เด็กใหม่ แนะนำตัวพร้อมผลงานครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

เด็กใหม่ แนะนำตัวพร้อมผลงานครับ

ตั้งหัวข้อ by Kim0ji on Tue 4 Sep 2012 - 16:09

พึ่งเล่นไม่นาน มีผลงานบางส่วนมาแนะนำ

ฝากติชมได้นะครับ แล้วก็พอดีช่วงนี้ว่างๆ อยากเป็นผู้ช่วยนักเขียนการ์ตูนดูครับ ใครสนใจเรียกไปใช้งาน (55) ติดต่อได้ที่ อีเมลล์ Thanapol.Kim@gmail.com ขอบคุณครับ

Kim0ji
Beginner

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: เด็กใหม่ แนะนำตัวพร้อมผลงานครับ

ตั้งหัวข้อ by 1962megaman on Tue 4 Sep 2012 - 17:45

เยี่ยมมากเบย
ผมชอบลูฟี่
ตอนแรกนึกว่าตัวจริงวาดเสียอีก
อึ้งเบย

1962megaman
Beginner

Re: เด็กใหม่ แนะนำตัวพร้อมผลงานครับ

ตั้งหัวข้อ by kaminari on Wed 5 Sep 2012 - 13:13

ลงสีสวยมากอะ ชอบแจ๊ค สแปโรว์

kaminari
Silver Star
Silver Star

birth : 06/12/1993

ตั้งหัวข้อ by gingkrab on Wed 5 Sep 2012 - 17:13

เอ็กชั้นภาพหมู่ นี้ดูเจ๋งไปเลย นะครับ
ไม่ลืมแม้ แต่ขนขา ของพี่แฟร๊งกี้ ซะด้วย

gingkrab
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by [-Commander_PungYo-] on Thu 6 Sep 2012 - 15:47

เด็กใหม่? งั้นเชิญฆ่าเด็กเก่าอย่างผมทิ้งเลยครับ สุ้ไม่ได้ ...... รืเปล่า!!

งานเท่มาาาาาก ชอบ Darth Vader เป็นพิเศษครับ 5555 ฮ่าาา วัยเด็กของเรา สู้ๆ คร้าบพี่น้อง
จะมาขอติดตามชมเรื่อยๆ ครับผ๊ม

[-Commander_PungYo-]
Silver Star
Silver Star

birth : 12/08/1993
Placement : Normandy SR2

http://www.facebook.com/sanhawat.taechotirote

ตั้งหัวข้อ by Mommy on Mon 10 Sep 2012 - 1:07

สวยมากๆเลยค่ะ >< เท่อ่ะ ^^

Mommy
Bronze Star
Bronze Star

birth : 12/09/1996
Placement : ถามเจ้าตัวก็แล้วกัน ^^

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน