CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

การงานการ์ตูนครั้งแรกของผม~

nutkey
Red_Romanov
siwawuth
Aion~
8 posters

Go down

การงานการ์ตูนครั้งแรกของผม~ Empty การงานการ์ตูนครั้งแรกของผม~

ตั้งหัวข้อ by Aion~ Sat 5 Dec 2009 - 16:35

คือ...
ผมว่าจะไปงานการ์ตูนที่ รพ.เซนท์หลุย อ่ะครับ
- -
แต่...
ยังไม่รู้ว่าต้องเตรียมตัวยังไง
แล้วจะได้เจอทุกคนรึปล่าว~
ถ้าเจอจะเจอที่ใหน การงานการ์ตูนครั้งแรกของผม~ Icon_surprised

ใครรู้ช่วยบอกทีคร้าบ~ การงานการ์ตูนครั้งแรกของผม~ 746866

T^T

Aion~
Bronze Star
Bronze Star

birth : 01/08/1994
Placement : อยู่ในโลกที่มีเธออยู่♥♥♥

ขึ้นไปข้างบน Go down

การงานการ์ตูนครั้งแรกของผม~ Empty Re: การงานการ์ตูนครั้งแรกของผม~

ตั้งหัวข้อ by siwawuth Sat 5 Dec 2009 - 17:00

ไปกับเจ้าเน ง่ายสุด 55+
siwawuth
siwawuth
Lucky Star
Lucky Star

birth : 08/12/1942
Placement : ร้านกาแฟ

การงานการ์ตูนครั้งแรกของผม~ Empty Re: การงานการ์ตูนครั้งแรกของผม~

ตั้งหัวข้อ by Aion~ Sat 5 Dec 2009 - 17:37

เนไม่อยู่!!

(T^T) เนบอกว่าให้ไป B2S

แล้วจะรู้ได้ไงว่าใครเป็นใคร

-*-

โอ...

จะบ้าตาย การงานการ์ตูนครั้งแรกของผม~ Icon_cry

แก้ไขล่าสุดโดย Aion~ เมื่อ Sat 5 Dec 2009 - 17:39, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Aion~
Bronze Star
Bronze Star

Placement : อยู่ในโลกที่มีเธออยู่♥♥♥

ตั้งหัวข้อ by Aion~ Sat 5 Dec 2009 - 17:38

การงานการ์ตูนครั้งแรกของผม~ 225286 แล้วจะทำอย่างไรต่อไปดี...

Aion~
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by Red_Romanov Sun 6 Dec 2009 - 20:57

โอ้ส ในที่สุดก็มางานจนได้นะฮะ =w= ยินดีด้วย

แล้วมาเจอคนในบอร์ดได้ยังไงล่ะเนี่ย ' ')
Red_Romanov
Red_Romanov
Golden Star
Golden Star

birth : 12/05/1989
Placement : ศาลเจ้าฟูชิมิอินาริ...

http://red-romanov.deviantart.com/

ตั้งหัวข้อ by nutkey Sun 6 Dec 2009 - 21:17

ทำไมผมไม่เห็นรู้เรื่องอะไรเลย การงานการ์ตูนครั้งแรกของผม~ 873252
nutkey
nutkey
Lucky Star
Lucky Star

birth : 25/10/1992

ตั้งหัวข้อ by totaekuman Mon 7 Dec 2009 - 20:32

ที่จริงก็อยากเจอกับทุกคนเหมือนกัน ติดที่บ้านไกลโคตรเท่านั้นเองการงานการ์ตูนครั้งแรกของผม~ Icon_lol

totaekuman
WARNING
WARNING

ตั้งหัวข้อ by [PH]anToM_Wor[TH] Tue 8 Dec 2009 - 15:27

ครั่กๆ~ meมาเห็น'ทู้นี้ครั้งแรกก็ตอน5ทุ่มครึ่งของวันที่5 ก็เลยไม่ได้โพสตอบเพราะกะว่าเจมคุงคงไม่ทันได้อ่านอะเน้อ~
(ไม่ยักกะรู้ว่าจะเข้ามาเช็คทู้อีกหลังจากนั้นแค่แว๊บเดียว) ^^ll

ยังไงก็ขออภัยที่งานนี้ผมมาคุไปหน่อยเน้อ พอดีว่ามึนหลายๆก๊ะ =w='

Red_Romanov พิมพ์ว่า:
แล้วมาเจอคนในบอร์ดได้ยังไงล่ะเนี่ย ' ')
ผมลองใช้สกิลเซิร์ชหาตัวสมาชิกบอร์ดแบบสุ่มๆดูน่ะฮะ บังลีฟนี่เจอง่ายมากเพราะประกาศตัวโจ่งแจ้งในงานเลย XD

ปล.แต่หายูโนคุงไม่เจอง่ะ เห็นแต่รูปที่เซ็นไว้บนบอร์ด T T)

[PH]anToM_Wor[TH]
Silver Star
Silver Star

Placement : หมู่ดาวแฟนธ่อม

ตั้งหัวข้อ by Angel_Benten Thu 10 Dec 2009 - 18:02

โหยดีจริง

เบนก็อยากมีโอกาสไปมั่งจัง....
Angel_Benten
Angel_Benten
Golden Star
Golden Star

birth : 19/03/1991

http://00uki00uki.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by แมวดำ'PuNKY Thu 10 Dec 2009 - 19:51

งานหน้ามาเจอกันโลด \=v=/

ข้าจะเตรียมตัวไปสึเคบุกับเหล่าเทพ หุหุ การงานการ์ตูนครั้งแรกของผม~ 534233
แมวดำ'PuNKY
แมวดำ'PuNKY
Golden Star
Golden Star

birth : 15/12/1993
Placement : สถานบำบัดจิต

ขึ้นไปข้างบน