CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ห้องพักยามว่างของผม...ไท • สวัสดีครับ!!!

Go down

ห้องพักยามว่างของผม...ไท • สวัสดีครับ!!! Empty ห้องพักยามว่างของผม...ไท • สวัสดีครับ!!!

ตั้งหัวข้อ by thailand Fri 24 Jun 2011 - 12:08

สวัสดีครับผมชื่อ ไท (เด็กชาย ไท ประกอบการ) Smile
ผมเพิ่งได้สมัครไม่นานนี้เองครับ ยังไงก็
ฝากตัวด้วยนะครับ เดี๋ยวจะเอางานมาส่งนะครับคอมอีกเครื่องเจ๊ง.. Crying or Very sad
งานอยู่อีกเครื่องเลยส่งงานยังไม่ได้ตอนนี้
thailand
thailand
Beginner

birth : 09/12/1998

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน