แอบมาแป๊ะ...!!???

หน้า 1 จาก 3 1, 2, 3  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

แอบมาแป๊ะ...!!???

ตั้งหัวข้อ by nawapark on Sat 20 Mar 2010 - 11:51

ติชมได้เต็มที่ครับท่านผู้ชม.....(ตามจริงผมอยากเอาไปโชว์ที่ห้องคาแร็คเตอร์เพราะมันเป็นตัวที่ผมจะเอาไว้ใช้เขียนการ์ตูน)
ถ้าผมเอามาลงในนี้แล้วเอา4ภาพข้างบนไปโชว์ที่ห้องคาแร็คเตอร์(ไม่รวมภาพผู้หญิง)ได้ไหมครับ

แก้ไขล่าสุดโดย nawapark เมื่อ Sat 9 Feb 2013 - 21:38, ทั้งหมด 3 ครั้ง

nawapark
Silver Star
Silver Star

birth : 12/08/1992
Placement : ห้องเช่าครับท่าน...!?

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: แอบมาแป๊ะ...!!???

ตั้งหัวข้อ by hana5394 on Sat 20 Mar 2010 - 20:54

อื้ม ก็อะเครดีนะ แต่ช่วงแขนล่าง น่าจะใหญ่กว่านี้สักนิดนะ
เพราะของชายจะไม่เรียนเท่าหญิง

^^ สัดส่วนออกจะจรงละ แต่ภาพยังดูแข็งไปนิดนะค่ะ

อื้ม จะบอกว่าภาพผู้หญิงวาดได้น่ารักมากเลยค่ะ

ท่าวาดให้แววตามีชีวิตชีวากว่านี้จะ ดีมากเลยอ่ะ^w^b+

hana5394
Shooting Star

birth : 23/04/1994
Placement : NMB

ตั้งหัวข้อ by nawapark on Wed 24 Mar 2010 - 15:10

มาอัพล่ะ...แต่บอร์ดเงียบเหงาแหะ..

nawapark
Silver Star
Silver Star

Placement : ห้องเช่าครับท่าน...!?

ตั้งหัวข้อ by Seishi on Wed 24 Mar 2010 - 18:26

วาดได้สวยดี + หลายแบบซะด้วยฝีมือท่านอยู่ในระดับ balance ถ้าทำ CG ได้ครบนี่สุดยอดเลย

Seishi
Silver Star
Silver Star

Placement : ฮวงศุ้ย

ตั้งหัวข้อ by hana5394 on Wed 24 Mar 2010 - 20:07

โอ สวยงับ^^

ลงสีและเงาได้ดีจัง

hana5394

ตั้งหัวข้อ by nawapark on Wed 24 Mar 2010 - 20:25

ขอบคุณครับที่เข้ามาดู.....สีที่เห็นเป็นสีใม้ทั้งนั้นแต่cgนี้ก็อยากทำครับ
ติดที่ว่ามันไม่มีคอมเป็นของตัวเอง เหอๆ

แล้วจะมาอัพเรื่อยๆครับ...

nawapark
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by finel on Sun 28 Mar 2010 - 6:02

http://img686.imageshack.us/img686/6341/82645256.jpg <<ชอบรูปนี้เป็นพิเศษค่ะ
แสงเงาโอเคเลย ดูจากงานน่าจะมีต้นแบบหลายๆรูป แต่ก็ดีแล้วค่ะ ตอนเราฝึกก็ฝึกวาดตามต้นแบบ
แต่ไม่สวยเท่านี้ เอิ๊กๆ รอดูงานชิ้นต่อไปค่ะ

finel
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by Angel_Benten on Sun 28 Mar 2010 - 15:36

เฮ้ย....สวยง่ะค่ะ

อย่างเริ่ดเลยอ่ะ...

Angel_Benten
Golden Star
Golden Star

birth : 19/03/1991

http://00uki00uki.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by PoJeaWa LittleGirl on Mon 29 Mar 2010 - 18:03

หนุ่มๆหน้าตาจริงจังเค้าช๊อบชอบจังเลยอ่ะ จับเข้าฮาเร็มนังเจ้ซะ (อ๊ะ!!! เค้าล้อเล่น แต่ละคนโหดซะ )

คิกๆ วาดหนุ่มๆรายละเอียดเยอะมากฮะ ช่วงไหล่ยังเพี้ยนๆนิดหน่อยฮะ แต่มันแก้ได้อยู่แล้วฮะ

หนุ่มๆจะไหล่ควรจะยกไหล่ให้ตั้งกว่านี้นิดนึงฮะ ไหล่ลาดๆลงมา เค้าเหมาะกะสาวๆน่ารักอย่างที่ปาร์คซังวาดนะฮะ

แต่วาดสาวๆกึ่งเรียลนี่... หวานหยดย้อยหยาดเยิ้มไปเลยฮะ ขอซูฮกเลยทีเดียว

มือฝนเงา ถูๆดินสอกะเหงื่อที่มือใช่ไหมฮะ =.=? เอ้ย ใช้ดัชนีพิฆาตได้ยอดยุทธมากเลยฮะ (เกือบโดนปาร์คซังจวกด้วยดินสอ)

ลงสีไม้ ถ้าเก็บรายละเอียดดีๆนี่ใช้ได้เลยนะฮะ แต่แค่นี้ก็ดีกว่าคนแถวนี้อยู่ดีล่ะฮะ เหอๆ

ภาพหนุ่มๆยังดูแข็งๆไม่ค่อยจะเคลื่อนไหว เหมือนหุ่นที่ยืนนิ่งๆไม่มีชีวิตชีวาเท่าไหร่นะฮะ

แต่สาวๆนี่ แหม สวย ใส โมเอะ น่ารัก นุ่มนวล น่ากอดรัดฟัดเหวี่ยงจริงๆเลยฮะ

อยากดูลายเส้นปัจจุบันจังฮะ ว่างเอามาลงอีกนะฮะ

วาว่า นิวส์ รายงาน

PoJeaWa LittleGirl

birth : 12/11/1990

ตั้งหัวข้อ by nawapark on Mon 29 Mar 2010 - 20:38

โอ้ว....ได้ชื่อใหม่จากเจ๊วาว่าแล้ว(ปาร์คซังใช่เลย!?)....
ที่ว่าดัชนีนี้ผมว่ามันน่าจะชื่อว่า ดัชนีบดขยี้กระดาษ!?(เกือบขาดไปหลายแผ่นแล้วครับท่าน)

ส่วนใหญ่ผมติดที่ว่าวาดผู้หญิงมากกว่าผู้ชายเลยออกมาเป็นอย่างที่เห็นครับ...

ที่ผมวาดนี้ใช่แนวกึ่งเรียลทนี้เขาเรียกกันว่า อีโรติก หรือป่าวครับ

วานผู้รู้ที่...

ที่ว่าเส้นปัจุบันก็จะเอามาให้ดูครับท่านผู้ชม!?

nawapark
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by nawapark on Thu 1 Apr 2010 - 13:21

มาอัพล่ะครับเดี๋ยวจะไม่ได้มาอัพนานอีกเพราะต้องไปทำงานต่างจังหวัดจนถึงสงกราน
....
(แต่ล่ะภาพเผาทั้งนั้นภาพเก่าก็ยังไม่วายจะเผา)

nawapark
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by nutkey on Thu 1 Apr 2010 - 13:38

ชอบรูปเเรก ดูโมเอะโลลิดี

nutkey
Lucky Star
Lucky Star

birth : 25/10/1992

ตั้งหัวข้อ by PoJeaWa LittleGirl on Thu 1 Apr 2010 - 14:34

วาดได้หลากสไตล์ดีนะฮะ

จุดบกพร่องคงเป็นที่มือฮะ

แหม ดูหลายๆภาพมา มือยังเรียงเป็นกล้วยเล็บมือนางเลยนะฮะ

เหอๆ ค่อยๆฝึกวาดฮะ

ชอบภาพที่สองอ่า วาดหน้าอกได้สวยมาก =.,=

........................
วาว่า นิวส์ รายงาน

PoJeaWa LittleGirl

birth : 12/11/1990

ตั้งหัวข้อ by By~ne on Thu 1 Apr 2010 - 20:17

โอ้โห งานแห่งพัฒนาการๆ ;w;+

วาดหน้าอกสวยมากฮะ = =)+

ภาพในช่วงแรกๆเอฟเฟคตัวละครไม่ธรรมดาเลย ชาบูๆ Very Happy

By~ne
InW
InW

birth : 02/05/1995
Placement : ในสภาสูง

http://by-neowo.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by hana5394 on Thu 1 Apr 2010 - 20:27

ชอบการวาดผู้หญิงของนาวาคุงจัง

มันดู สวย น่ารัก

โดยเฉพาะภาพ2 กะภาพสุดท้าย>M<

hana5394

ตั้งหัวข้อ by Theppayut on Fri 2 Apr 2010 - 18:25

โอ้โห วาดสวยมากๆเลยล่ะครับ
เมื่อไหร่ผมจะวาดสวยบ้างน้า
....
เห็นแล้วเป็นแรงบันดาลใจให้กับผมทีเดียวล่ะ

Theppayut
Beginner

Placement : กทม.

ตั้งหัวข้อ by nawapark on Fri 2 Apr 2010 - 20:35

ขอบคุณท่านที่เม้นติชมนะครับแล้วจะเอามาอัพอีกเยอะๆครับท่านผู้ชม!?

nawapark
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by pattanakorm on Fri 2 Apr 2010 - 22:34

ยินดีต้อนรับครับ Very Happy

ภาพน่ารัก ทุกภาพเลย ชอบ ๆ

pattanakorm

birth : 16/06/1993
Placement : ที่ ที่มี เพื่อน ๆ ทุกคน

ตั้งหัวข้อ by nawapark on Sun 20 Jun 2010 - 20:59

nawapark
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by nawapark on Sun 20 Jun 2010 - 21:04

นี้คือลายเส้นปัจจุบันครับผมกะว่าจะเอาไปทำเป็นเรื่องยาวนานมากแล้ว....ภาพออกจางๆสักหน่อยก็อภัยด้วย....

ลายเส้นผมพอไปวัดไปวาได้ไหมครับ

nawapark
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by nawapark on Sun 20 Jun 2010 - 21:09

แถม ....ภาพสองผมเผาซะเกรียมเลย

nawapark
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by กบี่ on Sun 20 Jun 2010 - 21:24

อืม...น่ารักดีนะฮับ...รูปสุดท้ายสาวเจ้าดวงตาดูไม่วาวเลฮ่ะฮับนี่ถ้าตาวาวหน่อยนะแหล่มเลยล่ะ

กบี่
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by overshoot on Sun 20 Jun 2010 - 21:38

มั้นใจในตัวเองแล้วลุยไปเลยครับ
เอาเป็นของตัวเองไปเลย แถมคุณก็วาดได้ตั้งหลากหลายผมยังไปไม่ค่อยรอดเลย แฮะๆ

รูปแรกสวยมากเลยครับแต่ ลงสีให้นุ้มกว่านี้ น่าจะได้มิติขึ้น

overshoot
Socialite

birth : 18/09/1989

ตั้งหัวข้อ by nawapark on Mon 21 Jun 2010 - 22:13

พิมพ์ว่า:มั้นใจในตัวเองแล้วลุยไปเลยครับ
เอาเป็นของตัวเองไปเลย แถมคุณก็วาดได้ตั้งหลากหลายผมยังไปไม่ค่อยรอดเลย แฮะๆ

รูปแรกสวยมากเลยครับแต่ ลงสีให้นุ้มกว่านี้ น่าจะได้มิติขึ้น
ขอบคุณมากครับแล้วผมจะลุยให้เต็มที่เลยสมกับที่คิดเรื่องตั้งแต่ป.3

รูปแรกนั้นวาดนานมากแล้วประมาณ4ปีที่แล้ว

nawapark
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by By~ne on Sat 26 Jun 2010 - 14:33

โอ้โหเหะ รวมทั้งเรียลทั้งมังงะเลย

สวยมากๆครับ

ปล. ชอบสาวชุดสีฟ้ามากๆเลย

By~ne
InW
InW

birth : 02/05/1995
Placement : ในสภาสูง

http://by-neowo.exteen.com/

หน้า 1 จาก 3 1, 2, 3  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน