เอ่ม CG สาวน้อยน่ารัก ฝากแนะนำด้วยงับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

เอ่ม CG สาวน้อยน่ารัก ฝากแนะนำด้วยงับ

ตั้งหัวข้อ by Fincute infinity on Thu 2 May 2013 - 22:26

เอ่อ ผมคนเดิมนะครับ พอดีเปลี่ยนนามปากกา จาก Namray เป็น Fincute infinity (ของเก่าไม่รุ้วิธีเปลี่ยน) ยังไงก็ฝากแนะนำติชม Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
ถ้าผลงานเก่าๆก็ไปดูได้ที่ ทู้Namrayนะ วาดๆ อัพ เรื่อยๆๆๆ ช่วงนี้ไม่ค่อยวาดมือละ ติดใจเส้นในคอม

พอดีอยากลงรูปใหญ่จะได้เห็นชัดๆ คิดว่าคงต้องเป็นแสงเงาแน่เรย T^T
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Fincute infinity
Beginner

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: เอ่ม CG สาวน้อยน่ารัก ฝากแนะนำด้วยงับ

ตั้งหัวข้อ by humma54 on Thu 2 May 2013 - 22:40

สวยใช้ได้เลย เลือกใช้สีแสบตาไปนิดนึง Cool
ยังใส่รายละเอียดยิบย่อยขึ้นอีกให้งานดูสมบูรณ์ได้ครับ

เส้นยังมีไหวๆพอสมควรเลยนะเนี่ย ใช้ซักพักเดี๋ยวก็ชินครับ ' w ')

humma54
Lucky Star
Lucky Star

birth : 19/09/1996
Placement : ในมิติ Matrix ฮร๊าฟฟ

Re: เอ่ม CG สาวน้อยน่ารัก ฝากแนะนำด้วยงับ

ตั้งหัวข้อ by kaminari on Wed 12 Jun 2013 - 23:37

น่ารักกกกกกก 

kaminari
Silver Star
Silver Star

birth : 06/12/1993

ตั้งหัวข้อ by BEGITSU on Tue 25 Jun 2013 - 20:11

แขนซ้ายเหลี่ยมไป คิ้วบางไป เส้นไม่มีน้ำหนัก แนะนำให้ตัดเส้นใส่ไปอีกรอบครับ

BEGITSU
Silver Star
Silver Star

birth : 22/09/1989

ตั้งหัวข้อ by NuSinE on Wed 26 Jun 2013 - 9:38

ลายเส้นน่ารักดีค่ะ
แต่น่าจะเก็บรายละเอียดได้มากกว่านี้
แล้วการลงสีมันก็ดูหยาบไปนิดๆ

NuSinE
Silver Star
Silver Star

birth : 12/01/1994

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน