CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กลับมาอีกแล้วครับ ถ่ายสมุดวาดรูปเล่นเร็วๆนี้ เอามาฝากกัน

Tamaota
Punching
6 posters

Go down

กลับมาอีกแล้วครับ ถ่ายสมุดวาดรูปเล่นเร็วๆนี้ เอามาฝากกัน Empty กลับมาอีกแล้วครับ ถ่ายสมุดวาดรูปเล่นเร็วๆนี้ เอามาฝากกัน

ตั้งหัวข้อ by Punching Wed 21 Apr 2010 - 18:31

นานๆ ทีจะมา ไม่รุเพื่อนจำผมได้ป่าวนา

คราวนี้เอารูปในสมุดส่วนตัวมาลงให้ดูครับ ^^
ครั้งนี้ผมใช้กล้องถ่ายรูปเอา เพราะไม่อยากเอาสมุดไปยัดเครื่องสแกน (เดี๋ยวเสียหมด)
ฉะนั้นรูปไหนถ่ายไม่สวยก้อโทดทีนาคับ เพื่อนๆ ^^

กลับมาอีกแล้วครับ ถ่ายสมุดวาดรูปเล่นเร็วๆนี้ เอามาฝากกัน Picture013wf

กลับมาอีกแล้วครับ ถ่ายสมุดวาดรูปเล่นเร็วๆนี้ เอามาฝากกัน Picture014b

กลับมาอีกแล้วครับ ถ่ายสมุดวาดรูปเล่นเร็วๆนี้ เอามาฝากกัน Picture012ou

กลับมาอีกแล้วครับ ถ่ายสมุดวาดรูปเล่นเร็วๆนี้ เอามาฝากกัน Picture021qp

กลับมาอีกแล้วครับ ถ่ายสมุดวาดรูปเล่นเร็วๆนี้ เอามาฝากกัน Picture020ok

กลับมาอีกแล้วครับ ถ่ายสมุดวาดรูปเล่นเร็วๆนี้ เอามาฝากกัน Picture015fs

กลับมาอีกแล้วครับ ถ่ายสมุดวาดรูปเล่นเร็วๆนี้ เอามาฝากกัน Picture016sn

กลับมาอีกแล้วครับ ถ่ายสมุดวาดรูปเล่นเร็วๆนี้ เอามาฝากกัน Picture017se

กลับมาอีกแล้วครับ ถ่ายสมุดวาดรูปเล่นเร็วๆนี้ เอามาฝากกัน Picture018fc

Punching
Socialite

ขึ้นไปข้างบน Go down

กลับมาอีกแล้วครับ ถ่ายสมุดวาดรูปเล่นเร็วๆนี้ เอามาฝากกัน Empty Re: กลับมาอีกแล้วครับ ถ่ายสมุดวาดรูปเล่นเร็วๆนี้ เอามาฝากกัน

ตั้งหัวข้อ by Tamaota Wed 21 Apr 2010 - 18:59

WOW!! เส้นเฉียบสุดยิด มุมสุดสะแนน ตัวละครชายเท่ห์ ตัวละครหญิงน่ารัก รายละเอียดเสื้อผ้าสุดยอด
แบบนี้เอามาลงเยอะๆ เลยครับ อยากชมต่อ แต่น่าจะมีเครื่องสแกนน่อ น่าเสียดายจัง...
Tamaota
Tamaota
Golden Star
Golden Star

birth : 02/04/1985
Placement : 幻想郷

http://tamaota.exteen.com

กลับมาอีกแล้วครับ ถ่ายสมุดวาดรูปเล่นเร็วๆนี้ เอามาฝากกัน Empty Re: กลับมาอีกแล้วครับ ถ่ายสมุดวาดรูปเล่นเร็วๆนี้ เอามาฝากกัน

ตั้งหัวข้อ by mynamekor Wed 21 Apr 2010 - 19:09

โห พี่สุดยอดมากๆ ชอบมาเลยทุกรูปเลยครับผม ^ ^
mynamekor
mynamekor
Shooting Star
Shooting Star

birth : 17/11/1991
Placement : ในหมาสีดำข้างถนน

ตั้งหัวข้อ by hiruna454 Wed 19 May 2010 - 10:57

งามมากค่ะ ชอบทุกรูปเลย เส้นคมดีจังค่ะ
hiruna454
hiruna454
Bronze Star
Bronze Star

birth : 05/12/1995
Placement : หลุม

http://hiruna454.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by patraratpat Wed 26 May 2010 - 1:57

ว้าว สวยมากเลยค่ะ แพ็ตยังไม่เคยวาดฉากแบบนั้นเลย ลองดูมั่งดีกว่า ^^

patraratpat
Beginner

birth : 11/06/1995

ตั้งหัวข้อ by shomon Thu 27 May 2010 - 21:55

งานคมมากครับ!!

ใช้อะไรตัดเส้นหรอครับ (คือ มันคม + เข้มมากอะ)

มุมสวยจริงๆครับ

เอาไป 10 กะโหลกเลยท่าน!!!

shomon
Beginner

ขึ้นไปข้างบน