CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Illustrator ทำสกรีนโทนได้มั้ย อ้ากกกกกกกกกกกกกกกก ครายก็ได้กรุณาตอบที

4 posters

Go down

Illustrator ทำสกรีนโทนได้มั้ย อ้ากกกกกกกกกกกกกกกก ครายก็ได้กรุณาตอบที Empty Illustrator ทำสกรีนโทนได้มั้ย อ้ากกกกกกกกกกกกกกกก ครายก็ได้กรุณาตอบที

ตั้งหัวข้อ by Mitsunari Sun 21 Feb 2010 - 11:05

Question Question Question Question Question Question Question Question Question Illustrator ทำสกรีนโทนได้มั้ย อ้ากกกกกกกกกกกกกกกก ครายก็ได้กรุณาตอบที ถ้าทำได้ทำยางงาย คราบบบบบบบบบบบบบบบบ กรุณาบอกด้วยคราบบบบบบบ อ้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
Mitsunari
Mitsunari
Beginner

birth : 23/05/1994
Placement : ฮิ ฮิ ฮิ อ้ากกกกกกกกกกกกกกก

ขึ้นไปข้างบน Go down

Illustrator ทำสกรีนโทนได้มั้ย อ้ากกกกกกกกกกกกกกกก ครายก็ได้กรุณาตอบที Empty Re: Illustrator ทำสกรีนโทนได้มั้ย อ้ากกกกกกกกกกกกกกกก ครายก็ได้กรุณาตอบที

ตั้งหัวข้อ by ChawSpinNer Sun 21 Feb 2010 - 22:42

ไม่รูจิ เราก็ใช้ไม่เป็น
^^ ถ้าโฟโต ก็พอเป็นบ้าง
ChawSpinNer
ChawSpinNer
Silver Star
Silver Star

Placement : หน้าจอคอม

Illustrator ทำสกรีนโทนได้มั้ย อ้ากกกกกกกกกกกกกกกก ครายก็ได้กรุณาตอบที Empty Re: Illustrator ทำสกรีนโทนได้มั้ย อ้ากกกกกกกกกกกกกกกก ครายก็ได้กรุณาตอบที

ตั้งหัวข้อ by Lockman Mon 22 Feb 2010 - 17:26

ใช้ Illus ทำสกรีนนี่หมายถึง ทำลายสกรีนหรือตัดแต่งลายสกรีนบนภาพตัวเองครับ?

ถ้าทำลายสกรีนขึ้นอยู่กับแบบครับ

แต่ถ้าตกแต่งภาพของเราด้วยลายสกรีนโทนผมขอแนะนำให้ให้ใช้ photoshop ดีกว่าครับ
Lockman
Lockman
Silver Star
Silver Star

Placement : อยู่บนบอร์ด ร่อนไปก็ร่อนมา~

ตั้งหัวข้อ by Mitsunari Tue 23 Feb 2010 - 16:02

คับขอบคุณนะคับ ตอนนี้ผมก็คิดว่าจะใช้ photoshop แล้วอะคับ Illus ใช้ตอนสอบก็ปวดหัวพอแล้วละ่คับ ขอบคุณอีกครั้งคับ
Mitsunari
Mitsunari
Beginner

birth : 23/05/1994
Placement : ฮิ ฮิ ฮิ อ้ากกกกกกกกกกกกกกก

ตั้งหัวข้อ by BlackBible Tue 9 Mar 2010 - 20:52

ไม่แนะนำครับ

Illustator จะสะดวกเฉพาะตอนที่ใช้ทำงานกราฟฟิคจริงๆ ซึ่งถ้าเป็นงานการ์ตูน(แต่ละหน้า) แนะนำให้ใช้ Photoshop ดีกว่าครับ

ถ้าไม่แน่ใจว่างานจาก Illustator หน้าตาเป็นยังไง ลองเปิด FG เดือนกุมภา ปี 2553 แล้วหาหน้า Count Down และเช็คของคนชนะเลิศดูครับ (โฆษณาตัวเอง OTL)
BlackBible
BlackBible
Silver Star
Silver Star

birth : 30/03/1986

http://wott7000.deviantart.com

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics