รูปจากสมุดวาดเล่นชุดใหม่ ขอคำแนะนำด้วยครับผม....

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

รูปจากสมุดวาดเล่นชุดใหม่ ขอคำแนะนำด้วยครับผม....

ตั้งหัวข้อ by Punching on Sun 10 Apr 2011 - 13:22

ตามนั้นเลยครับ

Punching
Socialite

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: รูปจากสมุดวาดเล่นชุดใหม่ ขอคำแนะนำด้วยครับผม....

ตั้งหัวข้อ by BenQ11 on Sun 10 Apr 2011 - 13:43

วาดดีมากเลยครับ

อันนี้ความเห็นส่วนตัวจากผมนะ

อาจจะมีรูปอื่นๆอีก แต่เท่าที่ท่านลง

ท่านลงภาพที่ตัวละครทุกตัวมีสายตาอารมณ์เดียวกันหมดเลยอะครับ

ลองแบ่งอารมณ์ตัวละครให้ชัดเจนมากกว่านี้ดูจะดีมากๆเลย

นับถือในความสามารถเหอๆๆๆ

BenQ11
Shooting Star

Re: รูปจากสมุดวาดเล่นชุดใหม่ ขอคำแนะนำด้วยครับผม....

ตั้งหัวข้อ by Happiiloo_alfie on Sun 10 Apr 2011 - 13:49

สุดยอดแล้วค๊าบบ
ไร้ที่ติ
Happiiloo_alfie

birth : 18/03/1989
Placement : ดินแดนแห่งพันธสัญญา

ตั้งหัวข้อ by zilver0 on Sun 10 Apr 2011 - 14:48

โอ้ว~~!! งามดีแท้
zilver0
Lucky Star
Lucky Star

birth : 12/01/1993
Placement : ดาดฟ้า และที่ เงียบๆ

https://www.facebook.com/zilkun?ref=hl

ตั้งหัวข้อ by win100839 on Sun 10 Apr 2011 - 18:09

เจ๋งมากอะคับ ผมยังวาดไม่ได้เท่านี้เลยอะคับ งามตามากจิงๆคับ แล้วผมจะ รอดูผลงานของท่านต่อไปคับ สู้ๆ
win100839
Bronze Star
Bronze Star

birth : 10/08/1996

ตั้งหัวข้อ by By~ne on Sun 10 Apr 2011 - 19:23

ผมชอบงานท่านมาก =,,=b เส้นคม เส้นสวย

ภาพดูมีชีวิตชีวามากครับ ขอติดตามผลงานเลยก็แล้วกัน Razz

เอาผลงานมาแปะเยอะๆ แวะเวียนมาบ่อยๆเน้อครับ haha
By~ne
InW
InW

birth : 02/05/1995
Placement : ในสภาสูง

http://by-neowo.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by nobrain on Sun 10 Apr 2011 - 19:41

สวยมากๆคร้าบ.....เส้นคมมากๆ......ลงเงาได้สวยสุดๆเลยครับ......
nobrain
Beginner

birth : 22/03/1998
Placement : บ้านน้อย......ในป่าใหญ่....

http://www.facebook.com/profile.php?id=100001342194455

ตั้งหัวข้อ by Sekai on Sun 10 Apr 2011 - 19:59

ใครว่าไง ไม่รู้ แต่ผมชอบลายเส้นพี่มากกกๆๆๆๆๆๆ เลยครับ = w = b โอ้ว แล้วเอางานมาลงให้ชมบ่อยๆเน้อขอรับ รอเสพอย่างแรง
Sekai
Silver Star
Silver Star

birth : 06/05/1995
Placement : อยู่ในที่ๆมีน้ำแข็งใส และ โฮโระ

http://umineko.kuroneko-cocytus.com

ตั้งหัวข้อ by prim_15505 on Sun 10 Apr 2011 - 20:15

ขอติครับ...
ติว่า...

ทะไมไม่สแกนล่ะค้าบบบบบบบบบ งานงามเช่นนี้อยากได้แบบเนียนไว้สูบเข้าคอมซะหน่อย throw out

/โดนโบก

อุวว ยินดีที่รุจักคนฝีมือดีอิกคนคับ พริม นะคับผม Very Happy
prim_15505
InW
InW

birth : 19/05/1991
Placement : บ้านปริศนาใกล้ๆต้นไม้โลก

http://prim15505.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by Cristo_kira on Mon 11 Apr 2011 - 11:20

ตาหวานมากกกก
โดยส่วนตัวชอบคนที่ถือไมค์อ่ะครับ เท่มากกกกก
Cristo_kira
Bronze Star
Bronze Star

birth : 20/01/1992

ตั้งหัวข้อ by PoJeaWa LittleGirl on Mon 11 Apr 2011 - 19:58

พั้นท์ซางงงงงงงงงงงง
กรี๊ดหน่อยยยยยยยยยยยยยยยย
งานสวยเลเวลอัฟตลอดเลยยยยยยยนะฮ๊าฟฟฟฟฟฟ
ชอบนักร้องที่จับไมค์อ่า กรี๊ดกร๊าดดดดดดด~
....................
จะว่าไป ตาอย่างที่พี่เบ็นบอกก็ใช่นะฮัฟ
ลองปรับตรงหางตาดูจิฮัฟ
อาจได้ผลลัพธ์ด้านความรู้สึกที่แตกต่างและแสดงอารมณ์ได้มากกว่าเดิมนะฮัฟ^^
....................
สู้ๆ ^{}^b+
/กลิ้งเล่นๆ

PoJeaWa LittleGirl

birth : 12/11/1990

ตั้งหัวข้อ by greateagle on Fri 22 Apr 2011 - 16:18

สวยงามครับ ฝีมือขั้นเทพนะเนี่ยไม่ลองเขียนเป็นเรื่องละครับ
greateagle
Beginner

ตั้งหัวข้อ by desadoria on Sat 23 Apr 2011 - 0:04

เส้นสะอาด สวยงาม โมเอะ!!!!! ooopp
desadoria

birth : 16/03/1993
Placement : สิงสู่ต้นไม่ไปเรื่อยๆ

http://desadoria.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by poomnoin on Sat 24 Sep 2011 - 18:01

ผมเหมือนเคยเห็น ผลงานของพี่ที่ Akibatan เลยอ่ะคับ Very Happy
poomnoin
Beginner

birth : 28/03/1997
Placement : student

ตั้งหัวข้อ by finel on Sat 24 Sep 2011 - 18:23

เหมือนจะเห็นที่ TCM =v= ไม่รู้จะติอะไรอ่ัะ
อิลาสสานเส้นสวยมากเลยค่ะ
finel
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by jackkypran on Sat 24 Sep 2011 - 18:33

โอ้ว สวยมาก เส้นคมจิงๆ
jackkypran
Lucky Star
Lucky Star

birth : 23/12/1994

ตั้งหัวข้อ by Original_unknow on Sat 24 Sep 2011 - 18:45

เป็นลายเส้นดินสอที่งดงามมากครับ เงาของเส้นผมก็สวย มีน้ำหนักเส้น ซึ่งบางรูปหัวจะยาวไปนิดแต่ก็ถือเป็นสไตล์ของตัวเองได้
ขอย้ำอีกรอบวาสเป็นลายเส้นดินสอที่งามมากครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Original_unknow เมื่อ Mon 26 Sep 2011 - 14:22, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Original_unknow
Silver Star
Silver Star

birth : 27/01/1991
Placement : สำนักงานรับส่งของทั่วสารทิศ เรายินดีส่งทุกอย่างแม้เป็นความฝันหรือโชคชะตา

ตั้งหัวข้อ by armenzo on Sun 25 Sep 2011 - 16:11

มีแต่สาวๆแจ่มๆทั้งนั้นเลย ว้าว

armenzo
Beginner

birth : 23/08/1990

ตั้งหัวข้อ by กบี่ on Sun 25 Sep 2011 - 17:50

งามหยอย้อยเลย ผมชอบรูป3 ลงตัวและได้อามรณ์มาก
กบี่
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by surfbossom on Mon 26 Sep 2011 - 8:13

เยี่ยม ไร้ที่ติ แล้วระดับนี้ื (ฮา)

งานพี่เค้าเส้นดูน้ำหนักดีนะเนี่ย ให้อารมณ์ พริ้วไหว ตามจุดๆ
ไม่รู้สึกถึงความกระด้่างเลย เยี่ยมยอดเลยครับ
surfbossom
Socialite

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics