สานเส้นอย่างมันส์ maru-pen copic update *28/10/55*

หน้า 4 จาก 4 Previous  1, 2, 3, 4

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

Re: สานเส้นอย่างมันส์ maru-pen copic update *28/10/55*

ตั้งหัวข้อ by extrakung on Wed 22 Aug 2012 - 21:06

ฝากติชมด้วยนะครับ

extrakung
Bronze Star
Bronze Star

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: สานเส้นอย่างมันส์ maru-pen copic update *28/10/55*

ตั้งหัวข้อ by BitterFile ELL on Wed 22 Aug 2012 - 21:53

ไล่ดูตั้งแต่แรกจนตอนนี้แล้ว คิดว่าสัดส่วนเริ่มจะ ทรงตัวอยู่คงที่ขึ้นมาเรื่อยๆแล้วครับ Smile ก็พัฒนาจุดนี้ต่อไปอีกนะ
เห็นองค์ประกอบ และอื่นๆเริ่มจะพริ้วขึ้นมาให้เห็นเรื่อยๆแล้วล่ะ
เห็นมีใช้มุมกล้องด้วย เล่นมุมกล้องอีกนะ อยากเห็นๆ รอดูต่อไปนะครับผม
ปล.ลงสีสวยดีครับ
BitterFile ELL
Socialite

ตั้งหัวข้อ by extrakung on Thu 23 Aug 2012 - 17:50

ขอบคุณพี่ไผ่ครับจะทำให้ดีขึ้นเรื่องให้ได้ครับ
extrakung
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by extrakung on Sun 28 Oct 2012 - 11:23

ออริทั้งหลาย

ออกแบบตัวละคร

สานเส้นอย่างมันส์รูปนี้สูบเลือดสูบเนื้อมาก

คอมโพสๆ

รีเมกออริ

ลองใช้ Maru-pen ตัดเส้น (ความจริงถ้ามี G-pen ก็ใช้ไปแล้วแหละเฮอะๆ)

แล้วทีนี้ก็ฝึกใช้โคปิก
extrakung
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by TrapPhantom1 on Tue 6 Nov 2012 - 20:35

พัฒนาเร็วมากๆเลยครับ..!!
TrapPhantom1
Beginner

หน้า 4 จาก 4 Previous  1, 2, 3, 4

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics