[CF2 รอบสอง]คู่ที่ 14 ยูสึเกะ พบ ก้าว [2/2] ประกาศรายชื่อผู้ที่ชนะ ได้วาดเทิร์นปิด*

หน้า 3 จาก 4 Previous  1, 2, 3, 4  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

Re: [CF2 รอบสอง]คู่ที่ 14 ยูสึเกะ พบ ก้าว [2/2] ประกาศรายชื่อผู้ที่ชนะ ได้วาดเทิร์นปิด*

ตั้งหัวข้อ by Guncon on Tue 29 Dec 2009 - 16:53

^
^
^
ครับพึ่งวาด วันสุดท้ายก่อน เกินเวลาพอดีเลย

วาด ตอนวันเสาร์ ที่26นั้น เลยล่ะ ครับ

ปล.1 ก้าว ยังมี ความสามารถ อีก เยอะ นะ ครับ อิอิ ลอชมกัน รอบต่อๆ ไป !!!!

ปล.2 วันที่30อะ มา 2411 นะ ท่านพี่
Guncon
Lucky Star
Lucky Star

birth : 15/08/1993

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: [CF2 รอบสอง]คู่ที่ 14 ยูสึเกะ พบ ก้าว [2/2] ประกาศรายชื่อผู้ที่ชนะ ได้วาดเทิร์นปิด*

ตั้งหัวข้อ by By~ne on Tue 29 Dec 2009 - 21:24

ก้าวจะเอาจริงแล้ว!

ถุงมือใช้นาโนเทคโนโลยีสินะ! - -+
By~ne
InW
InW

birth : 02/05/1995
Placement : ในสภาสูง

http://by-neowo.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by yuzuke on Sat 2 Jan 2010 - 21:32

เผา กัน สดๆ ภายใน วันนี้ 8 แผ่น
(พระเจ้าาาา )

เชิญเลยคร้าบ

1

2

3

4

5

6

7

8

ขออภัยที่ไม่ได้ปรับบ้าอะไรเลยเนื่องจาก โดนพระมารดาพระบิดาเร่งอยู่เนื่องๆ
yuzuke
Silver Star
Silver Star

Placement : ที่ที่สามารถนอนได้ทุกที่...

ตั้งหัวข้อ by prim_15505 on Sat 2 Jan 2010 - 21:36

ไอ้หมาตายแน่...waga
prim_15505
InW
InW

birth : 19/05/1991
Placement : บ้านปริศนาใกล้ๆต้นไม้โลก

http://prim15505.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by trio-jam on Sat 2 Jan 2010 - 21:49

---จบการแข่งขัน---

หลังจากนี้จะเป็นการโหวตผู้ชนะ โดยให้ผู้ชมแต่ละท่านออกคะแนนเสียง

เพื่อหาผู้ชนะและทำการวาดเทิร์นปิด

สามารถโหวตผู้ชนะได้ โดยพิมพ์ตอบได้เลย ไม่มีการกดแบบสอบถาม

ระยะเวลาในการโหวต = 5 วัน

*สามารถให้คำวิจารณ์ได้เลยครับ*

ปล.สำหรับคำวิจารณ์ ขอความกรุณาใช้ภาษาที่อ่านเข้าใจง่าย

***ตัวอย่างการโหวต***
โหวตให้ นาย ก. เป็นผู้ชนะครับ/ค่ะ

สาเหตุที่โหวตเพราะ.....

ปล.ตอนโหวตไม่ต้องใส่ quote นะครับ

ปล.2 ห้ามทำการโหวตหรือวิจารณ์ในคู่ของตัวเองนะครับ

Credit by : toei

How to be a successful man:

"-Shut up and do it-"

PS.Bluffing is useless. Try another tactics. Got it?
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by prim_15505 on Sat 2 Jan 2010 - 23:18

งั้นโหวตให้ ก้าว คับ

ชอบลายเส้นกันชนคุงมานานละ เหอๆ
แต่ติดตรงเรื่องการจัดช่องนิดนึง...ใช้ช่องเปลืองไปหน่อย

ของทั่นยูสึเกะ เหมือนจะเผาไปหน่อย...(มั้ง)
prim_15505
InW
InW

birth : 19/05/1991
Placement : บ้านปริศนาใกล้ๆต้นไม้โลก

http://prim15505.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by holyfield on Sun 3 Jan 2010 - 0:16

โวหดให้ ก้าว ฮะ

โฮฟี่ว่าภาพขอกันชนคุงดูมีน้ำหนักกว่าและดูไม่รกหูรกตานะ
ส่วนของยูซึเกะคุง ในหลายๆฉากรวมทั้งฉากน่าจะอลังกลับดูแล้วมึนเหมือนลากเส้นมั่วๆยังไงไม่รู้สิ
คงต้องทำให้ภาพดูชัดเจนกว่านี้นะงับ(ไม่ได้ดูที่ฝีมือเพราะใกล้เคียงกัน)
holyfield
Silver Star
Silver Star

birth : 28/05/1993
Placement : ล่องลอยไปเรื่อยๆ

ตั้งหัวข้อ by PuzZ on Sun 3 Jan 2010 - 0:26

ผมขอโหวต ให้ ก้าว ครับ
ลายเส้นบรมเทห์ โคตร ดูแล้วความหนักความเบา แต่ว่า ตัวยังนิ่งๆอยู่เนื่อ

ส่วนพี่ยู
ดูแล้วเส้นสวยครับ แต่งานยังไม่ค่อยเรียบร้อยเท่าไร เห็นตัวหนังสือแล้วดูไม่สะอาดตาครับ
ฉากหลังไม่ค่ิอยมี ทำให้บางครั้งไม่รู้เรื่องว่าตัวละครอยู่จุดใหน

พัฒนาต่อไปนะรับทั้งู่ อย่าพึ่งท้อเด้อ haha
PuzZ
Lucky Star
Lucky Star

birth : 11/12/1994
Placement : นรกที่เรียกว่า"โลก"

ตั้งหัวข้อ by deksodba on Sun 3 Jan 2010 - 1:41

โหวตก้าวครับ

ลายเส้นร้อนแรง ผมเลยให้ ฮิ้วววว

deksodba
Silver Star
Silver Star

Placement : โลกมาโมโนะ

http://www.facebook.com/deksodba

ตั้งหัวข้อ by siwawuth on Sun 3 Jan 2010 - 11:31

โหวต ก้าว จ้า

เพราะเรื่องลายเ้ส้นนี่ เขาดีกว่าจริงๆ แต่ยูคุงไม่ต้องเสียใจนะ นี่ยังไม่ได้ตัดสินว่าใครจะชนะCF2 ยังมีโอกาสจ้า...
siwawuth
Lucky Star
Lucky Star

birth : 08/12/1942
Placement : ร้านกาแฟ

ตั้งหัวข้อ by Dark sky on Sun 3 Jan 2010 - 20:37

โหวต ยูโนะคุง งับ!!!! แต่ภาพจางไปนิดถ้าได้รับการตัดเส้นคงแล่มกว่านี่เนอะ สู้ต่อปาย!!!!!
Dark sky
Silver Star
Silver Star

birth : 13/07/1993
Placement : เรา อยาก วาดรูปเก่งๆ

ตั้งหัวข้อ by totaekuman on Sun 3 Jan 2010 - 20:50

.
รอบนี้คู่นี้คงต้องโหวต ก้าว ล่ะจ้าอิอิดูกันตามเนื้องาน
และความตั้งใจเลยฮะของยู นี่จะเผาทั้งสองเิทิร์นเลย
คะแนนการตัดสินใจเลยลดลงไป

แต่ไม่เป็นไร รอบหน้าเอาใหม่นะก๊าบสู้ๆนะ></

totaekuman
WARNING
WARNING

ตั้งหัวข้อ by nutkey on Mon 4 Jan 2010 - 16:37

โหวดให้เก้าครับ

ไม่รู้สิ เหมือนเส้นเก้าดีกว่านะ

ยังไงถ้าตัดเส้น ยู อาจ เมพก็ได้ พยายามเข้าฮับ=w=b
nutkey
Lucky Star
Lucky Star

birth : 25/10/1992

ตั้งหัวข้อ by siwawuth on Mon 4 Jan 2010 - 16:40

Dark sky พิมพ์ว่า:โหวต ยูโนะคุง งับ!!!! แต่ภาพจางไปนิดถ้าได้รับการตัดเส้นคงแล่มกว่านี่เนอะ สู้ต่อปาย!!!!!

ไม่ใช่เพราะเอ็งหมั่นไส้เจ้าภพหรอกเรอะยีน

ล้อเล่นน่า ลืมๆไปซะๆ~~~
siwawuth
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by Dark sky on Mon 4 Jan 2010 - 20:19

เฮ้ย!!!!ไม่ไช่(รู้ได้ไงอิอิ) เชียร์หลายครั้งแล้ว อยากเปลี่ยนไปเชียรคนอื่นบ้าง(มานเซียนแล้ว!!!!งับ)

ภพมันคงไม่งอนผมหรอก เชื่อ เหอะ....
Dark sky
Silver Star
Silver Star

Placement : เรา อยาก วาดรูปเก่งๆ

ตั้งหัวข้อ by Guncon on Mon 4 Jan 2010 - 21:26

อ่าไร งะ ไอเรา มะได้ คิดอาไรเลย

- -* รู้ป่าวเล่นคุยกันเเบบนี้อะ มีคนเค้าเเค้นใจนะ

ไม่รู้เรื่องอาไร เลย - -*

เฮ้อ ท่าเราเป็นคนนั้น ป่านนี้ ไปวางละเบิด บ้านพวกท่านเเล้ว ล่ะ
Guncon
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by totaekuman on Tue 5 Jan 2010 - 4:32

คุยกันเล่นๆนา อย่าซีเรียส
บางครั้งมันก็ ต้องมีเฮฮากันบ้าง

เรื่องเทิร์นปิดถ้าตกลงกันได้แล้ว ว่าใครจะวาดปิด
ก็เริ่มวาดได้เลยเน้อ เพราะผลมันน่าจะรู้แพ้ชนะล่ะ

รอชมเทิร์นปิดจ้า ></

totaekuman
WARNING
WARNING

ตั้งหัวข้อ by siwawuth on Tue 5 Jan 2010 - 5:20

Guncon พิมพ์ว่า:อ่าไร งะ ไอเรา มะได้ คิดอาไรเลย

- -* รู้ป่าวเล่นคุยกันเเบบนี้อะ มีคนเค้าเเค้นใจนะ

ไม่รู้เรื่องอาไร เลย - -*

เฮ้อ ท่าเราเป็นคนนั้น ป่านนี้ ไปวางละเบิด บ้านพวกท่านเเล้ว ล่ะ

แหมๆ ขวัญเอยขวัญมา~~~

โทษทีๆ สงสัยจะเล่นแรงไปหน่อย...

แต่เพราะ"รักดอก จึงหยอกเล่น"ไงเธอร์~~~
siwawuth
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by Guncon on Tue 5 Jan 2010 - 18:05

อิอิ ม่ามีไรหรอก

ผมอินไปนิด 555+

ยังไงก็ อย่าคิดมากเลย งับ

เเหอะๆ
Guncon
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by arkman02 on Tue 5 Jan 2010 - 21:25

โหวตให้ก้าวครับ งานชัดเจน อ่านง่ายดี ตัวละครเท่ใช้ได้
ยูสึเกะ เส้นจางไปครับ สู้ๆนะทั้งสองคนในรอบ3
arkman02
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by Happiiloo_alfie on Tue 5 Jan 2010 - 21:30

โหวตให้ก้าวจ้า

งานอ่านง่ายกว่านิดหน่อย
จริงๆก็เลือกยากส์แหละ
Happiiloo_alfie
Shooting Star
Shooting Star

birth : 18/03/1989
Placement : ดินแดนแห่งพันธสัญญา

ตั้งหัวข้อ by totaekuman on Tue 5 Jan 2010 - 22:17

.
.
.
ประกาศปิดการโหวตอย่างเป็นทางการ

จากผลโหวตทั้งหมด ผู้ชนะสำหรับคู่นี้คือ...ก้าว
หลังจากนี้ 7 วันจะเป็นช่วงเวลาในการลงเทิร์นปิด

totaekuman
WARNING
WARNING

ตั้งหัวข้อ by totaekuman on Thu 14 Jan 2010 - 7:47

.
.
กำหนดโพสเทิร์นปิด วันสุดท้ายของกระทู้นี้
วันที่15 มกราคม พ.ศ 2553 เวลา22.00น.

ก่อนที่กระทู้รอบสามจะตั้งขึ้น..
ถ้าไม่ทันยังไำงก็มา บอกได้นะสำหรับคนที่วาดปิด

totaekuman
WARNING
WARNING

ตั้งหัวข้อ by By~ne on Thu 14 Jan 2010 - 20:20

โอ้ว โหวตกันหมดแล้วสินะ

รอยลเทิร์นปิดล่ะจร้า
By~ne
InW
InW

birth : 02/05/1995
Placement : ในสภาสูง

http://by-neowo.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by Dark sky on Thu 14 Jan 2010 - 20:46

รีบมาล่ะกันเตรียมชม...โอเค็?
Dark sky
Silver Star
Silver Star

หน้า 3 จาก 4 Previous  1, 2, 3, 4  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน