CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ช่วยหาโปรแกรม CG COMIC หน่อยครับ

2 posters

Go down

ช่วยหาโปรแกรม CG COMIC หน่อยครับ Empty ช่วยหาโปรแกรม CG COMIC หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by tan011111 Fri 19 Mar 2010 - 21:12

พอดีผมเจอหนังสือชื่อ CG Comic Painting คําภีร์วาดการ์ตูนและลงสีด้วย Photoshop

แต่มีแผ่นกลับหาโปรแกรมไม่เจออ่ะครับ ช่วยหาหน่อย

ขอไฟล์แต็มนะครับ เอา CG Comic-- รุ่นในหนังสือนี่แหละ

tan011111
Beginner

ขึ้นไปข้างบน Go down

ช่วยหาโปรแกรม CG COMIC หน่อยครับ Empty Re: ช่วยหาโปรแกรม CG COMIC หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by finel Sat 20 Mar 2010 - 2:26

แนะนำว่าลองหาในกูเกิลดูค่ะ ไม่ยาก
รู้สึกบีซังจะเคยบอกว่าเวปนี้ไม่มีนโยบายแจกโปรแกรมลิขสิทธิ์ค่ะ 'v'
ส่วนพวกโปรแกรมแจกฟรีลองเซิร์จด้วยความว่า program cg free download
ดูค่ะ มีหลายโปรแกรมเลยทีเดียว
finel
finel
Lucky Star
Lucky Star

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics