วิธีวาดแขนแบบ ตรงๆนี้ ทำไงหรอครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

วิธีวาดแขนแบบ ตรงๆนี้ ทำไงหรอครับ

ตั้งหัวข้อ by upkungja on Sun 3 Jun 2012 - 12:26

cheers บอกหน่อยนะครับผมวาดแล้วมันแปลกอ่าครับ
upkungja
Bronze Star
Bronze Star

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: วิธีวาดแขนแบบ ตรงๆนี้ ทำไงหรอครับ

ตั้งหัวข้อ by aongartist on Mon 4 Jun 2012 - 1:14

วาดโครงคร่าวๆก่อนครับ

ลากเส้นตามที่วางไว้

ใส่ลายละเอียด

อันนี้เปงสไตล์ผมเองครับ ..ลองทำหลายๆแบบครับเด่วก้ได้เอง..
aongartist
Bronze Star
Bronze Star

Re: วิธีวาดแขนแบบ ตรงๆนี้ ทำไงหรอครับ

ตั้งหัวข้อ by upkungja on Mon 4 Jun 2012 - 16:01

aongartist พิมพ์ว่า:วาดโครงคร่าวๆก่อนครับ

ลากเส้นตามที่วางไว้

ใส่ลายละเอียด

อันนี้เปงสไตล์ผมเองครับ ..ลองทำหลายๆแบบครับเด่วก้ได้เอง..

cheers ขอบมากนะครับผม
upkungja
Bronze Star
Bronze Star

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน