[Charecter] ลิน (Lin) - (ยังไม่มีอินโทร)

หน้า 1 จาก 4 1, 2, 3, 4  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

[Charecter] ลิน (Lin) - (ยังไม่มีอินโทร)

ตั้งหัวข้อ by WanTaLeng on Tue 21 Oct 2008 - 9:35

สัญญากับคินะไว้ว่าจะลงแข่งกะเค้าด้วย ในที่สุดก็ลงกะเค้าจริง ๆ ซักที (แต่จะได้วาดรึเปล่านี่ก็แล้วแต่งานอะครับ ถ้ามันรัดตัวมากคงต้องลงเลทกันนานเลย Sad แล้วจะมีใครรอไหมเนี่ยลุง)

ชื่อ - ลิน (Lin)
เพศ - หญิง
อายุ - 18 ปี
ส่วนสูง 170 ซม.
น้ำหนัก - ?
อาชีพ - ทหารอาสา
อุปนิสัย - ตรงไปตรงมา แต่บางครั้งก็เจ้าเล่ห์ (โดยเฉพาะเวลารบ)
ชอบ - การชาร์จข้าศึกอย่างบ้าระห่ำ การดวลปืน และการต่อสู้ประชิดตัว
ไม่ชอบ - พลซุ่มยิง (Sniper) และอะไรที่ยิง ฟัด แทง และเตะต่อยไม่เข้า
อาวุธ - เปลี่ยนแปลงตามสถานการณ์ แต่ปกติจะใช้ปืนพกลูเกอร์เป็นอาวุธหลัก

ลงคร่าว ๆ ก่อนนะครับ ไว้มีเวลาจะมาลงรายละเอียดส่วนอื่นเพิ่มเติมนะครับ

ปล.ขออภัยครับ ตัดเส้นเผาโคตร จากนี้คงมีงานเกรียม ๆ ให้ได้ดูกัน(ล่ะมั้ง)
WanTaLeng
Lucky Star
Lucky Star

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: [Charecter] ลิน (Lin) - (ยังไม่มีอินโทร)

ตั้งหัวข้อ by Adarin on Tue 21 Oct 2008 - 10:28

เข้ามา ตกใจ

Lin = หลิน,ลิน

คิดว่าเป็นวิญญาณที่คอยตามPhop(ภพ)ซะอีก

เป็นผู้หญิงที่สูงจังแฮะ=w= น่าจะไปเป็นนางแบบ~
Adarin
Silver Star
Silver Star

http://my.dek-d.com/Adarin

Re: [Charecter] ลิน (Lin) - (ยังไม่มีอินโทร)

ตั้งหัวข้อ by Guncon on Tue 21 Oct 2008 - 10:30

อึมชือมันมาคร้ายกันเเล้วหละคราบ

เเหะๆ
หลิน- อังกฦษเขียนเหมือน ลิน เลย
Guncon
Lucky Star
Lucky Star

birth : 15/08/1993

ตั้งหัวข้อ by Mr.gg on Tue 21 Oct 2008 - 10:45

โอ๊ว มืออาชีพมาเอง อิอิ จะรอชมการต่อสู้ของ ลิน นะครับ ^ ^
Mr.gg
handle star [co-MOD]

http://genus001.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by MikZ on Tue 21 Oct 2008 - 10:49

โอ... นี่ขนาดตัดเส้นเผาแล้วนะเนี่ย.. ถ้าไม่เผาจะขนาดไหนครับเนี่ย...
MikZ
Shooting Star

Placement : หลังคาบ้านคนอื่น

ตั้งหัวข้อ by WanTaLeng on Tue 21 Oct 2008 - 12:51

กรรม ชื่อซ้ำเหรอครับเนี่ย (ภาษาอังกฤษออกเสียงได้จำกัดเหมือนกันนะครับเนี่ย) ที่จริงผมอยากได้ชื่อ ลินซ์ (Linze - ไม่รู้มีความหมายรึเปล่า สะกดประมาณนี้มั้งอังกฤษมะแข็งแรงอะ) เลยเปิดดิกชินนารีดูไปเจอคำว่า ลิน (Lin) ที่แปลว่า น้ำตก อืม... เราก็ชอบกินลาบน้ำตก ตกลงเอาชื่อนี้ละกัน (ไปลงที่ชื่อของกินได้ไงเนี่ย) ahh ส่วนเรื่องส่วนสูงนี่ผมรู้สึกว่าสูงกำลังดีทีเดียว อายุ18 คงไม่สูงไปมากกว่านี้อีกแล้ว

Mr.gg ยังไม่เห็นเริ่มตบตีกันซะทีล่ะครับ รอชมอยู่เน่อครับ
WanTaLeng
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by PuzZ on Tue 21 Oct 2008 - 13:26

แฮ่ๆ สุดท้ายก็ ลงกะของกินจนได้นะท่าน What a Face
PuzZ
Lucky Star
Lucky Star

birth : 11/12/1994
Placement : นรกที่เรียกว่า"โลก"

ตั้งหัวข้อ by Mr.gg on Tue 21 Oct 2008 - 13:34

เง้อ ผมลงเทิร์นเเรกไปแล้วนาค้าบบบ hmmm
Mr.gg

http://genus001.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by bluearmor on Tue 21 Oct 2008 - 14:04

มาแล้วววว
น่ารักมากครับ
bluearmor
Golden Star
Golden Star

birth : 18/03/1992
Placement : โอ๊ะ โอ!!

ตั้งหัวข้อ by finel on Tue 21 Oct 2008 - 14:40

==+ อาเฮียหวังเอามาลงแล้ว
รอดูอินโทรนะคะหุๆ
finel
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by Kin@ on Tue 21 Oct 2008 - 15:01

=w=+ มาแล้วหรือคะพี่หวัง ลินน่ารักมากๆ
นี่คินะไม่เรียกว่าเผาหรอกนะ (ถ้าเผาต้องไปดูลูกชายคินะ มันเกรียมๆกำลังดีเลยแหละ)
เส้นงามมากค้า ซักวันเราจะวาดได้ขนาดนี้มั้ยนะ ซิกๆ
ทำงานก่อนก็ได้ค่ะ เรื่องเลทไม่ต้องห่วง เพราะยังมีคนที่เลทกว่าพี่นั่งอยู่ตรงนี้อีกคน 555+<<เจ้าตัวทำงานอืดสุดๆ= ="
Kin@
Golden Star
Golden Star

Placement : แด๊พๆ~ ด้าดี้ดาดีแด๊พๆ~

ตั้งหัวข้อ by trio-jam on Tue 21 Oct 2008 - 15:02

เทพมาเองละคร้าบ สาวน้อยไม่น้อยเท่าไหร่เลยนะนี่ น่าฮักๆ อุอุ

Credit by : toei

How to be a successful man:

"-Shut up and do it-"

PS.Bluffing is useless. Try another tactics. Got it?
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by black-rayz on Tue 21 Oct 2008 - 16:10

ลุงหวัง เทพ!!! ขนาดไม่เผางานนะเนี่ย - -"

สาวบู๊มา นึกว่าจะมีแต่สายเวทย์กันซะอีก แหะๆ

ปล.น่ารักจริงๆ
black-rayz

birth : 15/06/1991
Placement : ข้างกองหนังสือ ในห้องสมุดแห่งมิติเ

ตั้งหัวข้อ by YaM-JunG on Tue 21 Oct 2008 - 16:53

น่ารักๆจริงๆค่ะ แถมสูงด้วย เห็นด้วยกับอดารินเลยค่ะ งานนี้น่าจะมีประกวดเทสต์หน้าเหล่ามาสค็อตทั้งหลาย โฮะๆ
รอดูนะคร้า^O^
YaM-JunG
Lucky Star
Lucky Star

birth : 26/06/1992
Placement : FACEBOOK (เปลี่ยนบ้านแล้วนะค้า)

http://my.dek-d.com/worlds

ตั้งหัวข้อ by WanTaLeng on Wed 22 Oct 2008 - 0:25

ขอบคุงคร้าบที่แวะเข้ามากัน อู้ยยยย เทพเทิบอะไรกันคร้าบ ถ้าผมเป็นเทพล่ะก็คงจะได้เขียนเรื่องโอริจินอลของตัวเองตีพิมพ์ไปแล้ว (ฝึกไปด้วยทำงานไปด้วยน่ะครับ แต่ทำงานมากกว่า ahh เง่ออออ ผมเองก็ยังต้องฝึกอะไรอีกเยอะครับ)
สาวน้อยวัยใช้แรงงานโดยแท้ กำลังคิดอยู่เลยว่าจะเอาอะไรไปสู้กับพวกภูติผี ยมทูต เทวดาที่อยู่เต็มบอร์ดล่ะเนี่ย sc อืม... คิดเข้า ๆ ..... จากนั้นก็กลับมานั่งโต๊ะ ทำงานต่อไป ahh
Mr. gg ลงตอนแรกแล้วเหรอครับ เดี๋ยวไปตามอ่านเน่อ
WanTaLeng
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by -=IZE=- on Wed 22 Oct 2008 - 0:36

สาวน้อยน่ารักมาอีกคนแล้ว~~~ haha

แอบเข้ามารออ่านอินโทรขอรับ haha
-=IZE=-
Lucky Star
Lucky Star

Placement : <+:อาณาจักรกางเขนแดง:+>

ตั้งหัวข้อ by Eyrex on Wed 22 Oct 2008 - 6:14

กรี๊ด น่ารักมากๆค่า
คิดถึงรีเบคก้าใน ไวด์อารม์ 5 เลยค่าา
ปล.ชอบเส้นจังเลย
Eyrex
Lucky Star
Lucky Star

birth : 12/06/1909
Placement : ในหัวใจเธอ.....(เครี๊ยกก)

http://blazx.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by WanTaLeng on Wed 22 Oct 2008 - 21:57

ง่า... ผมไม่ได้เล่นไวด์อาร์มซะด้วยสิ แต่ก็เคยเห็นพวกภาพประกอบครับ ชอบคาแรคเตอร์ดีไซย์อะ สวยดี ชอบ ๆ
WanTaLeng
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by porzhia on Fri 24 Oct 2008 - 18:55

รอเชียร์อินโทรค่ะ...ปูเสื่อก่อนแปปนึงนะ
porzhia
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by goldfish on Fri 24 Oct 2008 - 23:16

เผาแต่ไม่ไหม้สินะครับ แหมถอมซะ Laughing

งามจะตายไปครับ หวังว่าซักวันจะทำได้แบบนี้บ้างละเน้อ (คงได้เท่าแค่พี่หวังเผา)

รอชม intro กันต่อไปคร้าบ

ตอกเพิง What a Face
goldfish
Golden Star
Golden Star

birth : 02/06/1992
Placement : หน้าคอมพ์ =w=

http://imgogy.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by WanTaLeng on Sat 25 Oct 2008 - 9:33

กรรมล่ะสิเค้าตีกันไปหลายคู่แล้ว เรายังไม่มีรายละเอียด แถมอินโทรก็ยังไม่ได้ลง โอ้ววววววว oow
WanTaLeng
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by gingkrab on Sat 25 Oct 2008 - 18:46

ฮิฮิ สาว ๆๆ ไม่ ต้อง ไป สู้ รบตบตีการ หลอก พี่ น้อง ลิน

เบลส ฝาก บอก อะ นะ ไว้ ว่างๆ ไป เดด การ 55
gingkrab
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by porzhia on Tue 28 Oct 2008 - 19:57

รออินโทรอยู่นะคะ...ท่านหวาง
porzhia
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by WanTaLeng on Wed 29 Oct 2008 - 21:34

จะพยายามแงะแซะเวลาที่มีเขียนอินโทรให้ได้ครับ ahh
WanTaLeng
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by trio-jam on Fri 31 Oct 2008 - 21:34

สมาคมปืนโหดรอคอยจ้า(จะว่าไปเห็นอยู่สองตัวนิ ปืนโหด)

Credit by : toei

How to be a successful man:

"-Shut up and do it-"

PS.Bluffing is useless. Try another tactics. Got it?
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

หน้า 1 จาก 4 1, 2, 3, 4  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน