ ว่าให้เริ่มวันจันทร์จะดีกว่่า
ก็แค่นี้ล่ะครับ

ช่วงวันศุกรเสาร์ ผู้เล่นก็วาดภาพตัวละครตัวเองใส่คอส มาแปะด้วยนะครับ
(สำคัญคนที่ยังไม่ได้วาดแปะ) เพราะเป็นข้อมูลสำคัญมาก สำหรับคู่แข่งของคุณ
ที่จะวาดเทิร์นเปิด ถ้าไม่แปะภาพอะไรมา คนเปิดเทิร์นก็ไม่รู้จะวาดยังไงดีครับ
ถ้าเขามั่ววาดชุดให้คุณ ก็อย่าไม่พอใจทีหลังนะ555

------------------------------------------------------------------------

ช่วงนี้ก็รอให้ถึงเวลาตั้งกระทู้ตามที่บอกข้างบนแหละครับ
แล้วก็กำลังนั่งวาด อินโทรรอบที่2เตรียมไว้ด้วย
เผื่อใกล้จะถึงเวลาแล้วขี้เกียจวาด ผมไม่ได้อยู่เฉยๆนะ
ก็พยายามทำให้ดีที่สุดแหละ เพื่อผู้เล่นทุกท่าน

hiii

.
.

Kaeku
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by nawapark on Thu 6 Jun 2013 - 20:34

อรั๊ค (ลากตัวเองออกจากกองงานที่ทับตัวอยู่)...หน่านี๊ !!!
นี้มันใกล้วันที่กิกรรมจะมาแล้วนี้หว่า ฮว๊ากกกกกกกกกกกกก !!!
throw out just_kidding just_kidding oh
ต้องเตรียมตัวซะแล้ว !!!

nawapark
Silver Star
Silver Star

birth : 12/08/1992
Placement : ห้องเช่าครับท่าน...!?

ตั้งหัวข้อ by nutkey on Thu 6 Jun 2013 - 22:41

สูิตายยยยย

nutkey
Lucky Star
Lucky Star

birth : 25/10/1992

ตั้งหัวข้อ by mynamekor on Sat 8 Jun 2013 - 18:26

ย่องมาแอบแปะ ชุดคอสของสาครับ วาดไว้นานละแต่ไม่ได้แสกน :p

Spoiler:

เตรียมพร้อมแข่งครับ (ถึงฮัมมะ ไม่ทราบว่าขอให้ฮัมมะเปิดก่อนได้เปล่า? นิ) หรือจะคุยอะไรก็ในเฟสนะ

mynamekor

ตั้งหัวข้อ by nawapark on Sat 8 Jun 2013 - 19:09

แอร๊ยยยย พี่สาวของหนูเมย์ !!! oh just_kidding just_kidding oh
น่าร๊ากกกกก !!!
// แฮ่กๆๆๆๆ

nawapark
Silver Star
Silver Star

birth : 12/08/1992
Placement : ห้องเช่าครับท่าน...!?

ตั้งหัวข้อ by PD on Sat 8 Jun 2013 - 19:43

ย่องมาเเปะชุดคอสของpd ครับ เพิ่งวาดเสร็จเล้ย(เผาโหด) สู้ตายยยยคร่าาาา

Spoiler:

Q :เอ ถ้าถามว่าทำไมไม่พันผ้าที่หน้าด้วย
A :ถ้าพันเเล้วจะรู้ไหมว่าเป็นใคร อิอิ //เผ่น

PD
Bronze Star
Bronze Star

birth : 14/06/1995
Placement : soul society

หน้า 3 จาก 7 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน