มีเพื่อนๆคนไหนสนใจอยากจะลอง G-pen มั่งครับ? พอดีมีมาขายครับ พร้อมน้ำหนึก 1 ขวด

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

มีเพื่อนๆคนไหนสนใจอยากจะลอง G-pen มั่งครับ? พอดีมีมาขายครับ พร้อมน้ำหนึก 1 ขวด

ตั้งหัวข้อ by T on Sat 31 Jul 2010 - 22:49

สำหรับคนที่ชอบวาดภาพหรือเขียนการ์ตูนหายากมากๆตัวนี้ เพราะเป็นของนำเข้าจาก japan บ้านเรา ไม่ค่อยมีขาย ตัวแทนจำหน่ายเอาเข้ามาทีไรหมดไวทุกที เป็นปากกาคอแร้ง G-pen ยี่ห้อ Tachikawa T40 มี grip ยางจับถนัดมือตอนวาดภาพ และมีปลอกพลาสติกไว้ครอบให้ด้วยครับ

ตัวนี้ขายรวมกันทั้งหมดตามภาพนะครับ จะมีด้าม G-pen 1 ด้าม และหัวด้ามปากกา 2 อัน เป็น Nikko และ Zebra นะครับ และขาย น้ำหมึกอย่างดีสำหรับไว้วาดการ์ตูนโดยเฉพาะยี่ห้อ Deleter No.1 สีดำเล่นเงากับแสง สวยและไหลลื่นวาดง่ายมากครับ ไม่ข้นเหมือนหมึกจีนหรือ Camel

ทั้งหมดสภาพมือหนึ่งและใหม่มากๆ เพราะผมพึ่งซื้อไม่กี่วันเอง พอดีลองเล่นๆดูแล้ว ปรากฏว่า ไม่ค่อยถนัดเท่าไร ส่วนตัวถนัดใช้ Pixma sakura คละเบอร์มากกว่า เลยมาขายให้เพื่อนๆ ที่สนใจอยากจะไปลอง หรือหามานานแล้ว แต่หาไม่ได้ ผมยินดีขายให้ครับ

สำหรับราคา ด้าม TachikawaT40 ขาย 200 บาทถ้วน ส่วนหัว G-pen 2 อันขาย 80 บาทครับ ส่วนน้ำหมึก Deleter ขวดละ 200 บาทครับ

ถ้าเหมาหมดทุกตัวเอาไปเลย 480 บาท ฟรีส่งลงทะเบียนทั่วไทยครับ

ท่านใดสนใจเชิญได้ครับที่ 0864089269 (คุณ T นะครับ)

ขอบคุณครับ ^_^

T
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: มีเพื่อนๆคนไหนสนใจอยากจะลอง G-pen มั่งครับ? พอดีมีมาขายครับ พร้อมน้ำหนึก 1 ขวด

ตั้งหัวข้อ by nutkey on Sat 31 Jul 2010 - 23:09

น่าสนเเหะ เเต่ติดตรงที่ผมไม่ชอบตัดเส้นด้วยปากกานี่สิ
nutkey
Lucky Star
Lucky Star

birth : 25/10/1992

Re: มีเพื่อนๆคนไหนสนใจอยากจะลอง G-pen มั่งครับ? พอดีมีมาขายครับ พร้อมน้ำหนึก 1 ขวด

ตั้งหัวข้อ by By~ne on Sun 1 Aug 2010 - 0:07

มีไม้บรรทัดตาราง แต่ตรงกลางโล่งไม่มีลายตารางมั้ยครับ
By~ne
InW
InW

birth : 02/05/1995
Placement : ในสภาสูง

http://by-neowo.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by T on Sun 1 Aug 2010 - 0:42

ไม่บรรทัดไม่มีเลยครับ ผมมันมือใหม่เหมือนกัน พึ่งเริ่มหันมาวาดหมึกจริงจังๆไม่นาน  ทุกวันนี้ตัดเส้นก็ Pixma sakura โลดครับคละเบอร์เอา ถ้าสนใจก็โทรมาคุยกันได้ครับ ^_^

T
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by By~ne on Sun 1 Aug 2010 - 3:35

ให้ท่านสมัครเมมเบอร์แล้วมาคุยกับเพื่อนๆในแชทได้รึเปล่านี่ อิอิ
By~ne
InW
InW

birth : 02/05/1995
Placement : ในสภาสูง

http://by-neowo.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by T on Sun 1 Aug 2010 - 17:07

คุยผ่าน chat ได้ครับผมคนตั้งกระทู้นะครับ สมัครสมาชิกไว้พักใหญ่แล้วพอดีลืม pass ตอนตั้งกระทู้ก็เลย ไม่ได้ login เข้ามา ยังไงใครสนใจก็คุยผ่านห้อง chat ได้นะครับ หรือโทรมาก็ได้ครับ   

T
ผู้มาเยือน

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน