กลับมาอีกแล้วครับ ถ่ายสมุดวาดรูปเล่นเร็วๆนี้ เอามาฝากกัน

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

กลับมาอีกแล้วครับ ถ่ายสมุดวาดรูปเล่นเร็วๆนี้ เอามาฝากกัน

ตั้งหัวข้อ by Punching on Wed 21 Apr 2010 - 18:31

นานๆ ทีจะมา ไม่รุเพื่อนจำผมได้ป่าวนา

คราวนี้เอารูปในสมุดส่วนตัวมาลงให้ดูครับ ^^
ครั้งนี้ผมใช้กล้องถ่ายรูปเอา เพราะไม่อยากเอาสมุดไปยัดเครื่องสแกน (เดี๋ยวเสียหมด)
ฉะนั้นรูปไหนถ่ายไม่สวยก้อโทดทีนาคับ เพื่อนๆ ^^

Punching
Socialite

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: กลับมาอีกแล้วครับ ถ่ายสมุดวาดรูปเล่นเร็วๆนี้ เอามาฝากกัน

ตั้งหัวข้อ by Tamaota on Wed 21 Apr 2010 - 18:59

WOW!! เส้นเฉียบสุดยิด มุมสุดสะแนน ตัวละครชายเท่ห์ ตัวละครหญิงน่ารัก รายละเอียดเสื้อผ้าสุดยอด
แบบนี้เอามาลงเยอะๆ เลยครับ อยากชมต่อ แต่น่าจะมีเครื่องสแกนน่อ น่าเสียดายจัง...
Tamaota
Golden Star
Golden Star

birth : 02/04/1985
Placement : 幻想郷

http://tamaota.exteen.com

Re: กลับมาอีกแล้วครับ ถ่ายสมุดวาดรูปเล่นเร็วๆนี้ เอามาฝากกัน

ตั้งหัวข้อ by mynamekor on Wed 21 Apr 2010 - 19:09

โห พี่สุดยอดมากๆ ชอบมาเลยทุกรูปเลยครับผม ^ ^

Shooting Star
Shooting Star

birth : 17/11/1991
Placement : ในหมาสีดำข้างถนน

ตั้งหัวข้อ by hiruna454 on Wed 19 May 2010 - 10:57

งามมากค่ะ ชอบทุกรูปเลย เส้นคมดีจังค่ะ
hiruna454
Bronze Star
Bronze Star

birth : 05/12/1995
Placement : หลุม

http://hiruna454.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by patraratpat on Wed 26 May 2010 - 1:57

ว้าว สวยมากเลยค่ะ แพ็ตยังไม่เคยวาดฉากแบบนั้นเลย ลองดูมั่งดีกว่า ^^

patraratpat
Beginner

birth : 11/06/1995

ตั้งหัวข้อ by shomon on Thu 27 May 2010 - 21:55

งานคมมากครับ!!

ใช้อะไรตัดเส้นหรอครับ (คือ มันคม + เข้มมากอะ)

มุมสวยจริงๆครับ

เอาไป 10 กะโหลกเลยท่าน!!!

shomon
Beginner

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics