CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เห็นแล้วจะอึ้ง(ใครไม่ได้ดูให้มาดูซะบทเรียนที่ดีเลยนะเนี่ย)

mynamekor
evangelion
6 posters

Go down

เห็นแล้วจะอึ้ง(ใครไม่ได้ดูให้มาดูซะบทเรียนที่ดีเลยนะเนี่ย) Empty เห็นแล้วจะอึ้ง(ใครไม่ได้ดูให้มาดูซะบทเรียนที่ดีเลยนะเนี่ย)

ตั้งหัวข้อ by evangelion Sun 15 Nov 2009 - 14:48

หากใครที่มีมือมีเท้าครบแล้วยังตัดใจอะไรง่ายๆก็ดูนี่ซะ

คลิ๊กเลย

ผมไปเจอมาในกูเกิ้ลอ่ะนะ

คนๆนี้เป็นผู้วาดอิลัสจากเกมดัง RoseRumble ผมเองก็ไม่รู้หรอกเก็บแต่ CG มา

เพิ่งมาเห้นเอาตัวเป็นๆในเวปเข้าถึงกะอึ้งขอบอกว่าเฮียแกมีความอุตสาหะมากกกกก

อยากรู้ว่าเป็นไงไปดูกัน

แก้ไขล่าสุดโดย evangelion เมื่อ Thu 19 Nov 2009 - 17:41, ทั้งหมด 2 ครั้ง
evangelion
evangelion
Silver Star
Silver Star

birth : 22/05/1989

ขึ้นไปข้างบน Go down

เห็นแล้วจะอึ้ง(ใครไม่ได้ดูให้มาดูซะบทเรียนที่ดีเลยนะเนี่ย) Empty Re: เห็นแล้วจะอึ้ง(ใครไม่ได้ดูให้มาดูซะบทเรียนที่ดีเลยนะเนี่ย)

ตั้งหัวข้อ by mynamekor Sun 15 Nov 2009 - 19:20

โฆ สุดยอด นี้สิครับ คนสู้ชีวิต
mynamekor
mynamekor
Shooting Star

birth : 17/11/1991
Placement : ในหมาสีดำข้างถนน

เห็นแล้วจะอึ้ง(ใครไม่ได้ดูให้มาดูซะบทเรียนที่ดีเลยนะเนี่ย) Empty Re: เห็นแล้วจะอึ้ง(ใครไม่ได้ดูให้มาดูซะบทเรียนที่ดีเลยนะเนี่ย)

ตั้งหัวข้อ by totaekuman Sun 15 Nov 2009 - 21:55

คนที่เฟล คนที่ทำอะไรไม่ออก
หมดหวังอะไรง่ายๆ มาดูภาพนี้หน่อยก็ดี

เห็นแล้วจะอึ้ง(ใครไม่ได้ดูให้มาดูซะบทเรียนที่ดีเลยนะเนี่ย) Icon_biggrin

totaekuman
WARNING
WARNING

ตั้งหัวข้อ by pattanakorm Sun 15 Nov 2009 - 22:36

เห็นเเล้วประทับใจมาก ครับ
ทำให้คนอย่างเรา
กลับมาคิดอะไรดี ๆ ได้เยอะเลย
pattanakorm
pattanakorm

birth : 16/06/1993
Placement : ที่ ที่มี เพื่อน ๆ ทุกคน

ตั้งหัวข้อ by YunozukaE Mon 16 Nov 2009 - 0:44

สุดยอดมากคับ

ทั้งมีสาระความรู้ และ ให้ในเรื่องกำลังใจอีก

ให้ไปเลย 1 แต้ม
YunozukaE
YunozukaE
Lucky Star
Lucky Star

birth : 17/11/1988
Placement : ~ตามแต่ใจจะโหยหา~ >w<

ตั้งหัวข้อ by siwawuth Mon 16 Nov 2009 - 14:29

อยากจะมาบอกว่า

"ชีวิตใครชีวิตมัน เราไม่ต้องใส่ใจกับคนรอบข้าง เขาปากxxxยังไงก็ช่างเขา เขาไม่เข้าใจเรา เพราะเขาไช่เรา เลยไม่เข้าใจเรา ตัวเรา เราเข้าใจที่สุด เราเลือกได้เอง เลือกที่จะเป็นเอง"

เรื่องภายในครอบครัวครับ ไม่มีอะไรมาก....
v
v
v

แก้ไขล่าสุดโดย siwawuth เมื่อ Thu 19 Nov 2009 - 17:41, ทั้งหมด 1 ครั้ง
siwawuth
siwawuth
Lucky Star
Lucky Star

birth : 08/12/1942
Placement : ร้านกาแฟ

ตั้งหัวข้อ by evangelion Thu 19 Nov 2009 - 17:37

^^^^ เอ่อ....แสดงว่าโดน!! มาแล้วสิท่า หรือไปเครียดอะไรมาครับนั่น - -
evangelion
evangelion
Silver Star
Silver Star

birth : 22/05/1989

ขึ้นไปข้างบน