ช่วยต่อยอดภาพผมทีงับเอาไปทำไรก็ได้ขอร้องเเล้วเอามาโพสให้ผมดูด้วยนะคับขอร้องๆๆๆๆ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

Re: ช่วยต่อยอดภาพผมทีงับเอาไปทำไรก็ได้ขอร้องเเล้วเอามาโพสให้ผมดูด้วยนะคับขอร้องๆๆๆๆ

ตั้งหัวข้อ by CarnageOwl on Tue 27 Apr 2010 - 9:41

เล่นงี้เลยเหรอ... =w="

เดี๋ยวจะลองทำดูให้ล่ะกัน

CarnageOwl
Beginner

birth : 13/01/1913

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ช่วยต่อยอดภาพผมทีงับเอาไปทำไรก็ได้ขอร้องเเล้วเอามาโพสให้ผมดูด้วยนะคับขอร้องๆๆๆๆ

ตั้งหัวข้อ by finel on Tue 27 Apr 2010 - 17:41

http://i80.photobucket.com/albums/j161/grabria/CF/CT/img0001dwcopy.jpg

-w- แบบนี้ได้มั๊ยอ่ะคะ
ที่เราทำก็มี 1.ปรับความขาว 2. ลบเส้นเกินตรงส่วนหน้า 3. เปลี่ยนพื้นกระดาษให้ดูเก่านิดๆ
/me อู้จากโดมาทำเล่นๆ ดีไม่ดียังไงก็ตามสะดวกเลยค่ะ

finel
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by acadiaboy on Tue 27 Apr 2010 - 20:07

ขอบคุนคับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

acadiaboy
Beginner

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน