CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[CTS-CF] รอบที่ 4 Aordios ปะทะ ไซออน [รอเทิร์นปิด]

แมวดำ'PuNKY
ฮิเดกิ
PoJeaWa LittleGirl
rangka
Angel_Benten
meow7tail
kabuto321
boonruy123
mynamekor
nutkey
trio-jam
15 posters

หน้า 3 จาก 3 Previous  1, 2, 3

Go down

[CTS-CF] รอบที่ 4 Aordios ปะทะ ไซออน [รอเทิร์นปิด] - Page 3 Empty Re: [CTS-CF] รอบที่ 4 Aordios ปะทะ ไซออน [รอเทิร์นปิด]

ตั้งหัวข้อ by boonruy123 Sat 1 May 2010 - 10:52

ส่งแน่ครับ แต่ไปเยี่ยมอาม่าก่อน พอดีท่านผ่าเข่าแล้วเพิ่งออกมาจากโรงพยาบาลจุฬาฯ (หวังว่าจะเข้าใจนะครับ)
มาส่งก่อน 2ทุ่ม แน่นอนครับ เทรินที่แล้วนัทยังส่งตอน2ทุ่มเลยน้า่า
ผมไม่โยนเทรินเด็ดขาด จะไม่เหมือนคราวที่แล้วแน่นอนครับ

[CTS-CF] รอบที่ 4 Aordios ปะทะ ไซออน [รอเทิร์นปิด] - Page 3 LT1

[CTS-CF] รอบที่ 4 Aordios ปะทะ ไซออน [รอเทิร์นปิด] - Page 3 LT2

[CTS-CF] รอบที่ 4 Aordios ปะทะ ไซออน [รอเทิร์นปิด] - Page 3 LT3

[CTS-CF] รอบที่ 4 Aordios ปะทะ ไซออน [รอเทิร์นปิด] - Page 3 LT4

[CTS-CF] รอบที่ 4 Aordios ปะทะ ไซออน [รอเทิร์นปิด] - Page 3 LT5

[CTS-CF] รอบที่ 4 Aordios ปะทะ ไซออน [รอเทิร์นปิด] - Page 3 LT6

ขอขอบพระคุณ พี่ก่อมากครับ ที่ให้โอกาสผม ทั้งๆที่ผมช้ามาก
ขอโทษทุกคนมากๆครับ ที่ทำให้เกิดความล่าช้าในรอบ

ขอขอบคุณจากใจเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดย boonruy123 เมื่อ Sat 1 May 2010 - 23:33, ทั้งหมด 1 ครั้ง
boonruy123
boonruy123
Silver Star
Silver Star

birth : 29/01/1994
Placement : Samutprakarn

http://mh2gpwc.exteen.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

[CTS-CF] รอบที่ 4 Aordios ปะทะ ไซออน [รอเทิร์นปิด] - Page 3 Empty Re: [CTS-CF] รอบที่ 4 Aordios ปะทะ ไซออน [รอเทิร์นปิด]

ตั้งหัวข้อ by mynamekor Sat 1 May 2010 - 21:42

boonruy123 พิมพ์ว่า:ส่งแน่ครับ แต่ไปเยี่ยมอาม่าก่อน พอดีท่านผ่าเข่าแล้วเพิ่งออกมาจากโรงพยาบาลจุฬาฯ (หวังว่าจะเข้าใจนะครับ)
มาส่งก่อน 2ทุ่ม แน่นอนครับ เทรินที่แล้วนัทยังส่งตอน2ทุ่มเลยน้า่า
ผมไม่โยนเทรินเด็ดขาด จะไม่เหมือนคราวที่แล้วแน่นอนครับ

รับ ทราบ แล้ว

เลย สองทุ่ม แล้ว

= =

หากไม่มาก่อน 9.00น. 2พค53 (เลื่อนให้ไปอีก1วัน) ผม ตัดเทิร์นเลยนะ เพราะ ผมต้องทำรอบ5ต่อนะครับ
mynamekor
mynamekor
Shooting Star

birth : 17/11/1991
Placement : ในหมาสีดำข้างถนน

ตั้งหัวข้อ by mynamekor Sun 2 May 2010 - 22:49

ขอทำการเปิดโหวด เพื่อหาผู้ชนะในการแข่งรอบนี้นะครับผม

-ซึ่งจะทำการเปิดโหวด เวลา 3 วัน (3-6 พค 53)
-แล้วทำการวิจารณ์ผลงานในแต่ละคู่ได้เลยครับผม
-การโหวดเป็นแบบการพิม ชื่อ เม้นนะครับผม แล้วตามด้วยคำวิจารณ์ก็แล้วแต่ครับ
-เพื่อหาคนปืดเทิร์น และ เข้าสู้รอบสุดท้าย

เปิดโหวด

คู่นี้ ให้เวลาไม่เยอะนะครับ ต้องจำเป็นจริงๆ ครับผม

เพราะหลังจากนั้นผมจะไม่ว่างยาว และ ผมก็ได้จัด รอบ5 ด่วนเลย
mynamekor
mynamekor

birth : 17/11/1991
Placement : ในหมาสีดำข้างถนน

ตั้งหัวข้อ by kabuto321 Mon 3 May 2010 - 18:01

อุโฮะ!

จากการอ่าเทิร์นโดยรวมแล้ว.....ขอโหวตให้ nutkey งับ

เพราะว่าในด้านของภาพนั้น นัทเหนือกว่าอยู่หน่อย (แต่ของบุญรวยมีสไตล์เป็นของตัวเองสุดๆ แต่ยังแอบเบี้ยวๆอยู่เน้อ) และในด้านเนื้อเรื่องนั้น ของบุณรวยค่อนข้างจะออกนอกเรื่องไปนิดนะงับ(คือไม่สู้กันอ่านะงับ ออกทะเลไปเรื่อยๆ)
kabuto321
kabuto321
Silver Star
Silver Star

birth : 23/12/1991
Placement : หน้าโต๊ะพร้อมหน้าจอหรรษา

ตั้งหัวข้อ by seijiblaze Mon 3 May 2010 - 20:56

โหวตให้ nutkey

ของอ.นัท ถึงเทิร์นอันหลังดูคุณภาพไม่เท่าอันแรก แต่สมรรรถภาพโดยรวมนั้นเหนือกว่า จึงโหวตให้ชนะไป
seijiblaze
seijiblaze
Golden Star
Golden Star

birth : 06/12/1993
Placement : นรก..ครับ

ตั้งหัวข้อ by rangka Tue 4 May 2010 - 20:39

ให้ boonruy123

ถึงเรื่องจะออกทะเลไปบ้าง แต่ผมก็นับว่าทำให้เรื่องน่าสนุกขึ้น
แต่แนะนำว่าอย่าออกนอกเรื่องเยอะไปดีกว่านะ เอาซักเทิร์นเดียวก็พอแล้ว

ส่วน นัทนี่

สไตล์การวาดคือ เท่ และ คุมเกมส์ อยู่แล้ว ไม่มีอะไรน่าเป็นห่วงเท่าไหร่
เนื้อเรื่องถ้าฉีกแนวมาหน่อยแบบตอนรอบ 3 จะเจ๋งมากๆ
rangka
rangka
Silver Star
Silver Star

birth : 10/12/1993
Placement : ในโลก แห่ง 2D

http://rangka.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by trio-jam Sat 8 May 2010 - 20:38

เลยเวลาโหวตมาซะละ หลายวันเลย ลืมดูอีกเรา

ผลการโหวตปรากฏว่า ไซออน เป็นผู้ชนะ ด้วยคะแนน 2 ต่อ 1 ครับผม

อย่าลืมมาลงเทิร์นปิดเด้อท่านผู้ชนะ ครึ่กๆๆๆๆ(เสียงหัวเราะ)
trio-jam
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by nutkey Mon 10 May 2010 - 1:01

=w= ครึกๆ (เเอบตาม อิอิๆ)

จะมาวาดเทรินปิดให้ไวคับ [CTS-CF] รอบที่ 4 Aordios ปะทะ ไซออน [รอเทิร์นปิด] - Page 3 Icon_biggrin
nutkey
nutkey
Lucky Star
Lucky Star

birth : 25/10/1992

หน้า 3 จาก 3 Previous  1, 2, 3

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics