CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอถามเรื่อง เรื่องสั้น 20หน้าหน่อยนะครับ

2 posters

Go down

ขอถามเรื่อง เรื่องสั้น 20หน้าหน่อยนะครับ Empty ขอถามเรื่อง เรื่องสั้น 20หน้าหน่อยนะครับ

ตั้งหัวข้อ by zakuma Mon 17 Jan 2011 - 13:27

ขอถามเรื่อง เรื่องสั้น 20หน้า ถาเกิดผลงานส่งไปแล้ว
1.จะได้ลงใน c-kids ในหน้าวิจาณของ บก. รึป่าวครับ
2.แล้วจะได้ลงในนิตยาสาร c-kids รึป่าวอะครับ
3.ถ้าไม่ได้ลง(ลงพิมพ์) แล้วผลงานจะถูกนำไปไว้ใหนครับ

zakuma
Beginner

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอถามเรื่อง เรื่องสั้น 20หน้าหน่อยนะครับ Empty Re: ขอถามเรื่อง เรื่องสั้น 20หน้าหน่อยนะครับ

ตั้งหัวข้อ by brother_karate Mon 17 Jan 2011 - 14:14

ขอถามเรื่อง เรื่องสั้น 20หน้า ถาเกิดผลงานส่งไปแล้ว
1.จะได้ลงใน c-kids ในหน้าวิจาณของ บก. รึป่าวครับ
ตอบ - ได้ลงครับ

2.แล้วจะได้ลงในนิตยาสาร c-kids รึป่าวอะครับ
ตอบ - ตอนนี้ C-Kids หน้าเต็มครับ

3.ถ้าไม่ได้ลง(ลงพิมพ์) แล้วผลงานจะถูกนำไปไว้ใหนครับ
ตอบ - ในกรณีที่เรื่องผ่าน ทางทีมงานจะดูความเหมาะสมว่าควรจะลงตีพิมพ์ในเครือเล่มใด ตอนนี้เราเปิดพื้นที่ขึ้นมาอย่างเช่น Horror Hours(เรื่องในแนวสยอง) Error Hours(เรื่องตลก แก็ก) และในอนาคตเราจะเปิดอีกเล่มคือ Love Hours (เรื่องรัก) หรืออาจจะออกเป็นฉบับรวมเล่มเลยก็ได้

brother_karate
V.S.O.P.

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน