CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มือกีต้าร์เพื่อนผม กับ ผลงาน(ช่างกล้า)ของเขา

prim_15505
siwawuth
6 posters

Go down

มือกีต้าร์เพื่อนผม กับ ผลงาน(ช่างกล้า)ของเขา Empty มือกีต้าร์เพื่อนผม กับ ผลงาน(ช่างกล้า)ของเขา

ตั้งหัวข้อ by siwawuth Thu 29 Oct 2009 - 13:45

วันนี้เอาผลงาน(ช่างกล้า)มาให้ดูกัน...

คำเป็นคำตาย - Roses Fall(Bad Cover.)

Killswitch Engage - The Arms of Sorrow(Bad Cover)

ติชมได้ แต่ผมไม่เกี่ยว เพราะผมเล่นไม่เป็น...
siwawuth
siwawuth
Lucky Star
Lucky Star

birth : 08/12/1942
Placement : ร้านกาแฟ

ขึ้นไปข้างบน Go down

มือกีต้าร์เพื่อนผม กับ ผลงาน(ช่างกล้า)ของเขา Empty Re: มือกีต้าร์เพื่อนผม กับ ผลงาน(ช่างกล้า)ของเขา

ตั้งหัวข้อ by prim_15505 Thu 29 Oct 2009 - 16:44

เพลงที่ 2 ดูท่าจะมันส์นะ ฟังไม่ค่อยชัดเท่าไหร่

เล่นมันส์ได้ใจ มือกีต้าร์เพื่อนผม กับ ผลงาน(ช่างกล้า)ของเขา Icon_biggrin
prim_15505
prim_15505
InW
InW

birth : 19/05/1991
Placement : บ้านปริศนาใกล้ๆต้นไม้โลก

http://prim15505.exteen.com/

มือกีต้าร์เพื่อนผม กับ ผลงาน(ช่างกล้า)ของเขา Empty Re: มือกีต้าร์เพื่อนผม กับ ผลงาน(ช่างกล้า)ของเขา

ตั้งหัวข้อ by pattanakorm Thu 29 Oct 2009 - 18:19

เล่นได้สนุกดีครับ Very Happy
เล่นได้เเบบนี่ระดับ โหดเเว้ว 0.0
pattanakorm
pattanakorm
Shooting Star

birth : 16/06/1993
Placement : ที่ ที่มี เพื่อน ๆ ทุกคน

ตั้งหัวข้อ by By~ne Fri 30 Oct 2009 - 5:09

เล่นได้มันส์ดีจริงๆ

ถ้าเสียงชัดหน่อยนี่จะเพอร์เฟคมักๆ! +w+b
By~ne
By~ne
InW
InW

birth : 02/05/1995
Placement : ในสภาสูง

http://by-neowo.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by Happiiloo_alfie Fri 30 Oct 2009 - 6:16

ขายเพื่อนหรอ!!! เอิ๊กกก...

จริงๆน่าจะไปหาเช่าห้องซ้อม แล้วถ่ายเอานา
Happiiloo_alfie
Happiiloo_alfie

birth : 18/03/1989
Placement : ดินแดนแห่งพันธสัญญา

ตั้งหัวข้อ by YunozukaE Mon 2 Nov 2009 - 11:28

ยอดเยี่ยมไปเลยขอรับ
ระดับนี้แล้ว ลองไปประกวดน่าจะได้
ไม่ลองให้เพื่อนเล่นแบบคลาสสิคดูบ้างอ่า ...
แบบว่า ชอบคลาสสิค
YunozukaE
YunozukaE
Lucky Star
Lucky Star

birth : 17/11/1988
Placement : ~ตามแต่ใจจะโหยหา~ >w<

ขึ้นไปข้างบน