แบบสอบถามเกี่ยวกับเกณฑ์การให้คะแนนการแข่งขัน CF ที่ผู้แข่งขันควรอ่านเป็นอย่างยิ่ง - OK

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

Re: แบบสอบถามเกี่ยวกับเกณฑ์การให้คะแนนการแข่งขัน CF ที่ผู้แข่งขันควรอ่านเป็นอย่างยิ่ง - OK

ตั้งหัวข้อ by porzhia on Mon 3 Nov 2008 - 9:32

แจ้งข่าวให้ทราบทั่วกันนะคะ
เรื่องการลงแข่งในเทิร์นต่างๆ ตอนนี้
ขอให้เป็นไปตามระเบียบการดังนี้

เทิร์นแรก - 1 เทิร์น
เทิร์นที่ 2 - เทิร์นนี้ให้ได้ถึง 3 เทิร์นนะคะ
เทิร์นที่ 3 - เทิร์นจบ เทิร์นนี้ร่วมกันเขียนหรือผู้ชนะเขียนก็พูดคุยตกลงกันได้ค่ะ

ดังนั้นสรุปว่าผู้เล่นทุกท่านจะต้องเขียนเทิร์นทั้งหมด 5 เทิร์นค่ะ อาจจะยกเว้นผู้ที่ตกรอบซึ่งไม่ขอเขียนเทิร์นจบก็ให้เป็น 4 เทิร์น

หมายเหตุ...ที่ต้องกำหนดเทิร์นเช่นนี้เพื่อให้การแข่งขันกระชับและไม่สั้น หรือยาวจนเกินไป และอีกประการคือ ทางทีมงานกำลังจัดทีมเรื่องของอาณาจักรขึ้น...เพื่อให้ผู้เล่นมีแนวทางการเล่นและอาณาเขตที่แน่นอนในอาณาจักร แต่ทางทีมงานจะจัดการลงทีมเรื่องก็ต่อเมื่อการแข่งขันของคู่ต่อสู้ทุกคู่สิ้นสุดแล้วเท่านั้น เพื่อให้ผู้เล่นไม่เกิดการสับสน

แอบใบ้เล็กน้อยว่าทีมเรื่องที่เกี่ยวข้องได้ประชุมกันมาจะเป็นเรื่องของมิติและเวลา ส่วนรายละเอียดไว้ฟังหลังการแข่งขันจบนะคะ...สวัสดีค่ะ
porzhia
Silver Star
Silver Star

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: แบบสอบถามเกี่ยวกับเกณฑ์การให้คะแนนการแข่งขัน CF ที่ผู้แข่งขันควรอ่านเป็นอย่างยิ่ง - OK

ตั้งหัวข้อ by darkindavil on Wed 5 Nov 2008 - 18:48

เชิญเอาตัวผมไปใช้ตามสบายงับ หุหุแต่ใครจะประเดิมคนแรกเนี่ย

รุสึกคู่ท่าทริโอแจมจบไวสุด ตามมาก้ท่านพินเดลสินะ ahh
darkindavil
Silver Star
Silver Star

birth : 28/05/1993
Placement : หลุมดำ?

ตั้งหัวข้อ by trio-jam on Thu 6 Nov 2008 - 0:11

ผมกับเรซิล(พิธีกร)ยึดไปแล้วคร้าบ

Credit by : toei

How to be a successful man:

"-Shut up and do it-"

PS.Bluffing is useless. Try another tactics. Got it?
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน