CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอตารางการออกของการ์ตูนเล่มล่าสุดทุกเรื่องเลยคับ

3 posters

Go down

ขอตารางการออกของการ์ตูนเล่มล่าสุดทุกเรื่องเลยคับ Empty ขอตารางการออกของการ์ตูนเล่มล่าสุดทุกเรื่องเลยคับ

ตั้งหัวข้อ by jkol001 Sat 24 Oct 2009 - 13:53

คือCartoonThaiStudio ที่นี่ผมอยากได้ตารางการออกไหม่ของหน้งสือคืออันนี้ผมคัดมา

1.EXEcutional มหาสงครามออนไลน์ถล่มจักรวาล <-------

ผมชอบโครตกานดาเทพมากแต่มีบางตอนเปิดหีบออกมาเป็นมีดปลอกกล้วยซะงัน

คือขอทุกเล่นที่ออกไหม่น้าครับบบบบบบบบบ ขอตารางการออกของการ์ตูนเล่มล่าสุดทุกเรื่องเลยคับ Icon_tongue ขอตารางการออกของการ์ตูนเล่มล่าสุดทุกเรื่องเลยคับ Icon_surprisedขอตารางการออกของการ์ตูนเล่มล่าสุดทุกเรื่องเลยคับ Icon_surprised

jkol001
Beginner

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอตารางการออกของการ์ตูนเล่มล่าสุดทุกเรื่องเลยคับ Empty Re: ขอตารางการออกของการ์ตูนเล่มล่าสุดทุกเรื่องเลยคับ

ตั้งหัวข้อ by siwawuth Sat 24 Oct 2009 - 14:09

ลงผิดที่รึเปล่าหว่า --?
siwawuth
siwawuth
Lucky Star
Lucky Star

birth : 08/12/1942
Placement : ร้านกาแฟ

ขอตารางการออกของการ์ตูนเล่มล่าสุดทุกเรื่องเลยคับ Empty Re: ขอตารางการออกของการ์ตูนเล่มล่าสุดทุกเรื่องเลยคับ

ตั้งหัวข้อ by mynamekor Sat 24 Oct 2009 - 14:15

ย้าย ให้แล้วครับ
หากจะสอบถามไรให้มา ที่กระทู้นี้เท่านั้นนะครับผม

ดูที่ หมวด news สิครับ
http://ctstudio.all-up.com/forum-f6/topic-t925.htm
อันนี้ประจำเดือนตุลาครับ
mynamekor
mynamekor
Shooting Star
Shooting Star

birth : 17/11/1991
Placement : ในหมาสีดำข้างถนน

ขึ้นไปข้างบน