CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอร้อง

Go down

ขอร้อง Empty ขอร้อง

ตั้งหัวข้อ by thara Sat 10 Jul 2010 - 18:07

ogre king ทำไมออกมาช้าจังรอไม่ใหวเเล้ว ขอร้อง Icon_evil 
ขอความกรุณาจากผู้เขียนเรื่องogre king ช่วยกรุณา
พิมพ์หนังสือ เร็วๆๆๆหน่อยเถอะครับ
ผมขอชมในการเขียนการ์ตูนของคุณมากๆๆ
เเต่ขอติตรงที่ว่า พิมพ์หนังสือช้ามาก กลุ่มเพื่อนผมอ่านทั้งหมด
บ่นเหมือนกันหมด
ผมขี้เกียจฟังพวกมันบ่นกันเเล้ว
ช่วยพิมพ์เร็วๆๆหน่อยนะครับ
จาก thara (ผู้ชอบการ์ตูนเรื่องนี้มากๆๆๆ)

thara
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน