CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12)

Deadman41
YunozukaE
toei
Kore
Ratthasak
8sxpx
HighAngle
saonami2530
UnderScore
tounzaba
poomnoin
Meze
yumjung
looknamman
natee
humma54
trio-jam
Natsuo
greendays
runji
Eyrex
Sekai
jackkypran
yorugawa
mynamekor
@Hasaya_Yee@
[-Commander_PungYo-]
mark_manga
NuSinE
Original_unknow
prim_15505
MayMeeNa
BenQ11
By~ne
anurakza
RyoJy
40 posters

หน้า 1 จาก 5 1, 2, 3, 4, 5  Next

Go down

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) Empty {{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12)

ตั้งหัวข้อ by RyoJy Thu 25 Aug 2011 - 13:20

*งานใหม่ที่อัพอยู่คอมเม้นล่าสุดเสมอนะคะ*

หะหวี~ สวัดดีค้า!

แนะนำตัวกันซักหน่อย ชื่อRyoJyค้า เรียกว่าจี้ก็ได้ค้า....

เปิดคลังภาพแฮ่....

เรียงภาพจากเก่าไปใหม่นะคะ

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) 328960_2132639530068_1668431429_2099539_2628430_o

(การบ้าน ดรออิ้งพื้นผิว หิน ดิน แก้ว เหล็ก)

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) 014

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) MTPJ

(การบ้านมิทเทอม์โปรเจ๊ค)

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) MTprojectcopy

(เช่นกัน)

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) 008E-panit

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) Linna3

(งานส่ง อ. ในห้องเรียน)

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) LinnaFinishcopy

(ตัวละครเพื่อใช้วาดภาพประกอบ)

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) Homework2mascotEdit

(คาแร๊คเตอร์ที่ชอบ งานส่งอ. อีกเช่นกัน)

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) Finish_elven

(แฟนอาร์ท เดะลอร์ท ออฟเดะ ริงค์)

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) Finish003copy

(วาดให้เป็นนักเขียนนิยาย(หนูแดง)จริงๆเป็นนิยายที่เขียนปกให้2บีเลิฟ)

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) Color004

(ลองวาดแนวนี้บ้างแต่ก็ไม่ประสบความสำเร๊จT^T)

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) Testcolor004

(คันตาเรร่าห์ เพลงของโวคัลลอย(มิกุ+ไคโตะ))

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) Finish-4

(คอมมิทชั่น)

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) 007K

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) Test003

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) Finish002-3

(แฟนอาร์ทเกมบนเฟรชบุ๊ค petsociety)

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) FinishEdit-1

(งานประกวดบนเฟรชบุ๊ค)

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) Untitled-1copy

(แฟนอาร์ทแฮรี่)

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) 002siz

(งานประกวดวาดคาแร๊คเตอร์บนบอร์ทplayfish)

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) Petso004copy

(งานประกวดบนเฟรชบุ๊ค)

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) Copy

(งานประกวดwacom2010)

พอแค่ก่อนดีไหม ถ้ามีงานใหม่จะอัพโหลดใหม่นะคะ แฮ่....

แก้ไขล่าสุดโดย RyoJy เมื่อ Mon 26 Mar 2012 - 17:02, ทั้งหมด 13 ครั้ง
RyoJy
RyoJy
Bronze Star
Bronze Star

birth : 25/12/1990

http://oyamaki-ryo.exteen.com/

ขึ้นไปข้างบน Go down

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) Empty Re: {{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12)

ตั้งหัวข้อ by anurakza Thu 25 Aug 2011 - 15:19

โห โหด ไม่น้อยเลยน่ะครับ เนี้ยย อ๊ากก

เม้าส์ปากกา CG เทพ ครับ ผม ติไม่เป็น เพราะไม่เคยทำ
anurakza
anurakza
Silver Star
Silver Star

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) Empty Re: {{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12)

ตั้งหัวข้อ by By~ne Thu 25 Aug 2011 - 15:38

โหแม่เจ้า งานอย่างกะมืออาชีพ CG งามทุกรูปเลยครับ {{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) 811523

ผมเนคุงเน้อ ยินดีต้อนรับ (ดูจากงานแล้วเหมือนเคยเห็นในเฟชแว้บๆ *-*)

โดยส่วนตัวชอบรูปสาวน้อยชุดขาวในสวนดอกไม้สุดละ/me save
แวะเวียนมาบอร์ดนี้ต่อไปนะครับ จะติดตามผลงานนะ Razz
By~ne
By~ne
InW
InW

birth : 02/05/1995
Placement : ในสภาสูง

http://by-neowo.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by BenQ11 Thu 25 Aug 2011 - 16:03

เมพมากครับ Very Happy
BenQ11
BenQ11
Shooting Star

ตั้งหัวข้อ by MayMeeNa Thu 25 Aug 2011 - 17:53

ซีจีงามอลังม๊ากกกๆๆๆ มากๆๆๆๆๆ =[]=b !! เหมือนเคยเห็นงานในกลุ่มในเฟซนะงุ อยู่กลุ่ม PDA หรือเปล่าคะ owo
MayMeeNa
MayMeeNa
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by RyoJy Thu 25 Aug 2011 - 18:16

ใช่แล้วค้าาาาา เทพเทพเทพ<--ที่นายคนนี้เป็นเจ้าของอะ
RyoJy
RyoJy
Bronze Star
Bronze Star

http://oyamaki-ryo.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by prim_15505 Thu 25 Aug 2011 - 18:38

เมพอิกคนแล้วเว้ยเฮ้ยยยยยยยยยยยยย throw out

ยินดีที่ได้รุจักครับผม "พริม" ครับ Very Happy
prim_15505
prim_15505
InW
InW

birth : 19/05/1991
Placement : บ้านปริศนาใกล้ๆต้นไม้โลก

http://prim15505.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by Original_unknow Thu 25 Aug 2011 - 19:31

สวัสดีครับคุณ RyoJy
ขอมาเมนท์หน่อยละกันครับ
ก่อนอื่นต้องบอกก่อนนะครับว่า "เมนท์ตรงๆจะได้ไม่ต้องโกหกหรือนินทาลับหลัง"
ก่อนจะพูดเรื่อง CG ก็อยากจะพูดเรื่องสัดส่วนก่อน การวาดสัดส่วนยังไม่เสถียร ขามีเบี้ยวบ้าง แขนไม่เท่ากันบ้าง ลำตัว(ที่อยู่ใต้หน้าอก) มีแฟบไปบ้าง แถมหน้าของแฮรี่ก็สั้นไปอีก(แล้วปากดันยาวซะได้) อันนี้ต้องปรับปรุงเพื่องานที่ดีขึ้นนะครับ
เอาล่ะ ขอพูดถึงเรื่องCG บ้าง CG ของคุณสวยจริง รอยยับรอยเส้นผมก็ละเอียด(โดยเฉพาะรูปแรกที่เป็นสสารพวกหิน พวกแก้ว นี่สวยดี) แต่ เหมือนสีCG จะออกฟุ้งเกินไป แต่(คาดว่า)ไม่เป็นไร
สรุป คุณลงสีค่อนข้างสวย แต่ยังวาดสัดส่วนได้ไม่สมบูรณ์พอ ต้องปรับปรุงเรื่องสัดส่วนอีกเยอะ

เพราะงั้นคุณลงสี เก่ง แต่คุณยังไม่เทพนะครับ

พยามเข้าครับ

EDit ข้อความ (จริงๆผมกะจะลบข้อความข้างบนออก แต่มันจะกลายเป็นลบในสิ่งที่ตัวเองก่อซะเปล่าๆ เพราะงั้นขอเปลี่ยนเป็นขีดทิ้งละกันนะครับ)

เหมือนผมจะเมนท์แรงเกนไปก็ต้องขอโทษด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Original_unknow เมื่อ Fri 26 Aug 2011 - 1:05, ทั้งหมด 3 ครั้ง
Silver Star
Silver Star

birth : 27/01/1991
Placement : สำนักงานรับส่งของทั่วสารทิศ เรายินดีส่งทุกอย่างแม้เป็นความฝันหรือโชคชะตา

ตั้งหัวข้อ by NuSinE Thu 25 Aug 2011 - 20:13

เคยเห็นงานของพี่ในหลายๆที่เลยค่ะ OwO

ชอบการลงสีมาก

ดูมีความตั้งใจทุกภาพเลย > <
NuSinE
NuSinE
Silver Star
Silver Star

birth : 12/01/1994

ตั้งหัวข้อ by By~ne Thu 25 Aug 2011 - 20:28

ผมสังเกตุมานานตั้งแต่กระทู้คุณ Ying ge ละ

ผมคิดว่าคุณออริอันเม้นแรงเกินไปหน่อยนะครับ จำได้ว่าถูกว่าไปแล้ว แต่ยังไม่หยุดอีก ผมขอทำการแถลงไขหน่อยนะครับ เห็นมาเยอะแล้ว =w=

Original_unknow พิมพ์ว่า:

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนนะครับว่า "เมนท์ตรงๆจะได้ไม่ต้องโกหกหรือนินทาลับหลัง"
อันนี้เข้าใจว่าคุณจะบอกตรงๆ แต่อย่างน้อยก็ถนอมน้ำใจกันด้วยเถอะครับ จำไว้ว่าโลกอินเตอร์เน็ต คนทุกคนก็มีหัวใจ ไม่ใช่ว่าเป็นโลกอินเตอร์เน็ตแล้วจะใส่อะไรได้เต็มที่ มันเหมือนคุยกับคนในโลกข้างนอกนั่นแหละ

ก่อนจะพูดเรื่อง CG ก็อยากจะพูดเรื่องสัดส่วนก่อน การวาดสัดส่วนยังไม่เสถียร ขามีเบี้ยวบ้าง แขนไม่เท่ากันบ้าง ลำตัว(ที่อยู่ใต้หน้าอก) มีแฟบไปบ้าง แถมหน้าของแฮรี่ก็สั้นไปอีก(แล้วปากดันยาวซะได้) อันนี้ต้องปรับปรุงเพื่องานที่ดีขึ้นนะครับ

เอาล่ะ ขอพูดถึงเรื่องCG บ้าง CG ของคุณสวยจริง รอยยับรอยเส้นผมก็ละเอียด(โดยเฉพาะรู)แรกที่เป็นสสารพวกหิน พวกแก้ว นี่สวยดี) แต่ เหมือนสีCG จะออกฟุ้งเกินไป แต่(คาดว่า)ไม่เป็นไร ถ้าหากเป็นกสน

จงใจและเป็นรูปแบบของคนเขียน

คุณเม้นตามปกติก็เม้นได้นี่ครับ อันนี้ไม่มีปัญหาเท่าไหร่ แต่ว่ามันมาตะหงิดตรงนี้น่ะสิ
v
v
v

เพราะงั้นคุณลงสี เก่ง แต่คุณยังไม่เทพนะครับ

ไม่ทราบว่าจงใจเน้นทำไมครับ แต่ผมสันนิฐานว่ามีคนชมคุณ RyoJy ว่าเทพ แต่คุณออริอันไม่ต้องการให้คุณ RyoJy หลงระเริงกับคำชมใช่ไหมครับเลยจงใจเน้นแบบนั้น ถ้าเหตุผลเป็นแบบนั้นคุณออริอันจะเหมือนพวกเกรียนที่มาตอกย้ำคนอื่นมากกว่านะครับ ออกจะเสียมารยาทมากด้วยซ้ำ และเรื่องหลงระเริงกับคำชมดูจากฝีมือและประสบการณ์ของคุณ RyoJy แล้วเค้าคิด ตริตรองเองได้ครับ(ฝีมือขนาดนี้คงโดนชมมาเยอะจนตระหนักแล้วล่ะ)

อีกคำถามคือ คำว่า"เทพ"ของออริอันคุงเนี่ย ขนาดไหนครับ เห็นพูดมาหลายกระทู้แล้ว และอีกอย่างผมเองก็อยากให้คุณออริอันแปะผลงานบ้าง อย่างน้อยก็ขอให้ได้เห็นงานถือเป็นการรับประกันต่อความไว้วางใจความน่าเชื่อถือของคอมเม้นท์ของคุณออริอันด้วย 'w')b

ก่อนจะติชมกระทู้ใดๆผมขอแนะนำให้คุณออริอันคิดให้ดีก่อนนะครับ เพราะคนทุกคนไม่ใช่ว่าจะรับคำติได้หมดทุกคน บางคนโดนติก็เฟล บางคนโดนติก็มีไฟ คนเราไม่เหมือนกัน ผมหวังว่าผมจะเห็นคุณเม้นแรงๆแบบนี้เป็นครั้งสุดท้ายนะครับ ขอบคุณครับ

By~ne
By~ne
InW
InW

ตั้งหัวข้อ by RyoJy Thu 25 Aug 2011 - 21:23

*มาห้ามทัพ...*

ก่อนอื่นขออกตัวก่อนว่า ขอบคุณทุกคอมเม้นค่ะ ^^

ต้องขอบคุณคุณออริด้วยนะคะที่เม้นให้ ส่วนตัวกำลังฝึกหัดอยู่ไม่แปลกที่จะผิดพราดบ้างเพราะความไม่ชำนานนั้นเอง^^

ส่วนเรื่องสีก็ขอบคุณเช่นกันค่ะ แต่ทางจี้เองยังวต้องศึกษาอีกมากเพราะเรื่องแบบนี้มันต้องศึกษาตลอดชีวิตอะเนอะ...

ส่วนเรื่องเทพไม่เทพนั้น อันนี้จี้ขอคิดยิบคิดย่อยก่อนละกันเน้อ

คุณออริอาจจะเข้าใจผิดเม้นก่อนที่จี้พิมพ์ว่า เทพเทพเทพ อันนั้นเป็นชื่อ(ฉายา)เจ้าของกลุ่มบนเฟรชที่จี้ไปแปะงานค่ะ หากเข้าใจผิดไปประการใดก็ขอคลายความสงใสออก ณ.ที่นี้เน้อ ^^

ส่วนเรื่องคิดว่าเทพ อู้.... ไม่เทพหรอกนา ส่วนตัวพึ่งวาดรูปมาได้แค่ปีเดียว ประสบการณ์ยังน้อยนักก็คงไม่กล้าประมาณตนว่าเทพหรือเหนื่อกว่าใครไปได้หรอกค่ะ ^^ จี้เองก็คิดอยู่เสมอ ว่าทำงานแล้วโดนด่า ดีกว่าไม่ทำอะไรแล้วเอาแต่ด่าคนนะ คุณค่ามันต่างกัน

ขอบคุณสำหรับคอมเม้นอีกครั้งนะคะ
ส่วนคุณBy~ne นี่....ขอบคุณสำหรับน้ำใจค่ะ ขอรับไว้ด้วยใจนะ^^

เรื่องคอมเม้นก่อนหน้านี้จี้ไม่รู้ด้วยเน้อ (ปิดหูปิดตา)

แต่จี้ไม่ได้เข้าข้างใครนะคะ แต่ขอบอกเป็นกลางๆว่า

คนๆหนึ่งจะชอบไม่ชอบอะไรส่วนไหนเนี้ย มันอยู่ที่จริตของเขานะคะ อันนี้ไปบังคับไปห้ามกันไม่ได้ เขาอาจจะไม่ชอบงานส่วนไหนไม่ว่าจะขาจะแขนหรือส่วนไหนก็ตาม แต่คนอื่นอาจจะชอบ บางคนอาจจะเฉยๆก็ได้นะอันนี้จี้ไปกำใจใครไม่ได้นะต้องทำใจกันซักนิด

ส่วนเรื่องติแรง.....
กับคนอื่นใช่จริงตามที่คุณ By~ne บอกแหละค่ะ จี้รับได้แต่ใช่ว่าคนอื่นจะรับได้นะคะ คนเราปากเสียก็เหยียบเท้าเข้าโลงไปครึ่งนึงแล้วนา...วันไหนเจอคนใจดีก็โชคดีไป วันไหนเจอคนใจร้ายเขาเอาถึงตายเพราะแค่ปากเสียมันก็มีนะคะโลกมนุษย์ ^^ เพราะงั้นพูดอะไรไม่ใช่แค่ต้องคิดนะคะ ต้องเอาใจเขามาใส่ใจเราด้วย อย่าคิดแต่ว่า ก็ที่เราพูดมันจริงอะ ใครจะทำไม

ไอ้จริงมันก็อาจจะจริงละคะ แค่คนฟังจะรับได้ไหมนี้อีกเรื่องนะ ลีมิตของแต่ละคนมันต่างกันนะ คนนี้รับได้คนนั้นรับไม่ได้

เอาน๊ะ! ที่บ่นมาข้างต้นก็เอาไปคิดเอากันเองเถอะว่าจริงหรือไม่จริงประการไหนก็ตามแต่เถอะ...
RyoJy
RyoJy
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by Original_unknow Thu 25 Aug 2011 - 21:54

การคอมเมนท์ของผมได้กลายเป็นปัญหาจนได้

ต้องขอโทษทั้งคุณ RyoJy และคุณ By~ne ด้วยครับ

ไอ้ที่คอมเมนท์ว่าไม่เทพนั่นจริงๆกะแซวเล่น (เพราะแซวเล่นถึงได้เน้นไซส์ใหญ่) แต่ในเมื่อเป็นแบบนี้ก็คงไม่อาจแก้ตัวได้
แต่ก็อยากจะบอกก่อนว่า ผมไม่ได้มีเจตนาคิดจะเกรียนแต่อย่างใด

อย่างไรก็ต้องขอประทานโทษด้วยครับ
Silver Star
Silver Star

birth : 27/01/1991
Placement : สำนักงานรับส่งของทั่วสารทิศ เรายินดีส่งทุกอย่างแม้เป็นความฝันหรือโชคชะตา

ตั้งหัวข้อ by RyoJy Thu 25 Aug 2011 - 22:00

Original_unknow พิมพ์ว่า:การคอมเมนท์ของผมได้กลายเป็นปัญหาจนได้

ต้องขอโทษทั้งคุณ RyoJy และคุณ By~ne ด้วยครับ

ไอ้ที่คอมเมนท์ว่าไม่เทพนั่นจริงๆกะแซวเล่น (เพราะแซวเล่นถึงได้เน้นไซส์ใหญ่) แต่ในเมื่อเป็นแบบนี้ก็คงไม่อาจแก้ตัวได้
แต่ก็อยากจะบอกก่อนว่า ผมไม่ได้มีเจตนาคิดจะเกรียนแต่อย่างใด

อย่างไรก็ต้องขอประทานโทษด้วยครับ

ไม่เป็นไรหรอกค้า...เรื่องเล็กน้อย เป็นธรรมดาน่า คุณออริอย่าไปคิดมากเลย ขำๆนะขำๆ
RyoJy
RyoJy
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by mark_manga Fri 26 Aug 2011 - 22:38

ส..สวยงามครับ เรียนเอกไรครับเนี่ยถึงได้แต่งานหนุกๆแบบนี้ทำ อิจฉาาาาาาาาาาา
mark_manga
mark_manga
Silver Star
Silver Star

birth : 08/03/1991

ตั้งหัวข้อ by [-Commander_PungYo-] Sat 27 Aug 2011 - 0:22

ลงสีนี่อย่างเทพครับ ตะลึงแฮร์รี่ พอตเตอร์นิดหน่อยครับ ฮ่าๆๆ

keep up the good work {{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) 394129
Silver Star
Silver Star

birth : 12/08/1993
Placement : Normandy SR2

https://www.facebook.com/sanhawat.taechotirote

ตั้งหัวข้อ by @Hasaya_Yee@ Sat 27 Aug 2011 - 1:04

แง๊เรื่องสีสู้ไมไ่ด้เลยแหะ
/งุดๆหน้าอกเจ๊ดูดวิชา~~~ {{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) 52600
Silver Star
Silver Star

birth : 27/03/1993
Placement : thaicartoonclubc,ที่นี่นะแหละ=v=

ตั้งหัวข้อ by RyoJy Sat 27 Aug 2011 - 1:09

@mark_manga ขอบคุณค่ะ

@[-Commander_PungYo-] Yes! จะพยายามต่อไปค่ะ!!

@@Hasaya_Yee@ พอดีว่าทันสมัย พอดีว่าจอแบน พอดีว่าเป็นLCD มุดไหวไหม XD
RyoJy
RyoJy
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by mynamekor Sat 27 Aug 2011 - 2:58

ลงสีสวยมากเลยครับ อยากลงได้แบบนี้มังจัง T-T

ไงยินดีต้อนรับครับผม ก่อ ครับ
mynamekor
mynamekor

birth : 17/11/1991
Placement : ในหมาสีดำข้างถนน

ตั้งหัวข้อ by yorugawa Sat 27 Aug 2011 - 13:25

ห่วยยยยยยยยยยยย!!!!....../me โดนตรบบบบบบบ

ooopp ......กระอักเลือด

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) 415101 ......ตาย......

-------------------------------------------

เหอะๆ เข้ามาป่วง คุคุ ภาพฉวยมากเยยคร๊าาาาาาาาาาาา โฮ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
yorugawa
yorugawa
Bronze Star
Bronze Star

birth : 10/12/1988

ตั้งหัวข้อ by RyoJy Sat 27 Aug 2011 - 20:10

สาวน้อยฮานะ ปังย่า

ชุดนี้ไม่เข้าไทยซักทีแต่น่ารักๆอยากได้ ในเซิฟเถื่อนก็เลยสอยมาใส่เล่น แต่ตามจริงๆเซ๊ตนี้ทรงผมมันไม่ใช่อันนี้นะ ทรงนี้ไปเอาเซ๊ตชุดว่ายน้ำมาใส่ ก็มันสวยกว่านี่นา แอร๊ยยย น้องฮานะของนู๋

{{RyoJy Gallery}}FA เฟริโอน่า จากหัวขโมยแห่งบารามอส(Up26/03/12) 001-11

ดอกไม้นี้ถ้าคนเล่นปังย่าคงจะรู้กันว่าเป็นไอเทมต่างหูนะจ๊ะ ดอกมันก็ใหญแบบนี้อะแหละ
RyoJy
RyoJy
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by prim_15505 Sun 28 Aug 2011 - 8:27

เล่นมาตั้งนานไม่เคยเจอต่างหูดอกไม้ของฮานะเลย= =

ชุดโลลิมากมาย throw out

หน้าออกแนวไปทางอเมริกันรึป่าวนั่น Shocked
prim_15505
prim_15505
InW
InW

birth : 19/05/1991
Placement : บ้านปริศนาใกล้ๆต้นไม้โลก

http://prim15505.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by RyoJy Sun 28 Aug 2011 - 16:18

@prim_15505 ต่างหูอยู่ในช๊อปนะ ตรงส่วนเครื่องประดับอะค่ะ เลื่อนลงมาล่างๆหน่อยก็จะเจอนะ มีสามอัน มีร่มสีชมพู สีฟ้า กับดอกไม้ แอร๊ยยย โมเอ้...
RyoJy
RyoJy
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by By~ne Sun 28 Aug 2011 - 16:40

^ มองดูสาวกปังย่าคุยกัน Laughing

ชอบโทนสีภาพฮานะมากครับ

แต่เงาตรงผ้ากันเปื้อนที่กระโปรงมันแปลกๆอ่ะครับ
เหมือนเป็นคนละชิ้นกับเสื้อเลย Shocked

By~ne
By~ne
InW
InW

ตั้งหัวข้อ by jackkypran Sun 28 Aug 2011 - 19:08

อุ้ก!! CG ท่านงานหลายๆ
jackkypran
jackkypran
Lucky Star
Lucky Star

birth : 23/12/1994

ตั้งหัวข้อ by Sekai Sun 28 Aug 2011 - 19:44

เลือกโทนสีได้แจ่มมากขอรับ = ;;=)b เพิ่งรู้ว่ามีคนจาก บอร์ดItem เข้ามาด้วย แง่มๆ
Sekai
Sekai
Silver Star
Silver Star

birth : 06/05/1995
Placement : อยู่ในที่ๆมีน้ำแข็งใส และ โฮโระ

http://umineko.kuroneko-cocytus.com

หน้า 1 จาก 5 1, 2, 3, 4, 5  Next

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics