[นอกรอบ]Kulthawat vs Namotasa[รอเทิร์นต่อพี่นะ]

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

Re: [นอกรอบ]Kulthawat vs Namotasa[รอเทิร์นต่อพี่นะ]

ตั้งหัวข้อ by namotasa on Wed 24 Nov 2010 - 19:07

ครับ

โอเค ครับ อ๊า บินได้ด้วย แล้วนี่จะศุ้ไหวมั้ยเนี่ย

55 มาปุ๊บ ก็ ใส่ลูกเดียวเลยนะครับ โอเคๆ ชอบๆ ไม่เสียเวลา 55
namotasa
Beginner

birth : 22/10/1995

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: [นอกรอบ]Kulthawat vs Namotasa[รอเทิร์นต่อพี่นะ]

ตั้งหัวข้อ by humma54 on Wed 24 Nov 2010 - 20:22

แต่ว่าค่อยๆอธิบายเรื่องแทรกไปในเทิร์นของแต่ละคนก็ยังได้นี่

เดี๋ยวกุระก็งงหรอก อยู่ดีๆก็เจอเคียวบิน เดี๋ยวก็โดนบอมบ์ เหอะๆ

humma54
Lucky Star
Lucky Star

birth : 19/09/1996
Placement : ในมิติ Matrix ฮร๊าฟฟ

ตั้งหัวข้อ by zilver0 on Thu 16 Dec 2010 - 17:25

กุระมาช้าจังเลยนะเนี่ย!?
zilver0
Lucky Star
Lucky Star

birth : 12/01/1993
Placement : ดาดฟ้า และที่ เงียบๆ

https://www.facebook.com/zilkun?ref=hl

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน