ลองปล่อยของมั้ง HARAKIRI PROJECT

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ลองปล่อยของมั้ง HARAKIRI PROJECT

ตั้งหัวข้อ by zeronado on Sat 6 Oct 2012 - 0:03

[img] [/img]

zeronado
Beginner

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ลองปล่อยของมั้ง HARAKIRI PROJECT

ตั้งหัวข้อ by mouxuu on Sat 6 Oct 2012 - 0:39

โหด จุง เบยยยยย bakaa

mouxuu
Bronze Star
Bronze Star

birth : 13/05/1979

Re: ลองปล่อยของมั้ง HARAKIRI PROJECT

ตั้งหัวข้อ by zeronado on Sat 6 Oct 2012 - 0:44

555 ผมก็คิดอยู่ว่ามันโหดไปไหมน้อ

zeronado
Beginner

ตั้งหัวข้อ by cururu on Sat 6 Oct 2012 - 9:35

ถ้ามีแนวเรื่องให้อ่านน่าจะ อิน มากกว่านี้ครับ *0*

แต่ แหม มันโหดได้ใจ 55555+ ผมเลยอยากอ่านสตอรี่ซักนิด อิอิ

cururu
Silver Star
Silver Star

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน