คลังเล็กๆ ของเด็กกำลังโต Thirasak

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

คลังเล็กๆ ของเด็กกำลังโต Thirasak

ตั้งหัวข้อ by thirasak on Thu 4 Mar 2010 - 23:40

สวัสดีครับผม ผมธีระศักดิ์ครับผม ไม่รู้จะพูดอะไรไปได้มากกว่าที่ว่า จะมาของวางไข่ เอ้ย วางแปะงานให้เหล่าพี่ๆได้ติชมครับผม จึงขอความกรุณาและเอ็นดูเด็กคนนี้ด้วยนะครับ ของคุณครับ
(เผื่อใครบางคนอาจจะแซวเอางานคนอื่นมา คนอื่นที่ว่าถ้าเมมเบอร์เขาคือ ranjimiko ผมเป็นคนเดียวกันนะครับ เพียงแต่คราวนี้เปลี่ยนเมมเบอร์เป็นธีระศักดิ์)

ขอลงแบบบึ้มเดียวเลยละกัน เอ้า!!!

http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=AR00692

แล้วก็ตัดมาที่อินโทรกันเลยคร้าบ(ฮิ้ว.........คนเดียว)

และต้อม่า(ต่อมา) เป็นอินโทรกิจกรรม create unifrom ครับผม

หมดแล้วล่ะครับ ขอปลีกตัวไปก่อนนะครับ...................(ละทิ้งไว้ซึ่งความฉงน)
thirasak
Socialite

birth : 30/08/1993

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: คลังเล็กๆ ของเด็กกำลังโต Thirasak

ตั้งหัวข้อ by mynamekor on Thu 4 Mar 2010 - 23:52

โหย เด็กใหม่ สุดๆ เลยครับผม ผลงานแต่งาน

(ยินดีต้อนรับนะครับ - -)

Shooting Star

birth : 17/11/1991
Placement : ในหมาสีดำข้างถนน

Re: คลังเล็กๆ ของเด็กกำลังโต Thirasak

ตั้งหัวข้อ by hana5394 on Thu 4 Mar 2010 - 23:53

Oqo ไม่ได้มานาน แล้วมีน้องใหม่เข้ามา

ลงสีสวยด้วยแหะ>M< ยินดีที่รู้จักน้า
hana5394

birth : 23/04/1994
Placement : NMB

ตั้งหัวข้อ by pattanakorm on Sat 6 Mar 2010 - 18:03

ยินดีต้อนรับครับ ^^
ผม N-ZERO เฮ้ย.. ไม่ใช่
นัทคุงครับ
ผลงานลงสี ที่ดูตั้งใจ เหมือนจริงมากเลย >< ชอบ ๆ
ติดตามอยู่นะครับ คุคุ
pattanakorm

birth : 16/06/1993
Placement : ที่ ที่มี เพื่อน ๆ ทุกคน

ตั้งหัวข้อ by Seishi on Sun 7 Mar 2010 - 7:14

ตรวจจับ นักวาดหัวกะทิ เพิ่มเข้ามาอีก 1 ปิ๊ปๆๆๆๆ
วาดสวย+ลงสีสวยทุกรูปไร้ที่ติเลย ขอคราวะ ส่วนภาพเรียลเข้าถึงแก่นมันแล้วสินะ
ดูแต่ละภาพราวกะว่าคุณสามารถควบคุมคุมลายเส้นรูปแบบต่างๆได้ดั่งใจ
Seishi
Silver Star
Silver Star

Placement : ฮวงศุ้ย

ตั้งหัวข้อ by thirasak on Sat 19 Jun 2010 - 13:57

ยินดีที่ได้รู้จักด้วยเช่นกันนะครับผม
มาขอลงงานโดยที่ไม่ได้มาลงที่นี่นานพอควรเลยล่ะครับ

ขอขอบพระคุณทุกๆคำคอมเมนท์จริงๆครับ
thirasak
Socialite

birth : 30/08/1993

ตั้งหัวข้อ by trio-jam on Sat 19 Jun 2010 - 14:29

โหลดโหดแท้ๆ...

ในที่สุดก็กลับมาเนอะ งุดๆ

Credit by : toei

How to be a successful man:

"-Shut up and do it-"

PS.Bluffing is useless. Try another tactics. Got it?
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by PoJeaWa LittleGirl on Sat 19 Jun 2010 - 17:59

งุงิ คุ้นๆหน้านะกั๊บ *โดนตบคว่ำ

แหม กำลังพัฒนาเหมือนกันกั๊บ

HBD นั่น!!!! เพิ่งเห็น *ซุ่มมานิท่าน /ตบตีๆๆๆๆ ธีซีง

เก่งขึ้นอีกแล้ว ดีจังเลยน้า สู้ๆต่อไปสหายร่วมวงการ!!!

เอามาอัพเรื่อยๆ เค้าติดตามอยู่น้าตัวเอง~

PoJeaWa LittleGirl

birth : 12/11/1990

ตั้งหัวข้อ by mynamekor on Sun 20 Jun 2010 - 1:42

โห งานมันช่าง เยอะมากมายจริงๆ

หุหุ

birth : 17/11/1991
Placement : ในหมาสีดำข้างถนน

ตั้งหัวข้อ by กบี่ on Sun 20 Jun 2010 - 13:16

โอ้....งานลงสีสวยมากเลย...แต่ละงานก็เยี่ยมๆทั้งนั้น....
กบี่
Silver Star
Silver Star

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน